Main Menu

ชวน พี่ๆเที่ยว งาน ช้าง สุรินทร์ ครับ

เริ่มโดย jimonline, พฤศจิกายน 04, 2012, 02:22:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jimonline

งานแสดงช้าง  ก็คือ งาน  กาชาด นั่นแหละครับ

จิม

JO WANGPONG

TUMNS15RR

อยากไปๆ แต่ไม่มีรถ เอ็นตากลมสูบติด ยังไม่มีงบทำเลย

kapooklookzaa

อยากไปด้วยคนครับ  แต่สาวสุรินทร์ทำเรา........ครับ อื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

aoaaued

อยากไปๆ แต่ไม่มีรถ เอ็นตากลมสูบติด ยังไม่มีงบทำเลย

ไปมั๊ยล่ะ ตั้ม   ผ่านไปจะแวะรับ   ปีที่แล้วไปมาที แต่ไม่ได้ดูช้างร๊อก  คนข้างๆพาไปติดอยู่ร้านคาราโอเกะ สองวันสองคือ เลยอด กะว่าปีนี้ไปใหม่ครับ

TUMNS15RR

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 09:18:47 ก่อนเที่ยง

ไปมั๊ยล่ะ ตั้ม   ผ่านไปจะแวะรับ   ปีที่แล้วไปมาที แต่ไม่ได้ดูช้างร๊อก  คนข้างๆพาไปติดอยู่ร้านคาราโอเกะ สองวันสองคือ เลยอด กะว่าปีนี้ไปใหม่ครับ
ก็อยากไปนะพี่ แต่ช่วงนี้จนสุดๆ เพิ่งขับรถไปชนคนมา ถ้าขากลับ ไม่รีบแวะมาทางนี้บ้างนะลุง

banjong

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 02:47:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 09:18:47 ก่อนเที่ยง

ก็อยากไปนะพี่ แต่ช่วงนี้จนสุดๆ เพิ่งขับรถไปชนคนมา ถ้าขากลับ ไม่รีบแวะมาทางนี้บ้างนะลุง
มีแต่เรื่องน้อท่านตั้มตอนนี้ แล้วเป็นอะไรมากหรือเปล่า

aoaaued

อยากไป วันที่ 17อ่ะ.....จะไปดูน้องจ๊ะเขาคันหู  555

dDOn

ผู้ใหญ่ 20.- เด็ก 10.-
แล้วกำนัน ครู ตำรวจ ทหาร  นักเรียน นักศึกษา หมอ พยาบาลและชาวบ้าน เท่าไหร่
:-[

aoaaued

ผู้ใหญ่ 20.- เด็ก 10.-
แล้วกำนัน ครู ตำรวจ ทหาร  นักเรียน นักศึกษา หมอ พยาบาลและชาวบ้าน เท่าไหร่

สงสัย คงจะตาม ยสฐาบรรดาศักดิ์มั๊ง  เป็นใหญ่เป็นโต คงจะหลายบาทแน่  อิอิอิ