Main Menu

มีใครอยู่แถวพังงา-ภูเก็ตบ้างครับ

เริ่มโดย yakuzaphuket, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 07:41:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saranair

สมาชิกใหม่ ครับ ปม เอ็กซ์ ทำงานอยู่ เขาหลัก ตอนนี้กำลังทำ ser อยู่ สั่งทำสี่ใหม่ อยู่ที่ร้าน แถวๆ บางเนียง เขาหลัก จะทำเป็นสีเขียว ขาว ( se ) เฟรมสั่งมาครบแล้ว เหลือแต่ หาสีเขียวไปเที่ยบกับร้านทำสี ไม่ได้ที หรือ ท่านไหนมีที่แนะนำทำสีบ้างไหมครับ รบกวนด้วย

เอ็กซ์

TONG-SE

อ้างจาก: Saranair เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2010, 03:26:09 หลังเที่ยง
สมาชิกใหม่ ครับ ปม เอ็กซ์ ทำงานอยู่ เขาหลัก ตอนนี้กำลังทำ ser อยู่ สั่งทำสี่ใหม่ อยู่ที่ร้าน แถวๆ บางเนียง เขาหลัก จะทำเป็นสีเขียว ขาว ( se ) เฟรมสั่งมาครบแล้ว เหลือแต่ หาสีเขียวไปเที่ยบกับร้านทำสี ไม่ได้ที หรือ ท่านไหนมีที่แนะนำทำสีบ้างไหมครับ รบกวนด้วย

เอ็กซ์
ยินดีต้อนรับคับผม วันที่ 5 ธันวาหากว่างก็ไปเจอกันได้น่ะคับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Saranair

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 04:01:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Saranair เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2010, 03:26:09 หลังเที่ยง

เอ็กซ์
ยินดีต้อนรับคับผม วันที่ 5 ธันวาหากว่างก็ไปเจอกันได้น่ะคับ

ยินดีเช่นกันครับ วันที่ 5 นี้มีกิจกรรม อะไร ที่ไหนกันเหล่อครับ แต่ รถผมเสร็จไม่ทันแน่เลย อ่าๆๆ

modernmang

อ้างจาก: Saranair เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2010, 12:24:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 04:01:43 หลังเที่ยง

เอ็กซ์

ยินดีเช่นกันครับ วันที่ 5 นี้มีกิจกรรม อะไร ที่ไหนกันเหล่อครับ แต่ รถผมเสร็จไม่ทันแน่เลย อ่าๆๆ

เขาไปรวมตัวกันโรงเรียนไทยใหม่ ทีอำเภอท้ายเหมือง แถวๆพ้นทุ่งมะพร้าวมาสักหน่อยน่ะครับ (ใช่ป่าวหว่า) มีกระทู้นัดอยู่ด้านนอกอีกอันนึง

ของผมก็ไม่เสร็จเหมือนกัน ขนาดสีไม่ได้ทำนะ

Saranair

วันที่ 5 ธันวาคม มิดติ้งเป็นไงกันบ้างครับ ผมไม่ได้ไป โพสรูป มาชมกันหน่อย

yakuzaphuket

เสียดาย ไม่ได้อยู่ร่วมด้วย ติดธุระครับ ขอโทษทุกท่านด้วย เพิ่งว่างมาดูครับ

modernmang

เสร็จ เอามาวิ่งแล้วครับ แต่ไม่ได้เก็บสีเลย

ว่างๆเดี๋ยวนัดดื่มกันนะครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 พี่น้องโซนพังงา-ภููเก็ต ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

คับใกล้กันครับทักทายเพิ่งถอยมาคับขับผ่านร้านพี่ทุกวันคับอิอิ00][/color]
รักนะจุ๊บๆ

Saranair

เห็นเซอร์ ฟ้าขาว วิ่งอยู่แถว ทุ่งพร้าว ไม่ทราบ ของน้า ๆ ในบอร์นี้หรือป่าวครับ

Eakachai

อ้างจาก: Saranair เมื่อ มกราคม 18, 2011, 07:43:51 หลังเที่ยง
เห็นเซอร์ ฟ้าขาว วิ่งอยู่แถว ทุ่งพร้าว ไม่ทราบ ของน้า ๆ ในบอร์นี้หรือป่าวครับ
c]วันนี้เห็น KRขาวเขียวด้วยอีกคัน แถวหน้าโรงเรียนทุ่งพร้าว
เก่า..แต่จริง!!
<a href="http://image.ohozaa.com/show.php?id=38c50332e376d5a233573eea55a62b0c" target="_blank">" border="0</a>

ท้ายเหมืองนาเตยคับ-ทำงานภูเก็ตครับSERสีฟ้าคับผมไม่แว้นนะคับอิอิ
รักนะจุ๊บๆ

TONG-SE

อ้างจาก: [email protected] เมื่อ มกราคม 29, 2011, 08:44:12 ก่อนเที่ยง
ท้ายเหมืองนาเตยคับ-ทำงานภูเก็ตครับSERสีฟ้าคับผมไม่แว้นนะคับอิอิ
ใกล้กับบ้านของผู้การเอ๊เลยคับ และก็อีกคน ยากูซ่า ภูเก็ต ขับ krr se อยู่ชื่อดี่ ตามนั้น
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

micronz

เอ็กซ์
ภูเก็ต ชาว คาวา เยอะ จริงหนอ   ใกล้ศูนย์ ดีงี้เองครับ     สงขลาไปไหน หมด ว้า.........
ต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคน  รายงานตัวกะท่านโต้ง เลยครับ ประธาน
-------------------------
  ปอ ลิง  คาวา น่ามาทำศูนย์ ที่หาดใหญ่ด้วยนา   เมืองใหญ่นะเนี่ยมาะใช้ ขี้ๆๆ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 29, 2011, 12:11:59 หลังเที่ยง

เอ็กซ์
  ภูเก็ต ชาว คาวา เยอะ จริงหนอ   ใกล้ศูนย์ ดีงี้เองครับ     สงขลาไปไหน หมด ว้า.........
ต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคน  รายงานตัวกะท่านโต้ง เลยครับ ประธาน
  ปอ ลิง  คาวา น่ามาทำศูนย์ ที่หาดใหญ่ด้วยนา   เมืองใหญ่นะเนี่ยมาะใช้ ขี้ๆๆ

หาดใหญ่ใช้คาวากันเยอะมั๊ยครับ
ผมว่าน่าจะตั้งศูนย์ที่มีตัว BB  จะดีกว่า แบบสุราษฐร์ ภูเก็ต

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:11:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 29, 2011, 12:11:59 หลังเที่ยง

เอ็กซ์
  ปอ ลิง  คาวา น่ามาทำศูนย์ ที่หาดใหญ่ด้วยนา   เมืองใหญ่นะเนี่ยมาะใช้ ขี้ๆๆ

หาดใหญ่ใช้คาวากันเยอะมั๊ยครับ
ผมว่าน่าจะตั้งศูนย์ที่มีตัว BB  จะดีกว่า แบบสุราษฐร์ ภูเก็ต

ท่านโต้งอยู่ครับ

โอม

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 02, 2011, 03:12:26 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ 2554 พี่น้องโซนพังงา-ภููเก็ต ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

รักนะจุ๊บๆ

AcidZero

:-*
หน้าที่5แล้ว ถึงโผล่มา

ผมอยู่ภูเก็ตครับ ขับแดชเน่าๆสีม่วง ยางโต ถ้าเจอถีบ เอ๊ย ทักกัลเลย ครับ

ปล.กลางวันผมขับช้า กลางคืนผมขับเร็ว เป็นนิสัยครับ

Saranair

happy chinese new year ทุก ๆ ท่านครับ

รถปม ชุดสี พร้อมถัง ทำมาเสร็จ แล้วครับ รอช่าง เก็บงานอยู่ เสร็จ มะไหร่ เด๋วเอามาให้ ชม  :( :(

เด็กทุ่งพร้าว ทำงานอยู่ เขาหลัก