Main Menu

อยากเช็คเรตติ้งชาวนครสวรรค์คับ และ วะแวกไกล้เคียง

เริ่มโดย nuttomrong, มกราคม 31, 2010, 07:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttomrong

แดงสมคิด

ขอบคุณครับ ถ้าผมมีเวลาจะบอกอีกทีว่าจะไปเมื่อไร เบอร์ผม0848862133...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

nuttomrong

อยากบอกว่าผมแอบเมมเบอร์ลุงไว้นานแล้วครับ 

อิอิ  คนคอนหวานนนนน

nuttomrong

อืมลุงครับคือพอดีตอนนี้

จะทำโปเจคn rrเป็น rc 212 ครับ

กำลังรอแฟริ่ง  อยู่

กะเลยจะพ่นสีโครงแต่อยากได้เป็นสีกา 3kอ่ะครับ

พอแนะนำได้ไหมครับ

แล้วเอารถไปให้เค้าถอดพ่นหรือต้องถอดไปเองครับ

แดงสมคิด

ขอโทษทีเรื่องสีผมไม่ค่อยรู้เลยครับ เรื่องพ่นโครง เราควรถอดไปให้เขาพ่นนะครับ ไม่งั้นช่างเขาคิดค่าแรงรื้อโครงด้วยครับ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

nuttomrong

ครับๆเด๋วให้ช่างจากศุนย์

เค้าคิดค่าถอด300

กะจะให้เค้าเช็คเครื่องให้ด้วยอ่ะครับ

killerboot

:( ผมก็เด็กคอนหวันครับ บ้านเกิดเลยละ อิอิ ผมอยู่แถวหนองเบนครับ แต่ตอนนี้อยู่ กทม. เอกชัย34ครับผม ว่างๆนัดเจอกันน๊ะครับ  :-[

nuttomrong

phathana

ผมอยู่มหาโพธิครับแต่ไปทำงานตลาดน.วทุกวันครับ  ใกล้เสร็จแล้วทำเองทุกชิ้นครับ

nuttomrong

okovski

เปล่าคนคอนหวันครับ
แต่รถอยู่คอนหวันครับ นานๆ ไปขี่ที
หนองปลิง อ.เมืองครับ

OKOBCKИ โอครับ

...So I have to do...

ZX_SKY

ผมรุ่นหลานคนปากน้ำครับ (บ้านเกิดแม่ผมที่ปากน้ำโพธิ์) แวะไปตรุจจีนและเช็งเม้งเท่านั้นครับ บ้านญาติขายอะไหล่ตรงข้ามที่ว่าการปากน้ำโพธิ์ครับ อิอิ

nuttomrong

ว่างๆจาไปอุดหนุนซะหน่อย ครับ
อ้างจาก: ZX_SKY เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2010, 01:22:12 ก่อนเที่ยง
ผมรุ่นหลานคนปากน้ำครับ (บ้านเกิดแม่ผมที่ปากน้ำโพธิ์) แวะไปตรุจจีนและเช็งเม้งเท่านั้นครับ บ้านญาติขายอะไหล่ตรงข้ามที่ว่าการปากน้ำโพธิ์ครับ อิอิ

killerboot

:P ตรุษจีนปีนี้เสียดายไม่ได้กลับ ติดธุระ แต่ปีหน้าจะกลับให้ได้อิอิ แล้ว NSR ท่านยังไม่เสร็จดหรอครับ รอชมนะครับผม  :-[

nuttomrong

ครับผมของกระผ้มยัง

มีปัญหากะเครื่องกะแฟริ่งอีกมากมาย

ไม่แน่อาจทำเดิมๆคืนลุง

แล้วหาเซอมาแว้ดดีก่า 

ชอบเซอมากๆแต่ลุงให้Nมาไม่รุทามงาย

killerboot

jirapa

;Dผมคนสิงห์บุรีคับ 8)แต่เป็นทหารอยู่อ่างทอง
>:(หาเพื่อนชาวภาคกลางรวมกลุ่มอยู่คับ
:D พี่ผมรวมกลุ่มอยู่ที่โคราชคับ   :o ผมเคยไปออกทริปรวมกับชาวโคราชมาแล้วคับ
สนุกมาก :'( อยากให้ชาวภากลางมีกลุ่มบ้างคับ
:o คันนี้เพิ่งได้คับ

:-[  สนใจคุยได้คับ 084-3592474    >:(

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

sirisak

อ้างจาก: jirapa เมื่อ มีนาคม 11, 2010, 08:42:33 ก่อนเที่ยง
;Dผมคนสิงห์บุรีคับ 8)แต่เป็นทหารอยู่อ่างทอง
>:(หาเพื่อนชาวภาคกลางรวมกลุ่มอยู่คับ
:D พี่ผมรวมกลุ่มอยู่ที่โคราชคับ   :o ผมเคยไปออกทริปรวมกับชาวโคราชมาแล้วคับ
สนุกมาก :'( อยากให้ชาวภากลางมีกลุ่มบ้างคับ
:o คันนี้เพิ่งได้คับ

:-[  สนใจคุยได้คับ 084-3592474    >:(

ตอนนี้ก็กำลังรวมกลุ่มกันอยู่  แต่ก็ยังไม่เป็นกลุ่มกันสักที :P

ถ้ารวมกลุ่มกันได้แล้ว  ก็ขอเชิญ  ที่นี้เลย   :o

จังหวัดนครสวรรค์   :'( :'(

ไปไหนก็ไปได้ถ้ามีรถคู่ใจ

nuttomrong

ถ้าเฉพาะในนครสวรรค์คงมีไม่เท่าไรอ่ะ
ที่ว่าจะมาเป็นกลุ่ม  ( ส่วนใหญ่เป็นคนอื่นที่เอาไว้ใช้งานอื่นๆอ่ะคับ )
ถ้าเป็นกลุ่มจังหวัดไกล้เคียงจะเยอะกว่าไหมอ่ะคับ
แล้วจะมีชื่อกลุ่มว่ายังงัยดีอะคับ  อิอิ

อยากมิ้ตติ้งกะเค้ามั่งไม่เคยซะทีเคยแค่เรสแว้นอ่ะคับ