Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitikun

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

แวะมาฉลองห้องใหม่ด้วยครับ
วันนี้ต้องจัดหนักกันไป
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

zxpro

อิอิอิก็ตามเบิร์ดเค้ามานั่นแหละจ๊ะแต่ก็คุยกันแล้วว่าเราน่าจะช่วยเวปกันหน่อยน่ะครับเพื่อทุกๆท่านครับ
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 05:43:33 หลังเที่ยง
แวะมาฉลองห้องใหม่ด้วยครับ
วันนี้ต้องจัดหนักกันไป
อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 05:47:44 หลังเที่ยง
แวะมาดู เค้าคุย'ไรกัน งง
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

โอ โมกระจาย

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

สมาชิคใหม่สองล้อโคราชเหรอครับ"โอโมกระจาย"55555
อ้างจาก: โอ โมกระจาย เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 08:28:53 หลังเที่ยง
แวะมาเจิมด้วยครับ

Naoho Bkk

;) อะ................โฮ้ยยยยยยยยยยยยยยส์ ไวแท้   :(

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ใครชื่อ 2 สะโป๊ก ??????????????????  ตามนั้น เข้าใจเว้าเนาะ 555555555
ีuser ใครหว่า
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Naoho Bkk

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:31:46 หลังเที่ยง
ใครชื่อ 2 สะโป๊ก ??????????????????  ตามนั้น เข้าใจเว้าเนาะ 555555555

นั่นน่ะดิ ใคร หว่า .....  :-[

2 สโป๊ก

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:36:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:31:46 หลังเที่ยง

นั่นน่ะดิ ใคร หว่า .....  :-[
อย่าให้รู้ตัวนะจะเลี้ยงเหล้า 555

Naoho Bkk

nongss1

คอมพังครับผม อาศัยของกล่องไปพล่างๆก่อน  :) :P :) :P

Naoho Bkk

;)  แถวบ้านเรียกว่า "ไม่ถนัด"  ก๊ากกกกกกกกก  >:(

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:52:32 หลังเที่ยง
คอมพังครับผม อาศัยของกล่องไปพล่างๆก่อน  :) :P :) :P

R2D2

;) อุ้ยยยยยยยยยส์ ย้ายบ้านกันเเล้ว  :D

รับ เคาะ ปะผุ ทำสีรถยนต์ทุกชนิด ครบวงจร
ทำสี รถโบราณ/Vespa Lambretta ฯลฯ
เจาะฝากระโปง แก้ม ตีโป่ง Wide Body
เปลี่ยน หลังคา Sunroof/Moonroof
ซ่อมสีงานด่วน ซ่อมไฟเบอร์
ซ่อมกันชน ฟื้นฟูสภาพ Carbon Fiber
ขัดเคลือบสี พ่นกันสนิม
ยิงบอดี้ชู้ต Undercoating รถทุกรุ่น
https://www.facebook.com/NuanchaweeGarage
สนจัยติดต่อ 0840128201

nongss1

เรื่องโลโก้กลุ่มที่จะขึ้นโชว์ห้องVIP ใครมีแนวคิดไหมครับ พอดีท่านประธานกลุ่มโทรมาไห้ออกแบบ แต่ผมไม่ค่อยเก่งอ่ะครับ555

หรือว่าเราจะไช้อันเก่าดีครับ อันที่ติดเสื้อกลุ่มอ่ะ งานแดร็กอ่ะครับ ติดเสื้อสีเทา  โหวตกันเข้ามาครับ

Naoho Bkk

ดี มาก   ???

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:34:33 หลังเที่ยง
เรื่องโลโก้กลุ่มที่จะขึ้นโชว์ห้องVIP ใครมีแนวคิดไหมครับ พอดีท่านประธานกลุ่มโทรมาไห้ออกแบบ แต่ผมไม่ค่อยเก่งอ่ะครับ555

หรือว่าเราจะไช้อันเก่าดีครับ อันที่ติดเสื้อกลุ่มอ่ะ งานแดร็กอ่ะครับ ติดเสื้อสีเทา  โหวตกันเข้ามาครับ

สองzx korat

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:52:32 หลังเที่ยง

แถวบ้านเรียก บลูสกริน หรือเอาง่ายๆ windowsล่ม 555+ ทำวินโดร์วใหม่ก็หาย อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

สองzx korat

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:34:33 หลังเที่ยง

ทำเผื่อผมด้วยนะเสื้ออ่ะ อยากได๋ อยากได้ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"