Main Menu

กลุ่ม อีสาน-โมโต ขอนแก่น

เริ่มโดย nobike_nolife, เมษายน 19, 2010, 11:30:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chalala

โอ้ยดีใจหลายๆๆๆ มีเพื่อนขอนแก่นแล้วโว้ยอยู่คนเดียวมานาน :P เจอแต่บักหมี กับน้องแป็ก ไม่อยาก เชื่อมีชาวขอนแก่น แสดงตัวแล้ว ดีใจแด้  ;D >:( :o 

อยู่แห่งหนตำบล ใดครับเผื่อได้เจอกันทักแน่เด้อ ser เขียว-ดำ ขี่ไว้จั๊กหน่อย บ่ ค่อย เหลียวหลัง 555   >:(

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

nobike_nolife

ข๋ออยู่ อ.บ้านไผ่  เด๋อ อายุซาวปี(20)  อิอิ   

นามว่า  กานต์(อ้วน)

เฮ็ดหยั๋งบ่เป็น

cagivamod

ento

ผมอยู่แคมๆขอนแจ่น...ได้บ่คับ... :( บ้านแอวมองเด้อ)

<< ZenSoNic >>

มาลงนามแล้วคับๆๆๆ

เอิ้กๆๆ

ไปๆมาๆ โคราชขอนแก่น นี่ล่ะคับ  เรียน มข

ตอนนี้ขับ Npro ครับบ   ตอนนี้กำลังรื้อประกอบใหม่ทั้งคันเลย

แอบแซงเพราะแรงน้อย

l Just2Eng l

SER_NEVERDIE

พื้นที่ใกล้เคียง ติดๆกับขอนแก่นได้บ่ครับ .....อิอิ  :-[

อยากไปกินต้มไก่ บ้านทุ่มเด้น้อออ ........

เซอร์พ่อลูกอ่อนนี่ลูกสาวเป็นตาซังเนาะครับเนาะ  มีโอกาสสิแวะไปเยี่ยยามดอกเด้อ    8)

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

แอบแซงเพราะแรงน้อย

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ เมษายน 21, 2010, 12:12:45 หลังเที่ยง
เอ๊า เอาดีๆ ผมคนขอนแก่น บ้านทุ่มเด้อ ใครรู้จักบ้าง ตามนั้น
ใครโกหกขอให้หำเหี่ยว
อะจ๊าก!!!!

l Just2Eng l

ถึงว่าเมียสะกิดแล้วไม่มีรมณ์   เพราะ++++++++ หำเหี่ยว

chalala

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ เมษายน 21, 2010, 12:12:45 หลังเที่ยง
เอ๊า เอาดีๆ ผมคนขอนแก่น บ้านทุ่มเด้อ ใครรู้จักบ้าง ตามนั้น
ใครโกหกขอให้หำเหี่ยว

อยู่ไสว่ะ  ;)

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ เมษายน 21, 2010, 01:56:05 หลังเที่ยง
พื้นที่ใกล้เคียง ติดๆกับขอนแก่นได้บ่ครับ .....อิอิ  :-[

อยากไปกินต้มไก่ บ้านทุ่มเด้น้อออ ........

เซอร์พ่อลูกอ่อนนี่ลูกสาวเป็นตาซังเนาะครับเนาะ  มีโอกาสสิแวะไปเยี่ยยามดอกเด้อ    8)

คึดฮอดคือกันครับ มาหาแน่เด้อ สิเอา r1 ไปฝากดอกเด้อ  >:(

จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

boom_wa

ขอนแก่นเหมือนกันคับ
อ บ้านฝางคับ
หารถอยู่อิอิ
20 เท่ากันคับ

boom_wa

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ เมษายน 22, 2010, 07:19:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: boom_wa เมื่อ เมษายน 22, 2010, 07:00:16 หลังเที่ยง
ขอนแก่นเหมือนกันคับ
อ บ้านฝางคับ
หารถอยู่อิอิ
20 เท่ากันคับ
..
น้องมาถูกทางแล้ว
พี่อยู่บ้านทุ่ม ห่างจาก บ้านฝางนิดเดียว ตามนั้น
ว่างๆขับ 2stroke  มาหาพี่นะ พี่ว่างวันที่ 26 เมษา กินเลี้ยงบ้านพี่ มาเลยน้อง เอาไปเลย 085-6460669 ขารั่ว

ผมเองก้อเคยเรียนอยู่บ้านทุ่มคับ ม ปลาย อิอิ
เพื่อนๆที่มีก้ออยู่ตากลมๆคลับบ้านทุ่มคับอิอิ

boom_wa

อ้ายซื่อหยั๋ง อยู่บ้านทุ่มเบาะคับ
ผมกะหารถอยู่ทันได้รถดอกคับ
เด๋วว่างๆเด๋วผมแวะไปหาเด้อคับ
อ้ายขับหยั๋งอยู่คับ  อิอิ

naiton

นายต้น  มารายงานตัวครับ    อยู่ที่บ้านไผ่ครับ.......แต่ตอนนี้ทำงานที่สมุทรปราการครับ   

chudjane

ข๋อย อยู่บ้านไผ่  มื่อได๋ว่างจัด MEETING  กันบ่   พี่น้องบ้านเฮา

รถข๋อย ขาดแต่  เอิ้กไก่(อกไก่)   บังโคน(บังโคลนหน้า)  สำนี้หละ  ตอนนี้แล้นสบายๆแล้ว  (วิ่งปกติแล้วเหลือวาล์ว)

0845453375  อ้วนคนเอ๋อ  เด๋อครับเด๋อออ.....

chalala

อ้างจาก: nobike_nolife เมื่อ เมษายน 24, 2010, 02:54:25 หลังเที่ยง
ข๋อย อยู่บ้านไผ่  มื่อได๋ว่างจัด MEETING  กันบ่   พี่น้องบ้านเฮา

ดีๆๆจัดๆๆ  เอาวันเวลามาเลยไหนใครว่าง วันไหนลองเสนอมา สถานที่ในเขตขอนแก่นผมหาเอง

เอาแบบง่าย ๆ สบายๆไม่ต้องภิธีอะไรมาก  :D

tookkb

ข้อยเกิดที่น้ำพอง

เรียนจบที่ขอนแก่น

ได้เห็นสัจธรรมที่กรุงเทพ

พบรักที่นวนคร

แต่ไปได้เมียที่เพชรบรูณ์

ตอนนี้ทำงานที่โคราช

แต่ใจยังคิดฮอดขอนแก่นตลอดเวลา

ไม่มีที่ใหนสุขใจเท่าบ้านเรา

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน