Main Menu

แนะนำอู่แถวๆท้ายเหมืองหรือโคกกลอยให้หน่อยครับ

เริ่มโดย pickaju, มีนาคม 06, 2014, 12:15:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pickaju

ใครอยู่แถวๆท้ายเหมืองหรือโคกกลอย ช่วยแนะนำอู่ให้หน่อยครับ
เพิ่งจะย้ายมาทำงานแถวนี้ เลยไม่รู้จักอู่เลย อยากได้แบบที่ฝีมือดีๆ
ราคาไม่โหด ซ่อมแล้วจบไม่ต้องตามแก้งานนะครับ

triton

ท่านอยู่แถวไหนครับ  มาทำงานอะไร ขี่รถอะไร

pickaju

ผมอยู่ไกล้ตลาดโคกกลอยครับ แถวๆทางเข้าน้ำตกวัดเขา แต่ทำงานอยู่ที่ประปาท้ายเหมือง ขี่รถ nova ครับ