Main Menu

ถ้าคุณเป็นตำรวจ จะทำยังไงกับคนนี้

เริ่มโดย TUMNS15RR, พฤศจิกายน 13, 2012, 10:02:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

เกรียนครับ แก่เกรียนของแท้เลย โดนตำรวจสวนแต่ละดอก ไม่มีเหลี่ยมให้เถียงเลย 5555+

id2524

อ้าวววว ก้ผมอยากได้สิทธิ์ ว่ากล่าว ตักเตือนอะ ผมผิดตรงหนายยยยย ฮ็าาาาาาาา

กำเเล้ว เหอๆๆๆๆๆๆๆ

JO WANGPONG

boonchu

เมาละมั้งเนี่ย น่านับถือตำรวจ ใจเย็นจริงๆ

dDOn

ผมจัดให้ 4 กระทงเลย
1.ขับขี่รถจักรยานยนต์โดยไม่สวมหมวกนิรภัย
2.ขัดขวางการปฎิบัติงานของเจ้าหน้าที่
3.ดูหมิ่นเจ้าพนักงาน
4.เลาะฟันออกซักซี่  ยอมเสียค่าปรับ 500
>:(

nawaboot

จับไอคนถ่ายเลย ผิดแล้วไม่ยอมรับผิด  (แม่งเมาด้วย) ไม่น่าเกิดเป็นคนบ้านเดียวกันเลย งี่เง่าที่สุด
นายนวบุตร   พุดสี
085-221-2861 ไว
2t never die
http://www.facebook.com/waiwai.nawa?ref=tn_tnmn

aoaaued

ไม่ออกความคิดเห็นครับ...........
แต่...เอาเลขรหัสจราจรที่หมวก....ไปแทงหวยดีกว่า ใกล้วันหวยออกแล้ว  อิอิอิ 61

(หกสิบหนึ่ง ภาษา ว.ของตำรวจ หมายถึงขอบคุณ และจบการสนทนาครับ)

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...