Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

thk5073

อ้างจาก: cokeza_nsr150 เมื่อ มกราคม 13, 2013, 05:25:10 หลังเที่ยง
ว่าไปว่าไป ออกวันไหนว่ามาเลยคับ
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 15, 2013, 02:10:56 หลังเที่ยง
่ว่ามาเลยครับ
วันเสาร์นี้เวลาเก้าโมงเช้า จะรออยู่ปั่ม ปตท.ขาออกทุ่งบุรพา (ห้ามมาสายเด้อ เดี๋ยวข่อยจะไม่รอ)

cokeza_nsr150

จะไปไหนมาไหนฝากเบอร์ไว้หน่อยเด้อคับ

.........................       ขอเบอร์ไว้หน่อยเด้อคับ       ........................

aof Npro

ไม่ได้เข้ามานาน คิดถึงชาว 2t จังคับ
ตอนนี้ รถผมเดี้ยงไปแล้ว ยังไม่มีเวลาซ่อมเลยคับ
ถ้าใครว่างขอคำแนะนำหน่อยคับ
ชื่อบัญชี นายโพธิ์บัลลังก์ แสงสว่าง ธนาคาร ธกส. เลขที่บัญชี 019658024312 สาขาศรีเมืองใหม่ จ.อุบลราชธานี

ความใฝ่ฝัน อันสูงสุด

brawsky

ธุรกิจ sbobet นั้นสามารถสร้างรายได้ในกับประเทศที่เป็นเจ้าของ sbobet อย่างมหาศาล

korfbutt

ไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นานมาก คิดถึงจังเลยครับ ตอนนี้ผมกำลังปั้น RX-Z อยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะลงรูปให้ชมกัน แต่งในสไตล์พระรามเก้า (Cafe)

korfbutt

เชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T มาเที่ยวงานแห่เทียนเข้าพรรษาที่ จ.อุบลฯ กันเยอะๆนะครับ

ขอแจมด้วยซักคัน Yamaha RX-Z 135 ครับ

DTL

ท่านใดมีบูมเมอร์แลง tzm ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ไหนหรือท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

s.wandee

ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ เบลครับ

11boom11

สวัดีคับเพื่อนๆๆทุกคน. นานแล้วที่ไม่ใด้เข้ามา. อยู่พิบูลครับ