Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 20, 2010, 02:45:12 หลังเที่ยง
ขับรถมาทำงานเส้นหนองตรุด ผ่านตาเห็นท่านชาย 2องค์ เลยเก็บรูปมาฝาก
องค์แรกKR

อีกองค์SER

ทั้ง2องค์กำลังบูรณาการกันอยู่ ร้านซ่อมช่างเล็กเจ้าสำอางค์หนองตรุด
เจ้าของทั้ง2องค์ทำงาน โตโยต้าเมืองตรัง(ใครรู้จักชักชวนมามิตติ้งกันหน่อย)
*ปล.เจ้าของร้าน รู้จักพี่ณพรถโบราณกัน
ตามนั้น....ครับ k.pinyo
ใด้ยินข่าวเป็นของช่าง toyota   

TONG-SE

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 20, 2010, 03:38:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 20, 2010, 02:45:12 หลังเที่ยง
ขับรถมาทำงานเส้นหนองตรุด ผ่านตาเห็นท่านชาย 2องค์ เลยเก็บรูปมาฝาก
องค์แรกKR

อีกองค์SER

ทั้ง2องค์กำลังบูรณาการกันอยู่ ร้านซ่อมช่างเล็กเจ้าสำอางค์หนองตรุด
เจ้าของทั้ง2องค์ทำงาน โตโยต้าเมืองตรัง(ใครรู้จักชักชวนมามิตติ้งกันหน่อย)
*ปล.เจ้าของร้าน รู้จักพี่ณพรถโบราณกัน
ตามนั้น....ครับ k.pinyo
ใด้ยินข่าวเป็นของช่าง toyota  
ท่าน แจ๊กกับท่านภินโย พอมีหลิง 17 ใหญ่ๆ ที่เหลือใช้มั่งป่าวอ่ะคับ ยืมมาใช้ซักวงนึงคับ อิอิ
ไม่จำเป็นว่าต้อง DDT เฮ้ยไม่ใช้ DID น่ะคับ แค่พอใช้งานได้ก็ ok แล้ว
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

namcha

วันนี้..พี่เทียรี่จะได้พบกับมิตรรักแฟนเพลงอีกครั้ง

เย็นนี้เจอกันร้านเม่น 2/10/2553มิตติ้งครึ่งขวบ แล้วนะครับท่าน

pinyo

อันนี้.. เมื่อไหร่จะเสร็จครับท่านเบียร์

Qsa555

เชิญร่วมประมูล ท่อ KR PDK ใหม่ แท้ๆ ครับ เพื่อการกุศลครับไม่หักค่าใช้จ่ายทำบุญทั้งหมดครับ
ตาม ลิ้งนี้เลยครับผม http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24745.msg382676#msg382676
โดยจะไปมอบให้กับโรงเรียนฝั่งหมิ่นวิทยา ตามลิ่งนัดหมายออกทริปนี้ครับ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24704.0
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

jacky

up:ซักหน่อย ;D

เมื่อวานออกไป ''มวลชนสัมพันธ์''ชมรม 2tตรัง กับ Kชายเดี่ยว/อัน(ซานโตส)/ผมJack(สามล้อรับจ้าง) :'(
ล่อ LEO ไปเกือบลัง
ไม่เจอกันไม่กี่วัน...หลายอย่างเปลี่ยนไป....  พลัดบางโพ/ 1878/ serขาว :o ฯลฯเเต่ทุกคน หัวใจเดียวกัน :D
++เพราะผมเป็นเพียงเเค่เสเพลบอย....ผู้มียีเกอยู่ในหัวใจ++
+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย+++รักเธอ  ประเทศไทย

ศรีตรัง 2T

เสียดายไม่ได้ไปด้วย
ตอนนี้ไอ้มดเขียว รื้อกระกระจายแล้ว( ตัวโครงอยู่ศรีตรัง ,เครื่องอยู่โกชัย)

jacky

อ้างจาก: ศรีตรัง 2T เมื่อ ตุลาคม 25, 2010, 01:01:49 หลังเที่ยง
เสียดายไม่ได้ไปด้วย
ตอนนี้ไอ้มดเขียว รื้อกระกระจายแล้ว( ตัวโครงอยู่ศรีตรัง ,เครื่องอยู่โกชัย)

:D :D :D
เเล้วรถใคร สเตอร์หลุดละท่าน o  (ใด้ยินข่าวลือมา)

ศรีตรัง 2T

ผมไม่อยากอี่บอกว่าคันนี้

ของผู้ใดก้อไม่รู้.............ช่วยบอกทีได้ม้าย

jacky

อ้างจาก: ศรีตรัง 2T เมื่อ ตุลาคม 25, 2010, 02:07:17 หลังเที่ยง
ผมไม่อยากอี่บอกว่าคันนี้

ของผู้ใดก้อไม่รู้.............ช่วยบอกทีได้ม้าย
k.ชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชาย เดี่ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
ผมเคยขี่รถ(rx)   บิดเเล้วรถล้อไม่หันตอนออกไฟเเดงที่หอนากานึกว่าคลัชหมด  ที่ใหนใด้สเตอร์หน้า กลมกลึกหมาใหม้....ฟัน เวรๆๆๆ
++เพราะผมเป็นเพียงเเค่เสเพลบอย....ผู้มียีเกอยู่ในหัวใจ++

jacky

เงียบ...จนใด้ยินเสียงจิ้งจก เดิน  ?

RUMI

ขอแจ้งข่าว การออกทริปครั้งที่3 ของ ชมรม 2ล้อ2ทีเมืองตรัง
ในวันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2553 เป็นทริปแบบเช้าไปเย็นกลับ เดินทางสู่ ทะเลน้อย,ทะเลลำปำ,อเมซอนเมืองไทย,สะพานเอกชัย จ.พัทลุง 

เชิญเพื่อนสมาชิก และผู้มีใจรักในรถจักรยานยนต์ 2จังหวะ ร่วมเดินทาง
นัดแนะ กำหนดการเดินทาง วันมิตติ้งครั้งที่7 30/10/53(ร้านท่านเม่นที่เดิม)

mantu

+++++ น่าสนใจมากมายครับ...ถ้าว่างจะขอติดล้อไปกัน

FIREMAN

เครียดครับบบบบบ
แบบว่าจะออกทริป อีกครั้ง ยังไม่มีรถเป็นของตัวเองเลย
ครับบบบบบบ  แบบว่า.....โลกเบี้ยววววว :)

FIREMAN

ได้ข่าวมาว่า
TEAM  TOYOTA TRANG ซู่มทํารถกันน่าดู
ส่วนใหญ่จะเส็รจกันหมดแล้ว
มิตติ้งนี้คงรวมตัวกลุ่มใหญ่น่าดูชม

FIREMAN

FIREMAN

เหงา...ครับ...เหงา

wit66

อยากไปเที่ยวด้วยแต่ชุดสียังไม่เสร็จ toyota เห็นหลายคันแล้วนิสวยๆกันทั้งนั้น โบ๋เรา

jacky

ข่าวล่า.....เดือนหน้า ปลายเดือนจะมีงานใหญ่ในเมือง ครับท่าน

''ชีวิตจริง....ไม่ใช่เรียลลิตี้โชว์''