Main Menu

ผมขอถามผู้มีประสบการเกี่ยวกับ sex (ไม่ได้ทะลึ่งนะผมแค่คาใจ)

เริ่มโดย pp20000, มกราคม 10, 2013, 03:58:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ้ zx150 นครสวรรค์

เป็นผมซิงไม่ซิ่งไม่เกี่ยวได้หมดอ่ะไม่เน้น.....เรื่องแบบนี้คิดมากปวดหัว 8)
089-7062425 โอ้

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ มกราคม 14, 2013, 01:19:47 หลังเที่ยง
แค่เล่าให้ฟังไม่ได้ทะลึ่งนะ
จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง ผมเคยมีประสปการณ์แปลกๆ เกี่ยวกะ ญ ที่ว่าซิง ดังนี้
1.คนนี้เป็น นร.  ไม่ยอมให้ผมสอดใส่ แต่ยอมให้ผมใช้นิ้วกะ...ของเจ้าหล่อนได้แต่ห้ามสอดนิ้วเพราะเธอเจ็บ ไม่เคยมีอะไรล่วงล้ำ และเธอคนนั้นใช้ปากกะผมจนเสร็จ
และเธอบอกว่าเธอซิง ไม่เคยมี....ของ ผู้ชายคนใดในโลก แต่ได้ล่วงล้ำเข้าไปใน....ของเธอ และเท่าที่เห็นเธอไม่ได้โกหก ....สวยมาก
และเธอเคยทำแบบนี้กะผู้ชายอื่น ก่อนผม4คน  และผมกะเธอไม่ใช่แฟนกันนะ แค่คนเหงามาเจอกัน

ขอถามเจ้าของกระทู้  ผู้หญิงคนนี้ ซิงมั้ย

2.คนนี้ มีคบตอนเรียน มหาวิทยาลัย เธอได้เกีริตนิยมอันดับ2ด้วยนะ  อันนี้ก็เช่นกัน เธอไม่เคยมีแฟนเลย ผมเป็นแฟนคนแรกของเธอ เธอเอาแต่เรียน
เป็น ญ เรียบร้อยมาก  เธอบอกไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายมาก่อน จากประสปการณ์ ก็รู้เลยว่าเธอไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายจริงๆ แปลกตอนมีอะไรกันครั้งแรก เห็น.....ของเธอเหมือนเคยมีsexมาก่อน ค่อนข้างเยิน  เลยถามเธอ  สรุปว่าเธอช่วยตัวเองมาตั้งแต่13ขวบ  และพอประมาณ16 เธอก็หัดใช้มะเขือยาว ใช้ขวดโรลออน และขอบอกเธอคนนี้ซาดิสมาก

ขอถามเจ้าของกระทู้  ผู้หญิงคนนี้ ซิงมั้ย

จริงๆ มีแปลกๆแบบนี้เยอะ บอกแล้ว จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง   ยกตัวอย่างแค่นี้แหล่ะ ขี้เกียจพิมพ์

โห....อุปกรณ์ เพียบ   มีมะเขือยาวด้วย   อีกหน่อยคงได้พัฒนาเป็น  กระบอง รปภ.ตามห้างฯ
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

JoJO_-*

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มกราคม 14, 2013, 02:22:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ มกราคม 14, 2013, 01:19:47 หลังเที่ยง
แค่เล่าให้ฟังไม่ได้ทะลึ่งนะ
จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง ผมเคยมีประสปการณ์แปลกๆ เกี่ยวกะ ญ ที่ว่าซิง ดังนี้
1.คนนี้เป็น นร.  ไม่ยอมให้ผมสอดใส่ แต่ยอมให้ผมใช้นิ้วกะ...ของเจ้าหล่อนได้แต่ห้ามสอดนิ้วเพราะเธอเจ็บ ไม่เคยมีอะไรล่วงล้ำ และเธอคนนั้นใช้ปากกะผมจนเสร็จ
และเธอบอกว่าเธอซิง ไม่เคยมี....ของ ผู้ชายคนใดในโลก แต่ได้ล่วงล้ำเข้าไปใน....ของเธอ และเท่าที่เห็นเธอไม่ได้โกหก ....สวยมาก
และเธอเคยทำแบบนี้กะผู้ชายอื่น ก่อนผม4คน  และผมกะเธอไม่ใช่แฟนกันนะ แค่คนเหงามาเจอกัน

2.คนนี้ มีคบตอนเรียน มหาวิทยาลัย เธอได้เกีริตนิยมอันดับ2ด้วยนะ  อันนี้ก็เช่นกัน เธอไม่เคยมีแฟนเลย ผมเป็นแฟนคนแรกของเธอ เธอเอาแต่เรียน
เป็น ญ เรียบร้อยมาก  เธอบอกไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายมาก่อน จากประสปการณ์ ก็รู้เลยว่าเธอไม่เคยมีอะไรกะผู้ชายจริงๆ แปลกตอนมีอะไรกันครั้งแรก เห็น.....ของเธอเหมือนเคยมีsexมาก่อน ค่อนข้างเยิน  เลยถามเธอ  สรุปว่าเธอช่วยตัวเองมาตั้งแต่13ขวบ  และพอประมาณ16 เธอก็หัดใช้มะเขือยาว ใช้ขวดโรลออน และขอบอกเธอคนนี้ซาดิสมาก

จริงๆ มีแปลกๆแบบนี้เยอะ บอกแล้ว จิตใจผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง   ยกตัวอย่างแค่นี้แหล่ะ ขี้เกียจพิมพ์

โห....อุปกรณ์ เพียบ   มีมะเขือยาวด้วย   อีกหน่อยคงได้พัฒนาเป็น  กระบอง รปภ.ตามห้างฯ

55555อาจจะให้รปภ.ช่วยทำ
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

125cc.Only

ยังไงเสีย เค้าก็เป็น ญ ครับ เล่าให้ฟังว่ามันคือความจริง ที่แปลกๆ  ไม่ได้เล่าให้ตลกครับ
แค่อยากจะบอกว่า  ช หรือ ญ มันก็คน
ถ้าผู้หญิงมีความต้องการ มันผิดเหรอ? มันตลกเหรอ?
คนนั้นผมคบแค่2ครั้ง ครับ แล้วเลิกกัน เพราะแฟนจับได้ เกือบได้เลิกกัน

DEDOR

ต้องเอามาเลี้ยงไว้ตั้งแต่เป็นเด็กครับ  ถึงจะได้ซิงๆ   สมัยนี้เค้าทำจิ้นก็ได้นะครับ  ทำเยื่อพรหมจรรย์ขึ้นมาใหม่เพื่อหวังประโยชน์อะไรบางอย่างครับ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

nuttakit

ผมอาภัพครับ  :) ส่วนใหญ่เธอๆทั้งหลาย คนเเล้วคนเล่า เห็นของผมเเล้วเํธอก็เบือนหน้าหนี :P พร้อมกับอุทานว่า" ของพี่เเค่นิ้วเดียวเอง" :Pเเล้วเธอก็โกยเเน่บ  ผมก็เลยอดหมดโอกาสได้พิสูจฐ์เลย ว่าซิงกะไม่ซิงมันเป็นอย่างไร..... เเต่มันก็จริงตามที่เธออุทานอ่ะ เเค่นิ้วเดียวเอง เเต่มันเป็นเเค่นิ้วเดียวจิงจิง  "อีกเเค่นิ้วเดียวก็ถึงพื้นเเล้ววว"  :-* :-* >:( >:( >:( >:(

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

DekSin

จากประสบการ ถ้าผู้หญิงเป็นคนโลดโผน อยู่นิ่งไม่ค่อยได้ ชอบกิจกรรมที่มันออกกำลังกายหนักๆ  โอกาสที่เยื่อมันจะขาดมีสูงมากกก  เพราะ แฟนคนก่อนไม่เคยผ่านมือชายใดมาก่อนเลย แ่ต่ก็ไม่ไม่มี เลือด หรือจะแน่นอะไรมากมาย (ปล.ผม  ก็มาตรฐานชายไทย 52+  อิอิ ) ติดเรทมั้ยเนี่ย

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

JoJO_-*

อ้างจาก: nuttakit เมื่อ มกราคม 14, 2013, 04:48:18 หลังเที่ยง
ผมอาภัพครับ  :) ส่วนใหญ่เธอๆทั้งหลาย คนเเล้วคนเล่า เห็นของผมเเล้วเํธอก็เบือนหน้าหนี :P พร้อมกับอุทานว่า" ของพี่เเค่นิ้วเดียวเอง" :Pเเล้วเธอก็โกยเเน่บ  ผมก็เลยอดหมดโอกาสได้พิสูจฐ์เลย ว่าซิงกะไม่ซิงมันเป็นอย่างไร..... เเต่มันก็จริงตามที่เธออุทานอ่ะ เเค่นิ้วเดียวเอง เเต่มันเป็นเเค่นิ้วเดียวจิงจิง  "อีกเเค่นิ้วเดียวก็ถึงพื้นเเล้ววว"  :-* :-* >:( >:( >:( >:(

อันนี้ขำได้ใช่ปะครับ555555555555555
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

D-500

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ มกราคม 10, 2013, 08:01:10 ก่อนเที่ยง
ผมขออนุญาติตอบตามที่ผมคิดเลยนะครับ

ผมไม่เอาเวลามาสนใจเรื่องพวกนี้หรอกครับ กะไอ่แค่บริสุทธ์ หรือไม่ ผมว่ามันไม่ใช่สาระที่จะทำให้คนรักกันได้หรือไม่ เลยสักนิด

ถ้าุคุณเลือกเค้า แสดงว่าเค้าต้องมีอะไรดี ที่ทำให้คุณอยากอยู่กับเค้า แถมพวกเราโต ๆ กันหมดแล้วด้วย

เราเลือกผู้หญิงเพราะต้องการอยู่กับเค้าไปตลอดชีวิต ไม่ใช่เพื่อเสพกาม ดังนั้น เรื่องสำคัญคือ นิสัยเป็นยังไง?

คุณสมบัติเป็นอย่างไร เข้ากับเรา กับคนที่บ้านเราได้ไหม? ผมเชื่อว่าตรงนั้นสำคัญกว่าเยอะครับ

ไม่งั้น คนไม่สวย ไม่มีอะไรดึงดูดทางเพศ แต่มีคุณสมบัติที่จะเป็นคู่ครองที่ดีได้ จะมีสามีได้ยังไง ใช่ไหมครับ?

ไอ่สวย ไอ่ซิงน่ะ มันอยู่แค่แป๊บเดียวเองแหละ (ไม่กี่ปี) แต่คนดี ๆ น่ะ อยู่กะเราจนตายเลยนะคับ  ???
ผมชอบกระทู้นี้โดนใจผมเลย

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

JoJO_-*

nawaboot

เกือบหรือทั้งหมดของคนที่เข้ามาดู อ่านกระทู้นี้เสร็จแล้วก้มดูไข่กันทั้งนั้น 5555
นายนวบุตร   พุดสี
085-221-2861 ไว
2t never die
http://www.facebook.com/waiwai.nawa?ref=tn_tnmn

dDOn

ขออธิบายเพื่อความเข้าใจเรื่องของผู้หญิงครับ
ต้องเข้าใจก่อนนะครับว่าคนเราไม่เหมือนกัน
ดังนั้นคุณสมบัติเฉพาะของแต่ละคนจึงแตกต่างกัน
แต่ปัญหาสำคัญมาจากมดลูกของผู้หญิงคนนั้นครับ

win14 Sp-1

จขกท. เล็กหรือปล่าวถึงได้เข้าง่าย 55 แซวเล่นครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อ้างจาก: แอบแซงเพราะแรงน้อย เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:26:26 หลังเที่ยง
- ถ้าจะหาซิงๆ เนี่ยยากนะ หาคนที่เขาและเรารักกันจะดีที่สุด เรื่องซิงไม่ซิงไม่สามารถระบุว่าจะครอบรักไปได้ยาวนาน
- คนไทยส่วนมากมีสีผิวสีแทน ถ้าขาวก็ออกเหลือง ถ้าจะให้ จิมิไม่ดำก็เป็นไปไม่ได้ครับ "ดำเป็นธรรมชาติ" มันก็เหมือนสีไข่ของคุณนั่นแร่ะ ในนี้มีใครไข่ขาวหรืออมชมพูบ้างครับ???

เข้ามารอดูไข่อมชมพู

ปล.ผมไม่รู้ ผมซิง

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

Tong_2T_150

อ้างจาก: win14 Sp-1 เมื่อ มกราคม 17, 2013, 01:35:30 หลังเที่ยง
จขกท. เล็กหรือปล่าวถึงได้เข้าง่าย 55 แซวเล่นครับ
ฮ่าาาาา....อย่าเอาความจริงมาพูดเล่น...ไม่ดีครับ อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Gammer

รู้ไปแล้วก็แก้ไขไม่ได้
อย่าคิดกับเรื่องแค่นี่เลยคับ
ตัวอย่างนะคับ
แฟนพี่บอกว่าไม่ซิงแล้วพี่เอาความซิงของแฟนพี่กลับมาได้ป่าว
ท่าถามแบบ นี่แฟนพี่จะเสียความรู้สึกป่าวๆคับเชื่อผม!!!

pp20000

อ้างจาก: win14 Sp-1 เมื่อ มกราคม 17, 2013, 01:35:30 หลังเที่ยง

>:(  ผมเชื่อว่า ผู้ชาย ทั้งหมด 60 %  เคยดูช่างแอร์  ไม่เล็กนะครับ ;)  55 เล่นๆ
สุรศักดิ์ นิชรอด 899/1-2 ม.1 ต.ท่าตะโก
อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
0913832623  น้องพี
ระเบิดแดชแว้นๆ มาดูกันครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,132989.msg2314680.html#msg2314680
วิธ๊เชื่อมพาสติกบ้านๆ ><
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97350.new

super Tiger

อ้างจาก: pp20000 เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:58:15 ก่อนเที่ยง
คือเราจะรู้ได้ไงว่าผู้หญิงบริสุทหรือไม่  คือผมถามแฟนว่าเคยมีไรกับไครไหม บอกว่าไม่ :-Xมี พอถึงวันที่ผมมีเพศสัมพันผมสอดเข้าไป มันเข้าไปได้ง่ายมากครับ  เเล้วของแฟนผมดำด้วย อยากจะรู้ว่าแฟนผมซิงจริงๆรึเปล่า ผมถามกี่รอบก้อบอกว่าไม่มีๆ

ด้วยประสบกามล้วนขอตอบ ดังนี้
คำว่าบริสุทธ หรือ ไม่นั้น เกิดได้ดังนี้ : ผู้หญิงที่เล่นกีฬา(บางชนิท) อาจเสียความบริสุทธได้เพราะการออกกำลังกายนั้นอาจทำให้กล้ามเนื้อตรงนั้นฉีกขาดได หรือ การช่วยเหลือตัวเองก้อเป็นสาเหตูหลัก
ส่วนที่ดำ: เกิดได้หลายสาเหตุ กางเกงในรัดเกินไป เป็นคนผิวคล้ำ หรือ ช่วยตัวเอง ด้วยอุปกรณ์ !! ฉนั้น กรณีนี้ไม่มีใครฟันธงได้ นอกจากตัวเธอเองครับ
ส่วนที่ถามว่าคุณเคยกับใครใหม: ผมฟันธงเลยครับ เป็นคำถามที่โง่ครับ ไม่มีใครบอกคุณแน่นอนแม้แต่ตัวผมเองยังไม่เคยมีอะไรกับใครนอกจากแฟนผมคนเดียวครับ55 และ ทุกคนก้อจะเลือกตอบว่าไม่เคยแน่นอน  แล้วเขาก้อจะยิงคำถามกับทันทีเลยว่า ถามแบบนี้ดูถูกกันรึเปล่า แล้วเราก้อจะอึ้ง55
คำถามสุดท้าย ที่บอกว่า เวลาใส่แล้วง่ายมาก: เกิดได้ดั้งนี้ผู้หญิงอาจหลั่งน้ำตั้งแต่คุณไซร้เธอแล้ว คือมีน้ำมาหล่อลื่นก่อนหน้านั้น ประมาณว่า แตกก่อน
หรือเป็นไปได้ว่า ของเธอใหญ่ และ เป็นไปได้อีก ของคุณมันเล็ก (ไม่ได้ว่านะครับ วิเคราะห์ตามอาการ)
แต่กระนั้น ผมก้อยังเห็นด้วยกับข้อคิดของคุณ กาฝาก และท่านอื่นๆ ที่อย่าไปมองคน ณ จุดนั้น อย่าไปใส่ใจให้เกิด คำถามคาหัว ถามว่าคุณรักเขาหรือไม่
รักเขาตรงใหน รักกันที่นิสัยใจคอ หรือ ตรงที่ล่อมัน หรือ แค่คำว่า บริสุทธ์ คำตอบอยู่ที่ตัวคุณครับ ผมแค่ผ่านมาแล้ว เสลอ 55

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

NengNsr1

อ้างจาก: pp20000 เมื่อ มกราคม 21, 2013, 02:27:24 หลังเที่ยง

>:(  ผมเชื่อว่า ผู้ชาย ทั้งหมด 60 %  เคยดูช่างแอร์  ไม่เล็กนะครับ ;)  55 เล่นๆ
55555555555555555 ไม่เคยครับ รอบเดียวไม่เคย
45/1 หมุ่8 ต.บ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา 56000
086 1888659 1-2-call
เหน่งครับ