Main Menu

มีใครอยู่แถวพังงา-ภูเก็ตบ้างครับ

เริ่มโดย yakuzaphuket, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 07:41:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakuzaphuket

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 20, 2010, 01:27:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DAN_SER_SE เมื่อ มิถุนายน 19, 2010, 10:32:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: josatan เมื่อ มิถุนายน 07, 2010, 01:07:58 หลังเที่ยง
เด็กนางย่อนครับ อ.คุระบุรี ว่างๆมาเที่ยวได้พี่บ่าว
อยู่นางย่อนเหมือนกัน  ขับคันในลายเซ็นเจอทักทายได้นะ
โอ ว้าววว แถวนางย่อน มีช้างเผือกด้วย
ว่างๆขี่มาเที่ยวที่ภูเก็ตมั้งน่ะบาว รถสวยคับท่าน

วิคเตอร์ใครขี่อยู่แถวนั้นหว่า ในทีมงานป่าว สวยดี

patvictor

เสียดายจัง   พลาดได้งัย เราพี่โต้งครั้งหน้าบอกมั่งนะ  patvictor....เคหะ

sen tzr150

หวัดดีคับพี่แวะเข้าทักทาย  แล้วพี่ขับรถรัยคับเพื่อว่างๆได้ไปร่วมก๊วน ( ถ้ารถซ่องเสร็จ )

อ้างจาก: sen tzr150 เมื่อ สิงหาคม 29, 2010, 07:15:52 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับพี่แวะเข้าทักทาย  แล้วพี่ขับรถรัยคับเพื่อว่างๆได้ไปร่วมก๊วน ( ถ้ารถซ่องเสร็จ )

ผมขับkrr150se และ
Serpico ss ขาวน้ำเงิน (ยังหล่อไม่เสร็จ)
ค่อยๆพิมพ์ท่าน ร้านก็ให้เบอร์ไปตาม PM นั่นแหละ
ยินดีอย่างยิ่งครับ ว่าแต่ทัน 12 กันยาไม๊

sen tzr150

คงจะยังไม่เสร็จคับ พี่ yakuzaphuket ยังไม่ว่างเลย

อ้างจาก: sen tzr150 เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 11:26:06 หลังเที่ยง
คงจะยังไม่เสร็จคับ พี่ yakuzaphuket ยังไม่ว่างเลย

ไม่เป็นไรครับ ไว้คราวหน้า พลาดประวัติศาสตร์แล้วล่ะ

munki940gl

:Dอยู่ภูเก็ตครับทำงานในมหาลัยราชภัฏครับ ใช้nsr ตากลมครับสีเทาดำ ท่านโต้งรู้จักดีครับ

อ้างจาก: munki940gl เมื่อ กันยายน 01, 2010, 11:23:53 ก่อนเที่ยง
:Dอยู่ภูเก็ตครับทำงานในมหาลัยราชภัฏครับ ใช้nsr ตากลมครับสีเทาดำ ท่านโต้งรู้จักดีครับ

ยินดีที่รู้จักครับ วันที่ 12 กันยาไปกระบี่ไม๊

munki940gl

มารอชม NSR พังงา อีกคัน ส่งข่าวมาแล้ว
ZX ยังไม่ Confirm
LS ไฟท้าย 2 ดวงยังไม่ ConFirm
TZR รอติดต่อกลับ
Update Ser ส้มดำ กะลังเปลี่ยนเป็นน้ำเงินขาวตามเล่ม ใกล้แล้วล่ะ ช้าหน่อย เรางบน้อย

มาอัพเดท
ZX+LS มีคนปาดหน้าเอาไปแล้ว เมื่อวานแหละทั้ง 2 คน 2 คันเลย
เหลือ NSR ได้มาแล้ว
เหลือ TZR ยังติดต่อไม่ได้
วันนี้จะไปลองใส่คาบูเคกลมของพี่ เป็นตำหนวด ดูดิ๊ว่าวิ่งดีไม๊ จะได้คืนคาบูท่านรม

Qsa555

เชิญร่วมประมูล ท่อ KR PDK ใหม่ แท้ๆ ครับ เพื่อการกุศลครับไม่หักค่าใช้จ่ายทำบุญทั้งหมดครับ
ตาม ลิ้งนี้เลยครับผม http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24745.msg382676#msg382676
โดยจะไปมอบให้กับโรงเรียนฝั่งหมิ่นวิทยา ตามลิ่งนัดหมายออกทริปนี้ครับ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24704.0
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

sen tzr150

ดีคับ เข้าเว็ปไม่ได้หลายวัน และเปลี่ยนเวลาทำงานด้วย

modernmang

หวัดดีครับ อยู่แถวๆนี้เหมือนกันครับ กำลังหารถอยู่ (ถ้ามีรถแล้วค่อยเปิดเผยชื่อทำความรู้จัก 8) ตอนนี้ขอแอบก่อน)

และก็กำลังหาร้านตกแต่งด้วยเหมือนกัน  เห็นมีแต่ร้านที่โมรถได้ แต่ขี้เกียจแต่ง (แต่งได้แต่ค่าทำ....  ::))

พอรู้จักร้านไหมครับ ทำสี ชุบน็อต แบบว่าร้านที่รักในงานขุดรถเพื่อสะสมน่ะ  อยากได้ร้านแบบช่างเนะน่ะ  :P

modernmang

อ่อ อีกอย่างหนึ่ง ผมก็เป็นแฟนเชลซีนะครับ หวังว่าคงได้ทำความรู้จักกันนะครับ ( แต่ผมต้องมีรถก่อน จึงกล้าเผยอหน้า  :( )

อ้างจาก: modernmang เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 01:07:29 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ อยู่แถวๆนี้เหมือนกันครับ กำลังหารถอยู่ (ถ้ามีรถแล้วค่อยเปิดเผยชื่อทำความรู้จัก 8) ตอนนี้ขอแอบก่อน)

และก็กำลังหาร้านตกแต่งด้วยเหมือนกัน  เห็นมีแต่ร้านที่โมรถได้ แต่ขี้เกียจแต่ง (แต่งได้แต่ค่าทำ....  ::))

พอรู้จักร้านไหมครับ ทำสี ชุบน็อต แบบว่าร้านที่รักในงานขุดรถเพื่อสะสมน่ะ  อยากได้ร้านแบบช่างเนะน่ะ  :P

แล้วเอาร้านพังงา รึภูเก็ตครับ

kanitnan

ผมอยู่พังงา อำเภอทับปุดคับขับแดชสีแดงขาว ล้อโต
ไปเที่ยวในเมืองพังงาบ่อยครับคงจะเห็นคับ ไปเที่ยวแล้วไปนั่งกินน้ำชา
ว่างมากินน้ำชากันได้คับพี่
บ้านเราน่าจะมีมิสติ้งอาทิตย์ละครั้งน่าจะดีนะคับจะได้มานั่งแลกเปลี่ยนประสบการณ์

modernmang

อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 06:36:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: modernmang เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 01:07:29 หลังเที่ยง

ตั้งแต่ลำแก่นไปยันเกาะแก้วครับ ร้านไหนก็ได้ 

อ้างจาก: kanitnan เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 11:36:49 หลังเที่ยง
ผมอยู่พังงา อำเภอทับปุดคับขับแดชสีแดงขาว ล้อโต
ไปเที่ยวในเมืองพังงาบ่อยครับคงจะเห็นคับ ไปเที่ยวแล้วไปนั่งกินน้ำชา
ว่างมากินน้ำชากันได้คับพี่
บ้านเราน่าจะมีมิสติ้งอาทิตย์ละครั้งน่าจะดีนะคับจะได้มานั่งแลกเปลี่ยนประสบการณ์
ได้เลยท่าน

อ้างจาก: modernmang เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 11:47:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 06:36:09 หลังเที่ยง

ตั้งแต่ลำแก่นไปยันเกาะแก้วครับ ร้านไหนก็ได้ 
เอาจริง PM มาครับ