Main Menu

Nsr Proarm กับ CBR (ตัวเก่า) คันไหนหน้าเล่น และ หน้าใช้กว่ากันคับ

เริ่มโดย tonzawo03, กันยายน 15, 2013, 10:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Arm TZ

ถ้าเจ้าของซ่อมถึงบำรุงรักษาเป็น ยอมรับปัญหาที่จะเกิดขึ้นกับรถรุ่นนั้นๆได้ รถอะไรก็ขี่ได้หมดครับ

lordomo

อ้างจาก: kookgook เมื่อ กันยายน 23, 2013, 10:59:47 หลังเที่ยง
ยืมคำเค้ามาพูดซักนิดงับประกอบการตัดสินใจ
......................"อยากสวยอย่ากลัวแพง......อยากแรงอย่ากลัวพัง"..............

......................"อยากสวยอย่ากลัวแพง......อยากแรงอย่ากลัวพัง..............ไม่อยากจะเสียตังค์............ก็ขี่มันเดิมๆ"..................

ต่อคำให้ครับ
รถอะไรหว่า?

pond smile-s

อ้างจาก: lordomo เมื่อ กันยายน 24, 2013, 08:36:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kookgook เมื่อ กันยายน 23, 2013, 10:59:47 หลังเที่ยง
ยืมคำเค้ามาพูดซักนิดงับประกอบการตัดสินใจ
......................"อยากสวยอย่ากลัวแพง......อยากแรงอย่ากลัวพัง"..............

......................"อยากสวยอย่ากลัวแพง......อยากแรงอย่ากลัวพัง..............ไม่อยากจะเสียตังค์............ก็ขี่มันเดิมๆ"..................

ต่อคำให้ครับ

+1 คับ ชอบๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

SERPICO_SS

ซื้อCBR มาไว้ใช้งานก่อนครับ จากนั้นเก็บเงินส่วนต่างค่าน้ำมัน ค่าความประหยัด ไว้ซื้อNSR อีกทีก็โอเคนะครับ   ถ้าเกิดซื้อnsr มาใช้ทำงานทุกวันๆวันไหนเฮงรถเสีย ไม่มีรถใช้ รออะไหล่ ก็แย่ครับ แต่ถ้าซื้อcbr มา ถ้ามันพังอะไหล่เบิกได้ไวกว่าอยู่แล้วครับ  2T ไว้ขี่หล่อ ๆแรงๆ ครับ
0894486809 โคล่า

Arm TZ

กระทู้นี้เจ้าของคงตัดสินใจได้แล้วมั้งครับ