Main Menu

อยากเช็คเรตติ้งชาวนครสวรรค์คับ และ วะแวกไกล้เคียง

เริ่มโดย nuttomrong, มกราคม 31, 2010, 07:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttomrong

sirisak

แดงสมคิด

ผมอยู่บางมะฝ่อ ลงรูปรถNSR ให้ดูบ้าง ผมก็มี NSRตากลม...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

GasTurbines

nuttomrong

ครับๆ  ผมท่าตะโก คับ

รถรับมรดกมาจากลุง
ยางซ่อมมะเสจเลย

แล้วพี่
sirisak   กะ เด็กชาย_โหน่ง_

อยู่แถวไหนคับ

nuttomrong

เด็กชาย_โหน่ง_

ผมอยู่ชลบุรี ครับ อิอิ

เคนอยู่ที่นั่น มาหน่ะครับ

มีน้อง อีกคน อยู่ท่าโก นะ ชื่อ Hunterzero ขี่ เจแดง อ่ะครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

nuttomrong

love

nuttomrong

ผมอยู่ท่าตะโกคับ  .....

มีรัยแวะดั๊ยครับ ......

ที่บ้านมะช่ายอู่แต่มีอูปกรณ์พอสมควร

ช่วยกันครับ  ....

แต่กลับบ้าน ทุกเสา อาทิต  และปิดเทอครับ

เด็กหอ......

sirisak

ผมอยู่แถว บรรพต นครสวรรค์  (ย้ายจากอำเภอเมือง นครสวรรค์หลายปีแล้ว)
หากมีที่ เที่ยวดีๆ ที่ไหนก็บอกด้วยละกัน กำลังหาเวลาว่างอยู่ 

Phoenix

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2010, 08:59:44 หลังเที่ยง
ผมอยู่ชลบุรี ครับ อิอิ

เคนอยู่ที่นั่น มาหน่ะครับ

มีน้อง อีกคน อยู่ท่าโก นะ ชื่อ Hunterzero ขี่ เจแดง อ่ะครับ
พี่โหน่ง  ผมเห็นรถเขา(Hunterzero)จอดที่ชุมแสงอ่ะ
ผมก็อยู่ชุมแสงครับ

only_lek

อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2010, 08:10:38 หลังเที่ยง
ผมอยู่บางมะฝ่อ ลงรูปรถNSR ให้ดูบ้าง ผมก็มี NSRตากลม...จริงใจครับ

ผมอยู่นวนคร แวะมาดู... ผมเคยไปบางมะฝ่อ ตรงโต๊ะสนุ๊กเกอร์

nuttomrong

บรรพตหรอครับ  อิอิ 

บ้านแฟนผมเลย

ไกล้ๆปิดเทอมเพื่อจาพาเอาnsrไปตกปลาที่บรรพตมั่ง

sirisak

ตอนนี้กำลังหาที่เที่ยวดีๆ อยู่ 

เผื่อออกทริป รวบรวมเพื่อนอยู่ครับ
  :(

nuttomrong

คงต้องขอเวลาซัก สองสามอาทิตอ่ะ

รถยางทามมะเสร็จเลยครับ

ว่าจะเปลี่ยนแฟริ่ง rrเปนrrwไดป่ะมะรุ       

รถเพิ่งทามเครื่องเสร็จ    โครงการต่อไปทำภานนอกมั่ง

inging

แดงสมคิด

คุณนัท..ผมเคยใด้ยินว่าที่ท่าตะโกมีร้านขายอะหลั่ยมอไซค์เก่าชื่อแบทแมน มีสารพัด2T ช่วยบอกตำแหน่งแน่นอนให้ผมหน่อยว่าจะไปหาอะหลั่ย สักหน่อย...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

nuttomrong

แบทแมนนี่ไม่รุนะ

แต่ที่รุจักและอะไหล่ในท่าตะโกนี่มีที่

ตีนเขาขาดอ่ะ ถ้าไม่รุเด๋วพาไปครับ อิอิ

แล้วกะ หลัก19 แต่ของเหลือน้อยมากๆ

น่าจะไปที่ตีนเขาขาดนะครับเหงมีคาจิว่าคันนุง

ร้านนั้นของบางชิ้นกะแพงซะบางชิ้นกะถูกครับ

ต้องดูดีๆ

เคยไปตอน ม สอง ไปครั้งสุดท้ายเมื่อสามอาทิตครับ

แกปลุกบ้านใหม่ออกรถกระบะคันนุงเลยอ่ะ

ตอนแรกบ้านไม้กะกระบะเก่าๆ สงสัยขาดดี