Main Menu

VR 150 บ้าพลัง มาเรื่อยๆ อัพเดทเรื่อยๆ คอมเม้นด้วยน่ะครับ By เอส บ้าพลัง

เริ่มโดย globblinknight, พฤศจิกายน 11, 2009, 05:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

globblinknight

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

แอ๊นนนนนนนนนนน  แว๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

JohnnieWalker

พี่ครับขอถามหน่อยนะครับ พวก 150 เวลาออกมันออกยากมากเลยอะครับช่วงตัวถังมันยาว มีขี่ victor ของเพื่อนตั่งวาล์วค้าง ออกตัวยากมากเลยอะ
อยากถามพี่ว่า VR เป็นเหมือนกันไหมครับ

ออกยากไหม ก็ไม่ยาก มั่ง เพราะก็ออกได้กันทุกคนอ่ะ(ยกเว้นผม)
150 เนี๊ย ช่วงรถ ดีกว่า รถเล็ก ศุนย์ดีกว่าแต่น้ำหนักเยอะกว่า
แล้วแต่เราถนัดอันไหนครับ
ผมไม่ถนักถังปาดครับ เวลามันมา ไม่มีอะไรยึดแล้ว โหลงเหลง พาเสียว อ่ะ ,,,อิอิ ก็เลยขี่ถังเต็มดีก่า,,,

แก้เบื่อ กำลังจะปั้นอีก,,,เอารูปล่าสุดไปดูกันก่อน เครคิต น้าโหน่ง/นกหระยาง/น้าดนัย สำหรับรูปสวยๆน่ะครับ
คลอง5 ล่าสุด ลงปั๊บ เจอน้าดนัย ใส่ไม่ยั้ง,,,

อันนี้ อย่าเพิ่งเข้าใจว่ารถแรงต้อง ซ่อนถัง ม่ายช่ายเลย ถังมันรั่วครับ เลยต้องใส่แบบนี้ไป 555+++

เติมน้ำมันเสร็จ ก็ต้องแสรดดดด เลย เดี๋ยวหมดเวลา

แสรดเรียบร้อย ก็ สนทนากันหน่อย

แล้วก็รู้เรื่องเลย ว่า เคยเซ็ต 91 มา พอมาเติมอี20 มันวิ่งไม่ได้ ถ้า ไม่ได้ไล่ คาร์บิวฯใหม่ ,,,

อันนี้ตัวกันเหนียวครับ สูตร โบราณ 555+++

อะไรที่เป็นสูตรลับ รถคันนี้ไม่มีครับ อยากรู้ไร เอาไปเลย ไม่หวง 555+++

cache

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ สิงหาคม 01, 2011, 12:02:29 หลังเที่ยง
แก้เบื่อ กำลังจะปั้นอีก,,,เอารูปล่าสุดไปดูกันก่อน เครคิต น้าโหน่ง/นกหระยาง/น้าดนัย สำหรับรูปสวยๆน่ะครับ
คลอง5 ล่าสุด ลงปั๊บ เจอน้าดนัย ใส่ไม่ยั้ง,,,

อันนี้ตัวกันเหนียวครับ สูตร โบราณ 555+++

อะไรที่เป็นสูตรลับ รถคันนี้ไม่มีครับ อยากรู้ไร เอาไปเลย ไม่หวง 555+++
มาแอบดู Pretty  ;)     เอ๊ย...ย  :-[ คนบ้าพลัง และแอบล้วง สูตรลับ จร้า....

"ภูมิใจ ไทยทำ" :D :D
ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น.

^
^
^
ถูกใจชาวบ้าพลัง จัดไปเลย +1 กินเล่น พลางๆ อิอิ

gemsvr150

ไส่อามlsแปลงเยอะไหมพี่sขอดูรูปท่อผ่าหน่อยครับคงสวยน่าดูเลย

แรงเลยวิ่ง12.**ขอไห้ได้11.**ไวไวนะพี่svrตัวแรง :o :o :o :o :o
:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o  :D :D :D

อ้างจาก: gemsvr150 เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 06:12:06 หลังเที่ยง
ไส่อามlsแปลงเยอะไหมพี่sขอดูรูปท่อผ่าหน่อยครับคงสวยน่าดูเลย

แรงเลยวิ่ง12.**ขอไห้ได้11.**ไวไวนะพี่svrตัวแรง :o :o :o :o :o
:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o  :D :D :D

แปลง อาร์ม แอล อยู่หน้า 5 ครับ ไม่ไหว มัน ชิดเกิน มันเด้ง,,,บิดหมด  คอยจะแถ,,,
ตอนไปคลอง5ล่าสุด อาร์มเดิมแล้วครับ

bas7026

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 06:31:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: gemsvr150 เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 06:12:06 หลังเที่ยง

แปลง อาร์ม แอล อยู่หน้า 5 ครับ ไม่ไหว มัน ชิดเกิน มันเด้ง,,,บิดหมด  คอยจะแถ,,,
ตอนไปคลอง5ล่าสุด อาร์มเดิมแล้วครับ

เเน่ใจว่าอาร์มเดิม เห็น อาร์มเนียม พ้นสีดำ จะหลอกตาใครเค้าอะ
084-102-6501.  บาสครับ

ไม่หลอกใคร เพราะใครชอบคิดเอง ที่พ่นเพราะสีเนียมมีน โด่่ เกิน,,,

zxpro

มีรัยให้ช่วยบอกนะครับ จ๋องลังอิอิอิ
อ้างจาก: globblinknight เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 09:37:01 ก่อนเที่ยง
ไม่หลอกใคร เพราะใครชอบคิดเอง ที่พ่นเพราะสีเนียมมีน โด่่ เกิน,,,
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

เจี๊ยก,,,555+++

ในลังนั่น ทั้งเครื่องเลย น่ะนั่น 55555

zxpro

อิอิอิล้อเล่นลังเดียวก็พ5555
อ้างจาก: globblinknight เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:21:42 ก่อนเที่ยง
เจี๊ยก,,,555+++

ในลังนั่น ทั้งเครื่องเลย น่ะนั่น 55555
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

อ๋อ ,,,ลังวุ้น ,,,,อิอิ
ตอนแรกก็นึกว่าลังเครื่อง อิอิ,,,

คลอง 5 ล่าสุด ลองได้แค่ 3-4 รอบ แล้วมาเล่นกะน้าโหน่งตรงลานจอด 555+++ อย่างงี้เลย ไล่เบาดีนัก อร่อยเลย555+++

ตอนนี้ก็จอดง่ะ เซ็งเป็น ห่าน ไก่ อิอิ

zxpro

น๊อตสแตนเลสมันสวยดี...แต่ยืดดง่ายกว่าเหล็กครับแถมเหลือแค่สองตัวเลยมีปัญหาครับ อเน่าปัญหาทุกอย่างมีใว้แก้ไขครับสู้ๆอิอิ
อ้างจาก: globblinknight เมื่อ สิงหาคม 23, 2011, 05:50:01 หลังเที่ยง
คลอง 5 ล่าสุด ลองได้แค่ 3-4 รอบ แล้วมาเล่นกะน้าโหน่งตรงลานจอด 555+++ อย่างงี้เลย ไล่เบาดีนัก อร่อยเลย555+++

ตอนนี้ก็จอดง่ะ เซ็งเป็น ห่าน ไก่ อิอิ

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

ไหนๆ ก็เอ่ยแล้ว เรื่อง คุณภาพ ของเหล็ก เลส วัสดุ ต่างๆ รวมเลยน่ะครับ

สมัยยังเล่น แดชอยู่ สัก 9-10 ปีได้หล่ะ สมัยนั่นผมใช้น๊อตเลส แค่ 2 ตัว เหมือนกันครับ เล่น สมัย MMC

เล่นทุกอาทิตย์ เล่นจนรถพัง น๊อต มันไม่พัง 555+++

มาเจอสมัยนี้ โอ้,,,ไม่อยากจะเอ่ย,,,ขันตึงหน่อยก็ รูด หวาน ขาด,,,

มีเนียมอาร์มเนี๊ย เคยแต่ เพื่อนโดนชนท้ายแล้วยุบ ไม่หัก ไม่ฉีกน่ะ

สมัยนี้เหอะ แค่ออกตัวอ่ะ ฉีก กระจุย แหกหมด,,,

เจออย่างผมป่ะคับ น้า,,,