Main Menu

ผมขอถามผู้มีประสบการเกี่ยวกับ sex (ไม่ได้ทะลึ่งนะผมแค่คาใจ)

เริ่มโดย pp20000, มกราคม 10, 2013, 03:58:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goy_2daxh

คน ไทบ้าน

max!

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 07:22:47 หลังเที่ยง
คุณไปถามเขาว่าเคยนอนกับใครมาแล้วบ้าง....
ในทางกลับกัน  ถ้า
เขาถามกลับมาว่าคุณเคยเอาใครมาแล้วบ้าง....

คุณจะตอบเขายังไง  คุณยังจะคิดกับเขายังไงต่อ

คนรักกันอดีตที่ผ่านมาก็ปล่อยให้มันผ่านไป  ไอ้เรื่องซิงไม่ซิง มันไร้สาระ  คนเรารักที่จะคบกันนอกจากรักแล้วมันยังต้องมีความเข้าอกเขาใจกัน เห็นอกเห็นใจกัน

ถ้ามัวแต่คิดว่าคนรักที่อยู่ด้วยซิงไม่ซิง  มันจะไปกันรอดมั๊ย...

คิดเรื่องแบบนี้โบราณมาก....ถ้ายังยึดติดกับเรื่องแบบนี

ชายผ่านหญิงมามากมาย  ไม่ผิด
แต่พอหญิงผ่านชายมาหลายคนกลับพากันคิดว่า  มันไม่ดี

เอาเข้าไป...

+1 จ้า  คำถามดุเห็นแก่ตัวไปหน่อย

สรุปตอนท้ายที่พี่ปลื้มพูด.. ชอบมากค่ะ

"ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ

ไม่ว่าคุณจะบริสุทธิ์อยู่ หรือคุณจะไม่บริสุทธิ์แล้ว หรือคุณจะเคยคบกับใคร หรือคุณจะเคยอยู่กับใครมาก่อน ผมถือว่านั้นเป็นเรื่องของอดีต คนเราถ้ายังยึดติดกับอดีต ถ้ายังให้อดีตมากัดกร่อนตัวเรา แล้วยังไปยึดถืออดีตขงคนอื่นอยู­่ ผมมองว่าคุณก็ก้าวหน้าต่อไปไม่ไ­ด้ ถ้าคนเรารักกันชอบกัน บริสุทธิ์ใจต่อกัน รักกันจากใจจริง ณ ตอนนี้ ณ ปัจจุบันนี้ และต่อๆไป ผมคิดว่า แค่พันธะทางร่างกายในอดีต ไม่มีค่าพอที่จะมาทำให้ความรักเ­ราต้องบั่นทอนลงแน่นอน"
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

nutt57

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ มกราคม 10, 2013, 08:01:10 ก่อนเที่ยง
ผมขออนุญาติตอบตามที่ผมคิดเลยนะครับ

ผมไม่เอาเวลามาสนใจเรื่องพวกนี้หรอกครับ กะไอ่แค่บริสุทธ์ หรือไม่ ผมว่ามันไม่ใช่สาระที่จะทำให้คนรักกันได้หรือไม่ เลยสักนิด

ถ้าุคุณเลือกเค้า แสดงว่าเค้าต้องมีอะไรดี ที่ทำให้คุณอยากอยู่กับเค้า แถมพวกเราโต ๆ กันหมดแล้วด้วย

เราเลือกผู้หญิงเพราะต้องการอยู่กับเค้าไปตลอดชีวิต ไม่ใช่เพื่อเสพกาม ดังนั้น เรื่องสำคัญคือ นิสัยเป็นยังไง?

คุณสมบัติเป็นอย่างไร เข้ากับเรา กับคนที่บ้านเราได้ไหม? ผมเชื่อว่าตรงนั้นสำคัญกว่าเยอะครับ

ไม่งั้น คนไม่สวย ไม่มีอะไรดึงดูดทางเพศ แต่มีคุณสมบัติที่จะเป็นคู่ครองที่ดีได้ จะมีสามีได้ยังไง ใช่ไหมครับ?

ไอ่สวย ไอ่ซิงน่ะ มันอยู่แค่แป๊บเดียวเองแหละ (ไม่กี่ปี) แต่คนดี ๆ น่ะ อยู่กะเราจนตายเลยนะคับ  ???

เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ

pp20000

ขอบคุน ทุกท่านมากเลยครับ อดีต ก้อคือ อดีด ไม่สมารถเปลี่ยนแปลงได้ ขอคุนอย่างเเรงเลยนิ 8)
สุรศักดิ์ นิชรอด 899/1-2 ม.1 ต.ท่าตะโก
อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
0913832623  น้องพี
ระเบิดแดชแว้นๆ มาดูกันครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,132989.msg2314680.html#msg2314680
วิธ๊เชื่อมพาสติกบ้านๆ ><
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97350.new

rukna277

ความซิงก็เหมือนสองจังหวะ มือแรกหายาก มือสอง สาม สี่ ห้า เยอะหน่อย สภาพดีๆก็เยอุะ เอามาปั้นก็เยอะ เนื้อคู่ก็ขี่กันไปอีกนาน ไม่ใช่ ไม่ชอบ ไม่ปั้น ก็เอามาขายต่อ
เปรียบเทียบเล่นนะครับ อิอิ
แรงแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
083 1014949

poo2007

โอ้ zx150 นครสวรรค์

089-7062425 โอ้

black850

มาดูคนมีประสบการ์ณคุยกันครับ  ผมไม่รู้ ผมยังจิ้นอยู่ ๆๆๆๆ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

Konrakroad

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ มกราคม 10, 2013, 04:43:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:32:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แอบแซงเพราะแรงน้อย เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:26:26 หลังเที่ยง
- ถ้าจะหาซิงๆ เนี่ยยากนะ หาคนที่เขาและเรารักกันจะดีที่สุด เรื่องซิงไม่ซิงไม่สามารถระบุว่าจะครอบรักไปได้ยาวนาน
- คนไทยส่วนมากมีสีผิวสีแทน ถ้าขาวก็ออกเหลือง ถ้าจะให้ จิมิไม่ดำก็เป็นไปไม่ได้ครับ "ดำเป็นธรรมชาติ" มันก็เหมือนสีไข่ของคุณนั่นแร่ะ ในนี้มีใครไข่ขาวหรืออมชมพูบ้างครับ???

เออจริงด้วย....ไม่เชื่อก็ลองก้มดูดิ

ก้มสองรอบแ้ล้วนะทั่น  ;)

ก้มแล้วก้มอีกเลยนะท่านสงสัยอะไร   >:(  >:(  >:(  ;D

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

kpongh

ก้มไม่พอ  ต้องหากระจกมานั่งยองๆส่องอิอิอิ

JoJO_-*

เอาเป็นว่าอ่านซีนอารมณ์มาเยอะและ  มาซีนแอคชั่นบ้าง
ต่อไปนี้จะเป็นการมองมุมกลับนะครับ อย่าเพิ่งเข้าใจผิด:) ผมเห็นด้วยกับพี่ๆที่โพสมานั่นแหละครับ แต่ลองมองมุมกลับดู

จะรู้ได้ยังไงนั้นผมก็ไม่รู้เค้าดูยังไง แต่!! ที่ผมเจอ มีเลือด แล้วก็ดูจริตคนว่าเจ็บจริงหรือแค่ร้อง แอ๊ะๆไปงั้น
แล้วมันจะฟิตมากต้องเอา2Tมาหยอดเย้ยไม่เกี่ยว
ส่วนเรื่องสีผมก็ไม่แน่ใจ เอาเป็นว่าตามนี้ละกัน  ฟิต!! เลือด!! จริต!!

ปล.บางคนผ่านมาไม่เยอะก็ยังฟิตอยู่ ถ้าหลวมๆก็ไม่ต่ำกว่าร้อย
ใครอ่านโพสนี้แล้วอย่าว่าผมหื่นนะ ผมแค่ตอบตามประสบการณ์ เพื่อให้พี่เค้าหายข้องใจเฉยๆ
ส่วนการเลือกผู้หญิงนั้น ผมมองว่าการเลือกผู้หญิงที่บริสุทธิเป็นเรื่องที่ใครหลายๆคนก็คิดกัน
ถ้าเรามั่นใจว่าแฟนเราบริสุทธิเราก็สบายใจกล้าเดินกับเขา แต่ถ้าเขาผ่านมาเยอะ ล่ะ
ถ้าเราเดินๆอยู่ผู้ชายกลุ่มนู้นชิ้ๆแซวๆล่ะแล้วเราบังเอิญไปได้ยินว่าเค้าพูดถึงแฟนเราในทางไม่ดีล่ะ
แล้วถ้าเราเห็นสายตาที่พวกนั้นมองแฟนเราอย่างกับของเคยกินล่ะ
แล้วถ้าเค้าเดินเข้ามาบอกว่าเห้ยแฟนมึงอะสุดยอดว่ะลองทำท่านู้นท่านี้ดูซิกูสอนให้เองล่ะ
แล้วถ้าเรามีลูก แล้วลูกเรารู้ล่ะแล้วถ้าพ่อแม่ญาติพี่น้องเรารู้ล่ะ
คนที่จะตกที่นั่งลำบากไม่ใช่เรา แต่เป็นผู้หญิง ผมเชื่อว่ายังไงผู้หญิงก็ต้องอาย
คราวนี้ปัญหาเกิด รักแล้ว แต่งแล้ว ทำไง  เลิกหรอ??  หรือถ้าไม่เลิกจะอยู่กันยังไง
อยู่แบบนี้ต่อไปเลื่อยๆหรอ??~

ปัญหาทุกอย่างจะไม่เกิด ถ้าเราไม่สนใจ  แต่ถามคำเดียวว่าทำใจยอมรับได้จริงหรือเปล่า
หรือแค่ไม่อยากให้ผู้หญิงรู้สึกไม่ดี หรือแค่ปกป้องศักดิ์ศรีความเป็นชายแท้ที่ไม่หวั่นกับเหตุการณ์ใดๆ
ถ้าทำไม่ได้อย่าฝืน
เหตุการณ์ต่อไปนี้เคยเกิดขึ้นกับผมครับ  เพื่อนผม2คนครับได้ผู้หญิงคนเดียวกัน
คนนึงได้ก่อนคบกันปีกว่าเปิดซิงด้วย  อีกคนก็คบปีกว่าแต่ได้เป็นคนที่2มันคบหลังจากเขาเลิกกันไม่กี่เดือน มันไม่รู้เพิ่งมารู้ช่วงกลางๆ ช่วงที่ถอนตัวยากแล้ว
วันนึงมันมางานบวชเพื่อนครับ ไอคนที่2ก็พาผู้หญิงคนนี้มาด้วย
ปรากฏว่ามองหน้ากันไม่ติดครับพูดคุยกันไม่เหมือนก่อน เพราะอะไรครับลองคิดดู
แล้วมานั่งโต๊ะเดียวกัน งานกร่อยครับ ไม่มีใครพูดไรเลยจากที่มันทั้ง2เคยสนิท เคยเฮฮาด้วยกันมากับผม
ทุกวันนี้เวลาผมแนะนำใครผมก็แนะนำตามประสบการณ์ที่ผมมี แต่ผมไม่ได้ว่าผู้หญิงที่ไม่บริสุทธิไม่ดีนะ
ผมเองยังเคยคบกะโตโยตี้เลย  เข้ากันดีมากด้วยซ้ำ มากกว่าเด็ก ม.ปลาย ที่คบๆอยู่ตอนนี้อีก
แต่เมื่อถึงเวลา มันก็เข้าใจครับว่าเราฝืน เราไม่กล้าเดินกับเขาอย่างสนิทใจจริงๆ ไม่นานผมก็ขอเลิกไป
แต่ไม่ว่าจะผู้หญิงซิงหรือไม่ซิงมันก็ทิ้งเราได้ทั้งนั้นแหละครับ
แต่ถ้าเป็นพวกผู้ใหญ่ที่เค้าโตๆแล้ว เค้าก็ไม่สนใจเรื่องพวกนี้ครับเพราะเค้าเบื่อแล้ว
คนในแต่ละช่วงอายุมีความต้องการไม่เหมือนกันครับวัยรุ่นก็ยังคงต้องการสิ่งที่สวยงาม
ส่วนคนที่มีอายุมากก็หวังแค่ใครซักคนที่จะอยู่ด้วยกันไปจนวันสุดท้ายก็พอ เพราะเหนื่อยมามากแล้วไม่ต้องการอะไำรแล้วไม่สนใจอะไรแล้ว
และก็จะมีคนอีกประเภทนึงที่ยังเป็นเด็กยังมีความอยากได้แบบเด็กแต่มีความคิดแบบผู้ใหญ่ผสมปนเปกันไปซึ่งผมเห็นมันก็ไม่ได้เป็นอย่างที่มันคิดมาหลายรายแล้ว
คือต้องการหาคนซิงๆแต่จะอยู่ด้วยกันไปตลอด
จบด้วยซีนอารมณ์อยู่ดี (- -")

มองมุมกลับ:)
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

เดช..ไอ้เสื้อทอง

สรุป ...ในทางกลับกัน   หาก ผม เป็น ผู้หญิง คงได้ รับ ตำแหน่ง  คุณดอกทอง ไปนานแล้ว 

เพราะยุค กำแพงดิน รุ่ง ๆ ในเชียงใหม่  ...ผม ไป ออกกำลังกาย ชนิดแทบวันเว้นวัน ...

ติดต่อกันเกิน  2 ปี  ...คงได้ เกิน 300 คน  แล้วมั้ง  ...

ดีไม่ติดเอดส์ มา  เพราะ สมัยนั้น  มีแต่ โกโนเลีย  หนองใน  หนองลงอัณฑะ  เท่านั้น   เอดส์ยังไม่ฮิตเท่าไหร่

-
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

๑๒๓๔

Porl ZuZaa!!

ลงชื่อไว้ก่อน ผมยังจิ๊น ที่ว่าหลวมขอเราเล็กเปล่า 555

ปาณิสรา.  อุตสาหะ.  478-2-40036-9  กสิกรไทย สาขาย่อย  ลาดหลุมแก้ว 089-8885143

boonchu

มีลูกสาวสอนลูกสาวมีหลานสาวสอนหลานสาวเกิดเป็นหญิงต้องรักนวลสงวนตัว

eakkachai

กระทู้นี้สอนให้รู้ว่า "เกิดเป็นหญิงห้ามปั่นจักรยาน"55555555+

125cc.Only

แค่เล่าให้ฟังไม่ได้ทะลึ่งนะ
จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง ผมเคยมีประสปการณ์แปลกๆ เกี่ยวกะ ญ ที่ว่าซิง ดังนี้
1.คนนี้เป็น นร.  ไม่ยอมให้ผมสอดใส่ แต่ยอมให้ผมใช้นิ้วกะ...ของเจ้าหล่อนได้แต่ห้ามสอดนิ้วเพราะเธอเจ็บ ไม่เคยมีอะไรล่วงล้ำ และเธอคนนั้นใช้ปากกะผมจนเสร็จ
และเธอบอกว่าเธอซิง ไม่เคยมี....ของ ผู้ชายคนใดในโลก แต่ได้ล่วงล้ำเข้าไปใน....ของเธอ และเท่าที่เห็นเธอไม่ได้โกหก ....สวยมาก
และเธอเคยทำแบบนี้กะผู้ชายอื่น ก่อนผม4คน  และผมกะเธอไม่ใช่แฟนกันนะ แค่คนเหงามาเจอกัน

ขอถามเจ้าของกระทู้  ผู้หญิงคนนี้ ซิงมั้ย

2.คนนี้ มีคบตอนเรียน มหาวิทยาลัย เธอได้เกีริตนิยมอันดับ2ด้วยนะ  อันนี้ก็เช่นกัน เธอไม่เคยมีแฟนเลย ผมเป็นแฟนคนแรกของเธอ เธอเอาแต่เรียน
เป็น ญ เรียบร้อยมาก  เธอบอกไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายมาก่อน จากประสปการณ์ ก็รู้เลยว่าเธอไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายจริงๆ แปลกตอนมีอะไรกันครั้งแรก เห็น.....ของเธอเหมือนเคยมีsexมาก่อน ค่อนข้างเยิน  เลยถามเธอ  สรุปว่าเธอช่วยตัวเองมาตั้งแต่13ขวบ  และพอประมาณ16 เธอก็หัดใช้มะเขือยาว ใช้ขวดโรลออน และขอบอกเธอคนนี้ซาดิสมาก

ขอถามเจ้าของกระทู้  ผู้หญิงคนนี้ ซิงมั้ย

จริงๆ มีแปลกๆแบบนี้เยอะ บอกแล้ว จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง   ยกตัวอย่างแค่นี้แหล่ะ ขี้เกียจพิมพ์