Main Menu

KRABI KAWA CITY

เริ่มโดย anavin, พฤศจิกายน 25, 2013, 12:47:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anavin

บายดีครับ อยู่ในเมืองครับ

anavin

anavin

yoshi

อ้างจาก: anavin เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2013, 01:06:24 หลังเที่ยง
ผมอยู่ในเมืองคับ ตลาดหัวสะพานเจ้าฟ้าครับ
สมาชิกผมตอนนี้มีด้วยกัน 3 คันคับ
กำลังหาอยู่ อีก 2 คันคับ พอหาได้มั้ยคับ

ลองติดต่อดูนะคับ ชื่อพี่โก๊ะอยู่ปะเหลียน ตรัง  เหนว่าแกมีหลายคัน 089 646 5121

anavin

anavin

ลงรูปให้ดูได้มั้ยครับ
ขอบคุณมากครับ

yoshi

อ้างจาก: anavin เมื่อ ธันวาคม 25, 2013, 12:36:50 หลังเที่ยง
ลงรูปให้ดูได้มั้ยครับ
ขอบคุณมากครับ

พี่เค้าไม่ได้ค่อยเข้าเวปอ่ะคับ

anavin

id2524

เเวะมา กดไลค์ อิอิ

anavin

thaworn

anavin

anavin

ช่วยกันหน่อยนะครับ

anavin

parmmasiri

รถเยอะจังครับ ชาวกระบี่ ผมยู่ เขาพนม ไม่ค่อยได้ขับ มอไซ เข้าไปเท่าไร
ปามครับ มาห้วยเสียด ติดต่อมานะครับ (ตามลายเซนครับ)
ปัจจุบัน รถพังเเล้วครับ ฮ่าๆ

anavin

anavin

pinyo

ใช่ ZX จากทางมาเลย์ รึเปล่าครับ?

anavin

ใช่ครับ มาทานข้าวที่ร้าน