Main Menu

แนวทางTZR-VRตัวเล็กครับ

เริ่มโดย inter cooler, ตุลาคม 08, 2013, 10:24:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inter cooler

ขอชมรูปสาวกVRตัวเล็กด้วยครับ แหกคอกมาครับ ขับเขียวๆ แดงๆ อยู่นานละ
อยากขอทราบรายละเอียดโช๊ค ล้อ สีสัน ท่อ เป็นแนวทางการปั้น  อีกคันครับ ???
ยังพอจำอารมณ์tzหัวvr แดง-ขาว ของพี่ลพบุรีเมื่อสัก15ปีได้ เห้ย!! ไอ้นี่ก็มันดีนิหว่า ประมาณนั้นครับ :D
มีสาระไปวันๆ

NOOM-Khonyok

เป็นกำลังใจให้ครับ แต่ว่าตัวเล็กแบบไหน Dragbike รึป่าวครับ

วู้ว!! สวยๆทั้งนั้น ชอบครับ
แต่ผมคงต้องทำแบบวิ่งถนน สะอาดๆ  ท่อเงียบๆดึงหงายเงิบครับ
มีท่อเดิมใบ ท่อสูตรใบ คงพอแล้ว ชอบแบบเบาๆคล่องตัวครับ
มีต่ออีกปะครับ มีรายละเอียดในการลงมือด้วยก็ดีครับ :D :-[

sarawut_323

23/2 หมู่7 ต.หันตราอ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา 13000
นาย สราวุธ คันธมาร  เลขบัญชี 8202277702 ไทยพาณิตย์ สาขา อยุธยาพาร์ท
086-1337403 วุธ

เมื่อครั้งทำZXครับ มีล้อ2ชุด ดุม กะ แมกซ์

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

KENG_TZ

***((...Club ใจง่าย...))***

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

วันนี้ไปตามเก็บอะไหล่มาได้6-7รายการ

ตัวรถรอเรื่องเอกสารเจ้าของเดิมครับ แล้วจะมาอัพเรื่อยๆครับ ???
ดุมแดชหน้าหลัง พร้อมจาน ล้อDID 17 1.40 /17 1.85
บังไมล์
เรือนไมล์tzr
ข้อ3RR
เสื้อลูก61
ชุดไฟล่างTZRตัวไมล์240(ใหม่มาก)
ปอลอ ตัวรถเป็นvr 2jkปี31ครับ

aoaaued

สวยครับ...... เล็กๆ สเป็คชี  อิอิอิ

NOOM-Khonyok

ค่อยๆทำ เดี๋ยวก็สวย+แรง ครับเชื่อผม :D

ตะกี๊ลองตอบกระทู้ด้วยโทรศัพท์ ลำบากเกิน เก็บมาได้อีกนิดหน่อย คาร์บูtz ไส้กรองแท้ กล่องกระแสตรงค่ายฮอนด้า
คิดหาถังน้ำมันvrrกะเบาะอีกใบ ตัวถังรุ่นเก่าจะทำถังปาด กับปาดหัวเบาะให้ได้ระดับกันอีกชุด อุ๊ย!!เขินจัง ;)

มาอีกแล้วหลาว ไฟหน้า ซีลปั๊มน้ำ น๊อตฝาคลัตช์สแตนเลส ปั๊มเบรคบน เริ่มสบายตัวหละครับ
ตังค์เริ่มเบาบาง :( แอบไปดูยางไพลอตสตรีทแล้วด้วย แล้วยังเครื่องชุดล่างอีก ลูกปืนจิปาฐะ แบต
ชุดสายไฟ มอเตอร์วาล์วฯลฯ ยิ่งทำเหมือนยิ่งเสพติด โอยย!! ;)

ฉึกๆ โดนมาอีกแล้วครับ ท่อ มอเตอร์วาล์ว  โช๊ค คลัตช์/ชาม/เฟืองข้อ ปะเก็น ซีลต่างๆ
และเหมือนเดิมครับ รถยังไม่มา55 >:(

papu

KENG_TZ

อ้างจาก: KENG_TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 10:12:53 หลังเที่ยง
รอชมต่ออีกด้วยคนครับ...^__^
จะเชื่ออะป่าว ผมเซฟรูปรถคุณเก่งไว้ดู เปิดดูทุกวัน แถมบางวันเอามาขึ้นภาพพักหน้าจอคอมด้วย อิอิ สวยครับ :-[

KENG_TZ

ขอบคุณครับ...นี่หล่ะครับTZR.Rปี2000ตัวสุดท้ายตัวจริง แต่เปลี่ยนอะไหล่แท้ๆมือ1ตั้งแต่VR.ยันTZM.ที่ซื้อเพื่อนๆพี่ในW.เรามาใส่ใหม่บ้างบางอย่างตามกำลังและใจชอบครับ จนกลายมาเป็นดังเช่นปัจจุบันนี่หล่ะครับ แต่คิดๆอยู่ว่าจะเอาหัวTZR.Rเฉพาะชิ้นไฟบนสุดมาเปลี่ยนใส่ลองดูในเร็ววันนี้อ่ะครับ แว้วจะอัพรูปให้ดูใหม่นะครับผม..^__^

Geji2499

:D ร่วมลุ้นและทายผลฟุตบอลออนไลน์ไปกับ http://sbobet928.com สมัครสมาชิกกับเรา 300฿ รับทันที 300฿ และยังร่วมกิจกรรมแลกของรางวัลตามหน้าเว็ป sbobet928.com
*(กิจกรมมส่งเสริมการเล่นไม่ได้มีเพียงเท่านี้)