Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterr ser L1

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มีนาคม 09, 2014, 01:01:38 หลังเที่ยง
โทษที เต้อ วันที่ 1 วุ่นวายกับการย้ายร้าน ย้ายร้านกลับมาอยู่ที่บ้าน ที่วัดโบสถ์ เลยไม่ได้พกโทรศัพเลย ช่วงนั้น เอารถกระบะ ขนอยู่ 8 เที่ยวได้...แล้วมีเหตุการอะไรเกิดขึ้นรึ ถึงมาโพสต์
ไม่มีไร ก็ที่ผมเคยเล่าให้พี่ฟัง มันยังไม่จบกับผม มันยังให้ร้ายป้ายสีผมยุ
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

hs6seg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

mai1111

santos

ซื้อมาหมื่น ทำมาสามหมื่น  (คนมันใจรัก) ก็ยังได้แค่นี้
  วินัย อยู่แถววัดอรัญญิก ครับ 

wuttichai

ekapob

ผม เอ็ก อยู่วังทองครับ  kr เขียว รายงานครับผม

zombies

เดียร์ ครับ มือใหม่ มากๆ เลยเรื่อง 2t อยู่เมืองพิดโลก ครับ ขี่ยำSer อยู่ครับ จับโน่นนี่นั่น มายำรวมกัน มั่วไปหมด

option09

อ้างจาก: wuttichai เมื่อ พฤษภาคม 21, 2014, 10:32:02 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคับ ผมบีมวัดโบสถ์คับ
ท่านบีมไม่เจอน่า เคน วัดโบสถ์บ้างหรอออ...  :D :D :D
อ้างจาก: zombies เมื่อ มิถุนายน 06, 2014, 08:52:38 หลังเที่ยง
เดียร์ ครับ มือใหม่ มากๆ เลยเรื่อง 2t อยู่เมืองพิดโลก ครับ ขี่ยำSer อยู่ครับ จับโน่นนี่นั่น มายำรวมกัน มั่วไปหมด
เป็นคันๆๆก็พอครับท่าน   :D  :D  :D

อ้างจาก: ekapob เมื่อ พฤษภาคม 25, 2014, 10:11:20 ก่อนเที่ยง
ผม เอ็ก อยู่วังทองครับ  kr เขียว รายงานครับผม
แถวไหนอะครับ ท่านเอ็ก...สมอเเขหราครับ

zombies

เงียบจังเลย หายไปไหนกันหมดเอ่ย

mai1111

zombies

ปกติ ที่ พิดโลก นี่ รวมตัวกันแถวไหน เหรอครับ