Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pโอ๋

Pโอ๋

มันยังไม่จิ๊ดสายเบรคหลังแตกอีก
ชีวิตมั้นเศร้า
อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 02:45:41 หลังเที่ยง
สเตอร์200
ลูกปืน100
300แระวันนี้
บังได้สเตอร์A100มาทำสวยดี

nai95

ไม่เป็นไร ธรรมดารถใช้งาน ไม่ใช่จอดเก็บไว้ แล้วบอกใครๆว่ากูก็มีรถเหมือนกัน
ซ่อมบางอะไรบ้างนะ ของบังยังมากกว่าโอ๋ยัง ชิว ชิว เลย >:(

mark2t

. .. สวัสดีปีใหม่ พี่น้องหาดใหญ่ทุกท่านครับ
.
. .. เคยทั้งไปเที่ยว  ,ไปนอน  ,ไปกินของแปลกๆ  ,ไปดูพระเครื่องสายใต้  ,ไปหาอะไหล่  ..ที่หาดใหญ่หลายครั้ง  แต่ยังไม่รู้จักใคร  เลยยังไม่มีโอกาสแวะเยี่ยมเยือนทักทายกันครับ

Pโอ๋

โอกาศหน้ายังมีครับ
อ้างจาก: mark2t เมื่อ มกราคม 11, 2013, 07:42:19 หลังเที่ยง
  . .. สวัสดีปีใหม่ พี่น้องหาดใหญ่ทุกท่านครับ
.
. .. เคยทั้งไปเที่ยว  ,ไปนอน  ,ไปกินของแปลกๆ  ,ไปดูพระเครื่องสายใต้  ,ไปหาอะไหล่  ..ที่หาดใหญ่หลายครั้ง  แต่ยังไม่รู้จักใคร  เลยยังไม่มีโอกาสแวะเยี่ยมเยือนทักทายกันครับ

Pโอ๋

หวัดดีเช้าวันเด็กคืนนี้ต้องพาเด็กเทียวสักหน่อยแล้ว

id2524

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 07:28:15 หลังเที่ยง
มันยังไม่จิ๊ดสายเบรคหลังแตกอีก
ชีวิตมั้นเศร้า
อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 02:45:41 หลังเที่ยง
สเตอร์200
ลูกปืน100
300แระวันนี้
บังได้สเตอร์A100มาทำสวยดี

ท่านโอ๋สายเบรคแตกเหลอ ลองไปบ้านท่านนัยจิ มีสายถัก ไม่ได้ใช้อยู่หลายเส้น เอิ้กๆๆๆๆๆๆ

แจกม้าไปคนละเม็ด อิอิ

Pโอ๋

ขอบคุณครับคุณยุทธ์
ได้ม้าตัวที่ร้อยแล้ว

Pโอ๋

จะขอสายเบรคหน่อยนึ่งบังหายเลยอ่ะ

baw tzr

หวาดดีครับพี่ๆๆ สุดหล่อทุกๆๆคน ลิมผมยังนิ  เอาDT100เข้ากลุ่มได้ปะ

baw tzr

เเล้วยังรวมกลุ่มกันทุกวันศุกเหรอยหม้านครับ

Pโอ๋

baw tzr

Pโอ๋

วันศุกร์จะอยู่แถวเขต8นะ

baw tzr

เเถวไหนครับ ผมได้ไปมั้ง

Pโอ๋

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

Pโอ๋

หวัดดีตอนเช้านะครับ

suppawat

ต้องขออภัยพี่โอ๋ด้วยน่ะครับที่วันนี้ไปไม่ได้ครับ พรุ่งนี้ไปทำงานอีกแล้วครับพี่ กลับมาผมค่อยโทรไปครับพี่ ???