Main Menu

รับล้างแอร์ครับ...

เริ่มโดย dna333, มิถุนายน 11, 2012, 10:22:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dna333

รับล้างแอร์บ้านพร้อมตรวจดูอุปกรณ์ต่างๆ  และรับซ่อมอาการต่างๆของแอร์ เติมน้ำยาแอร์บ้าน บริเวณประชาอุทิศ ทุ่งครุ่ พระประแดง
   ค่าบริการล้างอยู่ที่500บาท พร้อมกับตรวจสภาพอุปกรณ์ชิ้นส่วนต่างๆของแอร์ของเจ้าของบ้าน (อาจจะดูแพงกว่าที่อื่นแต่เราถอดล้างหมดเลยครับไม่ใช่แบบทั่วไป300บาทแค่เป่าเฉยๆทางเราได้นำน้มาอัดล้างฝุ่นต่างๆออกจากแผงคอยครับ) ใช้เวลาประมาณ1ชัวโมงครับ

ค่าบริการซ่อมอาการต่างๆของแอร์นั้นขึ้นอยู่กับอาการของแอร์ว่าจะต้องเปลี่ยนอุปกรณ์หรือไม่ อันนี้ราคาไม่สามารถกำหนดได้

ท่านใดสนใจสามารถติดต่องานได้ที่ 086-7739868 บอกว่าติดต่อเรื่องล้างแอร์นะครับ 

บอกก่อนนะครับว่าไม่ใใช่ร้านนะครับพอดีพ่อผมเป็นช่างแล้ววันทำเฉพาะวันอาทิตเนื่องจากทำเป็นงานเสริมจากงานหลัก

ให้บริการเฉพาะวันอาทิตนะครับ   ต้องขออภัยด้วยนะครับวันอื่นๆทำงานประจำครับ

ขอบคุณครับสำหรับพื้นที่เล็กๆน้อยๆในการประชาสัมพันธ์

aoaaued

อ่ะ...ดีครับ....อย่าลืมจ่ายค่าโฆษณาให้ 2Stroke ด้วยนะครับ  อิอิ.  จะได้มีเวป หนุก หนุก ไว้เล่นไง

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

กาฝาก

อ่าว แถวบ้านผมเลยนิ ช่วยดัน

ช่างกิ๊ก

ท่านคือช่างแอร์ ในตำนานหรือเปล่าครับ   ;)
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

gtr_1

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 07:50:10 หลังเที่ยง
ท่านคือช่างแอร์ ในตำนานหรือเปล่าครับ   ;)

นั้นนะสิ ช่างในตำนาน

banjong

ว่าจะจ้างมาล้างที่บุรีรัมย์ซะหน่อย  จะมาเปล่าน้ออออ   >:( ขำๆ