Main Menu

กลุ่ม อีสาน-โมโต ขอนแก่น

เริ่มโดย nobike_nolife, เมษายน 19, 2010, 11:30:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chudjane

คนขอนแก่นส่วนมาก ซื้ออะหลั่ยร้านไหนหรอครับ

พอดีผมกำลังหาสี ไพแลค No. S-41

ตอนนี้ที่ร้านประจำหมด ต้องการใช้อยู่ประมาณ 3 กระป๋อง หาไม่ได้จิงๆ

แล้วก็ สเตอร์เบอร์ 41 /428 ของ NSR ด้วยครับ หายากจิงๆ

ใครรู้แนะนำทีนะครับ T_T

naiton

chudjane

อ้างจาก: naiton เมื่อ พฤษภาคม 01, 2010, 05:02:53 หลังเที่ยง
ขอนแก่น  จงเจริญ..55555  พี่น้องคร้บ

ร้านขอนแก่นจงเจริญหรอครับ  ^^

คนขอแก่นจงเยอะขึ้นๆๆ

รอคนแนะนำท่านต่อไป

chudjane

chalala

มาแล้วเด้อ คับไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด คุณ เจ้าชายน้อยอยู่แถ้วได๋น้อ เผื่อผ่านไปจะไปทักทาย  วันเสาร์ว่าจะไปรั่วกับ บักหมีน้อยที่อุดรฯอยู่ (แอบหนีเมียอิอิ)

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

chudjane

อ้างจาก: chalala เมื่อ พฤษภาคม 04, 2010, 08:34:40 หลังเที่ยง
มาแล้วเด้อ คับไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด คุณ เจ้าชายน้อยอยู่แถ้วได๋น้อ เผื่อผ่านไปจะไปทักทาย  วันเสาร์ว่าจะไปรั่วกับ บักหมีน้อยที่อุดรฯอยู่ (แอบหนีเมียอิอิ)

อยู่ในม.ขอนแก่นครับ

พึ่งทำรถเสร็จ ครับผม  NSR สีแดง จะเอารูปลงให้ดูนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ คงได้ออก ทริปซะทีล่ะทีนี้  ^^

chalala

อ้างจาก: ๐oO[┈━═☆เจ้าชายน้อย ヅ]Oo๐ เมื่อ พฤษภาคม 05, 2010, 07:17:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ พฤษภาคม 04, 2010, 08:34:40 หลังเที่ยง

พึ่งทำรถเสร็จ ครับผม  NSR สีแดง จะเอารูปลงให้ดูนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ คงได้ออก ทริปซะทีล่ะทีนี้  ^^

ดีๆๆคับ อยู่ใกล้ๆกัน แสดงว่ารู้ จักกับแป็กแม่นบ่ เด้วสิหาเวลาไปพบปะกันเด้อ  ???

จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

chudjane

อ้างจาก: chalala เมื่อ พฤษภาคม 05, 2010, 09:02:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ๐oO[┈━═☆เจ้าชายน้อย ヅ]Oo๐ เมื่อ พฤษภาคม 05, 2010, 07:17:19 หลังเที่ยง

ดีๆๆคับ อยู่ใกล้ๆกัน แสดงว่ารู้ จักกับแป็กแม่นบ่ เด้วสิหาเวลาไปพบปะกันเด้อ  ???

ครับผม อยากเห็นเซอร์ของพี่มากเลย ได้ยินพี่แป๊กเล่าถึงสรรพคุณ

chudjane

เงียบแท้ คนขอนแก่น

สงสัยต้องหาคนมาเพิ่ม   >:(

:o

chalala

ยู้ฮู้ คนขอนแจ่นอยู่ไส่กันเมิดน่อ พี่น้องเอ้ย :P :-*

Red_Tiger

อ้างจาก: chalala เมื่อ พฤษภาคม 10, 2010, 08:52:49 หลังเที่ยง
ยู้ฮู้ คนขอนแจ่นอยู่ไส่กันเมิดน่อ พี่น้องเอ้ย :P :-*

คุณแอ้มครับ แถวบ้านมีซากรถมั้ยครับ กำลังอยากได้ซากรถครับ

tookkb

อ้างจาก: ๐oO[┈━═☆เจ้าชายน้อย ヅ]Oo๐ เมื่อ พฤษภาคม 01, 2010, 05:20:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: naiton เมื่อ พฤษภาคม 01, 2010, 05:02:53 หลังเที่ยง
ขอนแก่น  จงเจริญ..55555  พี่น้องคร้บ

ร้านขอนแก่นจงเจริญหรอครับ  ^^

คนขอแก่นจงเยอะขึ้นๆๆ

รอคนแนะนำท่านต่อไป

สเตอร์ NSR ลองไปดูที่ร้านฉันท์การช่าง หน้า บ.ข.ส ดูครับ

ส่วนสีลองไปร้านวรพล อยู่หลังโรงเรียนขอนแก่นวิทย์ดูครับเผื่อจะมี

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

SWORDS

คนขอนแก่นอีกคนครับ  ไก่ครับ  อายุ 29 ขวบ
อยู่ อ.สีชมพู แต่ตอนนี้ทำงานที่หนองคายครับ
กลับบ้านทุกสิ้นเดือน  NSR 150 RR ผ่านอุดรบ่อยๆครับ
กลับบ้านแต่ละเดือนนี่ทริปค่อนข้างยาวนิดครับ 200 โลกว่า
ออกจากที่ทำงาน 5 โมงเย็น ถึงบ้านก็ 3 ทุ่มกว่าครับ ( 80 กม/ชม)
ยินดีที่ได้รู้จักทุกทั่นครับ
เอ...ว่าแต่พี่หมอนี่ทำงานอยู่แถวไหนของอุดรหรือครับ

chalala

อ้างจาก: Red_Tiger เมื่อ พฤษภาคม 12, 2010, 06:06:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ พฤษภาคม 10, 2010, 08:52:49 หลังเที่ยง

คุณแอ้มครับ แถวบ้านมีซากรถมั้ยครับ กำลังอยากได้ซากรถครับ

ต้องการซากรุ่นไหนครับถ้ามีจะ pm ไปบอกเด้อ

อ้างจาก: SWORDS เมื่อ พฤษภาคม 16, 2010, 09:32:34 หลังเที่ยง
คนขอนแก่นอีกคนครับ  ไก่ครับ  อายุ 29 ขวบ
อยู่ อ.สีชมพู แต่ตอนนี้ทำงานที่หนองคายครับ
กลับบ้านทุกสิ้นเดือน  NSR 150 RR ผ่านอุดรบ่อยๆครับ
กลับบ้านแต่ละเดือนนี่ทริปค่อนข้างยาวนิดครับ 200 โลกว่า
ออกจากที่ทำงาน 5 โมงเย็น ถึงบ้านก็ 3 ทุ่มกว่าครับ ( 80 กม/ชม)
ยินดีที่ได้รู้จักทุกทั่นครับ
เอ...ว่าแต่พี่หมอนี่ทำงานอยู่แถวไหนของอุดรหรือครับ

พอดีเลยไปแวะหาบักหมอหมีโล้ด ที่ค่ายประจักษ์  หมีๆแสดงตัวด่วน มีเพื่อนแล้ว >:( :-[

chalala

]..
เบื่อคนอีสาน บ้านนอกคอกนา ปกติ ผมเกิดและเติบโตที่ ฟินแลนด์ ตามนั้น
[/quote]

บักภาคมึงเอ้ย ;D

alpha072534

ผมอยู่แถว ม.ราชมงคล  หอบเจ้าตากลมมาด้วย ย้ายมาจากชัยภูมิ            เป็นความหวังของหมู่บ้าน  ตามนั้น  :-[

เมื่อไหร่จะมีมิตติ้งหนอ ????

alpha072534

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ พฤษภาคม 20, 2010, 02:38:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: alpha072534 เมื่อ พฤษภาคม 20, 2010, 01:52:05 หลังเที่ยง
ผมอยู่แถว ม.ราชมงคล  หอบเจ้าตากลมมาด้วย ย้ายมาจากชัยภูมิ            เป็นความหวังของหมู่บ้าน  ตามนั้น  :-[

เมื่อไหร่จะมีมิตติ้งหนอ ????
..
เสาร์หน้าดีใหม หือ ตามนั้น

ก็ดีครับ  :( เด๋วชวนเพื่อนไปด้วย แต่มันขี่รถโบราณนะ  :o

เบอร์ผม 087-8800527    (บอมบ์)

chudjane