Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อุบล ศรีสะเกษ อำนาจ ยโสธร และจังหวัดใกล้เคียง มารวมตัวกันนะจ้ะ

TZMClub150

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

123456

TZMClub150

??? ขอบคุณค๊าฟ คุณ JOLS125 ที่เอารูปลงแทน เหอะๆๆ  มือใหม่หัดโพส อิอิ

stank

่ช่วยลงด้วยอีกรูป

อุบล  คือกันคับ   ผมต้นนะคับ  อยู่แถว ๆ บิกซีวารินชำราบ  คับผ๋ม

tzm  คันนี้คุ้น ๆ เหมือนว่ามันมีคู่แฝดใช่ป่ะคับ  เคยเห็นอยู่บ้านกอก  สงสัยวิ่งไปหาอะไหล่เหมือนกัน
เดี๋ยวมีมาอีกสี่คันนะคับ  ยังไม่ได้ถ่ายรูปและโพส  เด ี๋ยวยังไง  ขอเปิดกะทู้นี้เป็นของคนอุบลเลยก้อได้นะ
เดี๋ยวจะมีตามมาอีก 

จารย์หนุ่ย   zx150
เพ่โต้ง    n-pro
เพ่โต้ง  อีกคน   serpico
เพ่จี้    tzm proarm 
เพ่ต้น  zx150
แล้วก้อ  น้องต้น  อีกคน  ขี่  nsr  rrw 

ต้นเยอะจิง ๆ จะสับสนไหมนิ 

TZMClub150

:-[ ใช่ครับ มีคู่แฝด รถน้องผมเอง คันนั้น อยู่ที่ตระการฯ ส่วนผมอยู่ที่เดชอุดมครับ ไปหาอะไหล่บ้านกอกบ่อยอยู่ หุหุ :-X

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มกราคม 25, 2010, 01:58:14 หลังเที่ยง
:-[ ใช่ครับ มีคู่แฝด รถน้องผมเอง คันนั้น อยู่ที่ตระการฯ ส่วนผมอยู่ที่เดชอุดมครับ ไปหาอะไหล่บ้านกอกบ่อยอยู่ หุหุ :-X

อาทิตย์ที่แล้วที่ผมเจอรถพี่ 

เห็นคันนี้ออกไปแล้วด้วย

วันหลังวิ่งอะไหล่ชวนหน่อยนะคับ เดี๋ยวเอา  tzm  ห่าง ๆ วิ่งน่ำก้น  อิอิ

TZMClub150

8) ได้ครับ เดี๋ยวจะโทรบอก คงจะเร็วๆนี้ แหละเพราะปลุกผีอีก 2 คัน อะไหล่ยังหามะครบเลย อาทิตย์ที่แล้ว ว่าจะไปเอาอะไหล่ ไปๆมาๆ ได้ล้อหลัง 4นิ้ว มาแทนซะงั้น

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มกราคม 25, 2010, 02:19:26 หลังเที่ยง
8) ได้ครับ เดี๋ยวจะโทรบอก คงจะเร็วๆนี้ แหละเพราะปลุกผีอีก 2 คัน อะไหล่ยังหามะครบเลย อาทิตย์ที่แล้ว ว่าจะไปเอาอะไหล่ ไปๆมาๆ ได้ล้อหลัง 4นิ้ว มาแทนซะงั้น

ล้อคันไหนน้อ  บ่แม่นไปเอาล้อวูฟมาก่อนผมแล่วบ่  อิอิ 

ทีแรกเมือ่วานผมก้อว่าจะสอย tzr125  กลับมาด้วย  ไปเจอวันนี้  พวกดันถอดล้อออกสะแหละ  เซ็งเลย

evilboy

อยู่อุบลฯเหมือนกัน ใช้ leo กับ tzm

แต่ตอนนี้ทำงานที่ จ.ศรีสะเกษครับ leo จอดไว้บ้าน  tzm ขับไปทำงานทุกวันครับ

evilboy

อีกรูปครับ เดี๋ยวจะถ่ายภาพ tzm มาให้ดูครับ มีข่าวอะไรติดต่อมาได้ครับ [email protected]

TZMClub150

stank

อ้างจาก: evilboy เมื่อ มกราคม 25, 2010, 05:03:31 หลังเที่ยง
อยู่อุบลฯเหมือนกัน ใช้ leo กับ tzm

แต่ตอนนี้ทำงานที่ จ.ศรีสะเกษครับ leo จอดไว้บ้าน  tzm ขับไปทำงานทุกวันครับ

เยี่ยมเลยคับ  ว่า ๆ เอาเพ่น้อง  tzm  มาพบปะสังสรรค์กันหน่อย  อิิอิ

SER_NEVERDIE

อยู่อุบลกันหลายท่านเหมือนกันนะครับเนี่ย ......

เสี่ยต้นจัดมี๊ตติ้ง อีสานใต้ เลย .....  8)  :o

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

stank

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มกราคม 25, 2010, 05:50:36 หลังเที่ยง
อยู่อุบลกันหลายท่านเหมือนกันนะครับเนี่ย ......

เสี่ยต้นจัดมี๊ตติ้ง อีสานใต้ เลย .....  8)  :o

เดี๋ยวขอรวมตัว เช็คสมาชิกก่อนคับ  อิอิ

เพื่อความชัวร์คับผ๋ม 

เดี๋ยวจัดมิตติ้ง

จะเรียนเชิญพี่นัยเอาเซอหล่อๆ มาเปิดตัวที่อิสานหน่อย 

อิอิ

stank

อัพเดทรถพี่จี้  

ตอนนี้ใส่กรอง  

เปลี่ยนท่อ  pdk

TZMClub150

:P อยากได้ท่อนหลังอ่าส์ เก็บตังแปบ ทำแน่ๆ  :(

pound_thekop

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

tookkb

ชื่อ ตุ๊กครับใช้  TZM อยู่โคราชแต่เข้ามารั่วในกระทู้ ชุมนุม 2t ubon ครับ 55555

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน