Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hmee

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 07:15:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:05:31 หลังเที่ยง
เอาฟองนำ้โซฟาเก่าดีกว่าม่ะมีตังค์อ่ะเพื่อนเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 04:55:58 หลังเที่ยง
>:(
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:18:39 ก่อนเที่ยง
ช่างโม่งถ้าเข้ามาสั่งอะไหล่พี่ฝากสั่งใส้กรองอากาศNsrให้พี่ด้วยนะ
เดียวเข้าไปเปลียนวันศุกร์ครับ
ขอบคุณครับ

พี่โอ๋ครับ มี HKS กับ K&N. เอาแบบไหนครับ   >:(

งัยยืมตังค์โอ๋แล้วกัน จะจ่ายค่ากางเกงลีวายสักตัว ;D
หวัดดีลุงๆๆหาดใหญ่ 

Pโอ๋

หวัดดีเช้าวันฝนตกเช่นกัน

อ้างจาก: hmee เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 07:18:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 07:15:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:05:31 หลังเที่ยง
เอาฟองนำ้โซฟาเก่าดีกว่าม่ะมีตังค์อ่ะเพื่อนเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 04:55:58 หลังเที่ยง
>:(
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:18:39 ก่อนเที่ยง
ช่างโม่งถ้าเข้ามาสั่งอะไหล่พี่ฝากสั่งใส้กรองอากาศNsrให้พี่ด้วยนะ
เดียวเข้าไปเปลียนวันศุกร์ครับ
ขอบคุณครับ

พี่โอ๋ครับ มี HKS กับ K&N. เอาแบบไหนครับ   >:(

งัยยืมตังค์โอ๋แล้วกัน จะจ่ายค่ากางเกงลีวายสักตัว ;D
หวัดดีลุงๆๆหาดใหญ่ 

Pโอ๋

มิตติ้งพรุ่งนี้จะมีเรื่องที่จะไปออกทริว่ะนที่15ด้วยนะครับ
สมาชิกทีมงานมีไรก้อเสนอในที่ประชุม(พรรค)พรุ่งนี้นะครับ
เพื่อนๆว่างก้อเชิญนะครับที่เก่าเวลาเดิม
ได้รับการติดต่อจากหลวงศักดิ์กลุ่มสวิงอาจเข้ามาร่วมแจมนะครับ
#####หนุกหน่านกันหล่าวโหมเรา####

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 02:28:33 หลังเที่ยง
มิตติ้งพรุ่งนี้จะมีเรื่องที่จะไปออกทริว่ะนที่15ด้วยนะครับ
สมาชิกทีมงานมีไรก้อเสนอในที่ประชุม(พรรค)พรุ่งนี้นะครับ
เพื่อนๆว่างก้อเชิญนะครับที่เก่าเวลาเดิม
ได้รับการติดต่อจากหลวงศักดิ์กลุ่มสวิงอาจเข้ามาร่วมแจมนะครับ
#####หนุกหน่านกันหล่าวโหมเรา####

โม่งเอ๊ยกวาดบ้านเตรียมตัวรับแขก

mra68

ขอฝนหยุดตกด้วย  พยายามจะแวบไปทักทายครับ

Pโอ๋

อ้างจาก: mra68 เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 06:30:20 หลังเที่ยง
ขอฝนหยุดตกด้วย  พยายามจะแวบไปทักทายครับ
เรารอท่านอยู่น๊ะครับ

suppawat

พี่ๆครับมีใครมีดุมหน้าหลังของ เดช บ้างครับจะขอแบ่งมาใส่หน่อยครับไม่อยากใส่ล้อแม็กครับ ล้อแม็กถ้าขายจะเท่าไหร่ได้ครับสภาพเกือบร้อยครับ
เป็นล้อ ฮอนด้าแท้ครับหกก้านแต่ไม่ใหญ่เท่าล้อ LS ครับ ขอบคุณครับ ต้องขอโทษพี่ๆด้วยน่ะครับ Meeting ไม่เคยได้ไปพอจะไปก็ต้องลงมาทำงานทุกทีครับ

Pโอ๋

ห้องซื้อขายดิเดียวถ้าผ่านตาจะบอก

nai95

ห้องนี้เค้าทำอะไรกันเนี่ย  :-[ ไปไวจังเลย ตามไม่ทัน :'(

Phantom-SKA

ขอบคุณครับเพื่อนSmall team สำหรับปาร์ตี้เล็กๆวันเกิดของผมกระทู้นี้ขอไม่ลงภาพนะครับเพราะทุกภาพจะจำในใจตลอดไป Small teamถึงคนจะน้อยแต่ก็เหนียวนะครับ ขอบคุณครับ ???  ???   ???

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

kapooklookzaa

อันนี้แถมครับ ZX 150 ขายในมาเลย์ ราคาใหม่เทียบกับเงินไทย ตอนนี้ 98,000 บาท มือสอง 68,000 บาท พอดีเค้ามาตาหาของ เลยขอเค้าถ่ายรูปหน่อย

เห็นเค้าว่า ตอนนี้ มี 4 สี ดำ เขียว แดง และน้ำเงิน

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Pโอ๋

อวยพรเพื่อนเอกอย่างเป็นทางการอีกครังนะครับ
ขอให้เพื่อนมีความสุขทุกๆวันไม่ว่าวันไหนๆก้อตาม
ขอให้มีตังค์เติมน้ำมัน
ขอให้สุขภาพแข็งแร็งมีแร็งขี่รถ
มีความสุขมากๆนะครับ
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 24, 2011, 12:31:12 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับเพื่อนSmall team สำหรับปาร์ตี้เล็กๆวันเกิดของผมกระทู้นี้ขอไม่ลงภาพนะครับเพราะทุกภาพจะจำในใจตลอดไป Small teamถึงคนจะน้อยแต่ก็เหนียวนะครับ ขอบคุณครับ ???  ???   ???

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 24, 2011, 09:01:50 ก่อนเที่ยง
อวยพรเพื่อนเอกอย่างเป็นทางการอีกครังนะครับ
ขอให้เพื่อนมีความสุขทุกๆวันไม่ว่าวันไหนๆก้อตาม
ขอให้มีตังค์เติมน้ำมัน
ขอให้สุขภาพแข็งแร็งมีแร็งขี่รถ
มีความสุขมากๆนะครับ
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 24, 2011, 12:31:12 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ ขอให้พรอันนี้จงมีแด่เพื่อนโอ๋เช่นกันขอรับ (ตกลงเค็กที่เหลือใครแอบโซ้ยแล้วว๊ะ)

Pโอ๋

""""""""""น้องเล็ก"""""แต่ไม่ใช่น้องสุดท้อง"""""""

Pโอ๋

เพิ่มเติมให้นะ
สาวกคาวาตัวจริงต้อองคุณต้อง รัตภูมิ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 09:54:31 หลังเที่ยง
วัสดีคับพี่ๆผมชื่อต้องนะคับยู่รัตภูมิพี่ๆรวมกลุ่มแถวไหน  วันไหนบ้างคับ  อยากไปมั้งจัง ชอบ081-9638500
:D

Pโอ๋

น้องเขียว

น้องส้ม(ขายน้องชายที่ทำงานไปแร็ะ(คิดถึงจัง)

น้องไรดีหว่าหลายสีซะเหลือเกิน

nakares

หวัดดีครับพี่ๆ
รู้สึกเสียดายอย่างแรงพี่พลาด ยิ่งรู้ว่าวันเกิดพี่เรา ในมิตติ้งครั้งนี้ (ติดลูกค้าจาก กทม. กว่าจะเลิก็ ตี 1 แล้วครับ)

nakares

รู้สึกเสียดายอย่างแรงพี่พลาด ยิ่งรู้ว่าวันเกิดพี่เรา ในมิตติ้งครั้งนี้ (ติดลูกค้าจาก กทม. กว่าจะเลิก็ ตี 1 แล้วครับ)
จึงขออวยพรย้อนหลัง
ให้พี่เอกมีความสุข ถูกหวยรางวัลที่ 1 ในงวดหน้า รวยๆ
สุขภาพ รถ แฟนท่อมแข็งแรง อย่าป่วยไข้
และ สุขภาพ ครวบครัวแข็งแรง
                                     รักและเคารพ
                                     น้องเรศ

Pโอ๋

ชื่นใจแทนจริง

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ ธันวาคม 24, 2011, 10:17:33 หลังเที่ยง
จึงขออวยพรย้อนหลัง
ให้พี่เอกมีความสุข ถูกหวยรางวัลที่ 1 ในงวดหน้า รวยๆ
สุขภาพ รถ แฟนท่อมแข็งแรง อย่าป่วยไข้
และ สุขภาพ ครวบครัวแข็งแรง
                                     รักและเคารพ
                                     น้องเรศ