Main Menu

NSR150 รุ่นแรกไฟเหลี่ยม

เริ่มโดย pond smile-s, สิงหาคม 27, 2012, 08:01:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

กำลังจะปั้น ตาเหลี่ยม ขอคำแนะนำด้วยนะครับบบ  อยู่ กท ครับบ.  ตอนนี้อยากได้ ท่อไอเสียใหม่ ไม่ทราบพอหาได้มั้ยครับบ และใส่ของ ตากลมได้ป่าวครับ มันเหมือนกันป่าวว
----- Club ใจง่าย ------  247

boonchu

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 06, 2013, 09:57:08 หลังเที่ยง
กำลังจะปั้น ตาเหลี่ยม ขอคำแนะนำด้วยนะครับบบ  อยู่ กท ครับบ.  ตอนนี้อยากได้ ท่อไอเสียใหม่ ไม่ทราบพอหาได้มั้ยครับบ และใส่ของ ตากลมได้ป่าวครับ มันเหมือนกันป่าวว
ท่อไอเสียใหม่เห็นแขวนอยู่ร้านสวนมะลิอะไหร่ยนต์ห่อพลาสติกอย่างดีไม่รู้แท้หรือเปล่าโทรถามก็ได้T.02 223 5759 ใส่ท่อของตากลมไม่ได้ครับท่อตากลมลอดท้องมันติดขาตั้งคู่

paopiaw

อ้างจาก: boonchu เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:08:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 06, 2013, 09:57:08 หลังเที่ยง
กำลังจะปั้น ตาเหลี่ยม ขอคำแนะนำด้วยนะครับบบ  อยู่ กท ครับบ.  ตอนนี้อยากได้ ท่อไอเสียใหม่ ไม่ทราบพอหาได้มั้ยครับบ และใส่ของ ตากลมได้ป่าวครับ มันเหมือนกันป่าวว
ท่อไอเสียใหม่เห็นแขวนอยู่ร้านสวนมะลิอะไหร่ยนต์ห่อพลาสติกอย่างดีไม่รู้แท้หรือเปล่าโทรถามก็ได้T.02 223 5759 ใส่ท่อของตากลมไม่ได้ครับท่อตากลมลอดท้องมันติดขาตั้งคู่

ขอบคุณครับบ เด๋วลองสอบถามดู  นี่ก้อได้ ท่อ+ปลาย เปนท่อโล่งมาครับบ ยังไม่ได้ลองเลย ตอนนี้แยกร่างเตรียมบิ้วใหม่ครับบ.
----- Club ใจง่าย ------  247