Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mushashi

ใครไปแอ่วพิดโลกผ่องนะ วันเสาร์นี้แล้วเน้อ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

mushashi

JO WANGPONG

หวัดดีครับชาวลำปาง เข้ามา +1 แรงใจครับ ท่านเกมส์ ท่านรันดร์

12 เมษา  เจอกันบ้านผมนะคับ รันดร์ ดับ ผม แย่ๆๆแล้ว 2

dj_jerd

จะกลับไปแอ่วบ้านที่แม่ทะแล้ววววววววแล้วววววแต่เสื้อกลุ่มลำปางผมยังไม่ได้ใใใใใใส่เลยยยยยยอะครับ :P :P :P :P

max!

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ เมษายน 02, 2013, 10:47:32 หลังเที่ยง
จะกลับไปแอ่วบ้านที่แม่ทะแล้ววววววววแล้วววววแต่เสื้อกลุ่มลำปางผมยังไม่ได้ใใใใใใส่เลยยยยยยอะครับ :P :P :P :P

จาร เอา หลาย สำหนักเลย ครับ ของ จารยังมีที่ผม  อีก 2 ตัวนะครับ แบบ เดี๋ยวรอดูรอบใหม่นะครับ ตามที่คุยกัน  นานเกินใจ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ เมษายน 02, 2013, 10:47:32 หลังเที่ยง

แฮะๆๆๆๆ...ไปเอามาแล้วคับ ยังไม่ได้จัดส่งให้ จารย์เลยยยยย  ขอโทษทีคับ

JO WANGPONG

JO WANGPONG

mushashi

JO WANGPONG

JO WANGPONG

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 07, 2013, 02:03:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ เมษายน 07, 2013, 02:02:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 07, 2013, 01:58:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mushashi เมื่อ เมษายน 07, 2013, 01:54:47 หลังเที่ยง
ยกๆๆๆๆๆลำปางขึ้นมา 555+++

วันที่ 12 มายกแก้วด้วยนะ 5555
อยากไปด้วยจัง

ท่านโจ..ก็อย่าลืมนะ เจ้าภาพ 1 ลัง  ท่าน รันดร์อีก 1 ลัง  555+++
ลองดูก่อนครับว่าว่างมั้ย ถ้าว่างไปแน่ครับ +1 แทนแรงใจไปก่อนครับ