Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 10:52:30 ก่อนเที่ยง
พร้อมพวกเลยเหรอบังสองคนก็เต็มร้านแล้ว

ท่านโอ๋ ไปไหนกันน้อออออออ

ไปด้วยจิ อิอิ

Pโอ๋

ยินดีครับคุณยุทธ
ชวนบังมานั้งกินน้ำชาตามประสาคนแก่ๆนะครับ

nai95

ถึงกระบี่แล้วครับโอ๋ 5555 มันจริงๆๆๆ ทริปหน้าคิดว่าไปใกล้ๆๆแถวพัทลุง หรือ สตูล ดี เป็นการบ้านแล้วกันนะ โอ๋ ???

8)สบายๆ :'(

ปล. ไม่ต้อง +ม้าให้นะ มันมากไปใช้ไม่ทัน ;D ;D

Pโอ๋

ไปกัน2คันถึงไหนก็ได้บังเหนื่อยแล้วกลับ
ว่าแต่ว่าอยากไปเขาน้ำค้างอ่ะบังไปป่าวไปเป็นโจนจีนกัน

nai95

อากาศเช้านี้สดใสดีจัง ณ เหนือคลอง กระบี่ :D

ไปเขาน้ำค้างเป็นโจรจีนวันไหนบอกนะ โอ๋

nai95

ยังไม่วะโอ๋ พรุ่งนี้ว่ากันใหม่นะ :( :( :( :( :( :( :(

ขอบคุณเจ้าบ้านและทีมงานทุก :D :D :D

Pโอ๋

ภาษาวัยรุ่นเลยนะบังโดนสะขนาดนั้น"ใจเม่งโคตรถึงเลย"
ผมขอคาราวะท่านพี่จริงๆ

nai95

โอ๋ ถ้าว่างไปกินชาสักที่นะ >:( เอาสาวๆๆไปดามแผลด้วยสักคนน่าจะดีนะ ;D

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 07:04:52 ก่อนเที่ยง
โอ๋ ถ้าว่างไปกินชาสักที่นะ >:( เอาสาวๆๆไปดามแผลด้วยสักคนน่าจะดีนะ ;D

ยังมีอารมณ์ขันอีกนะท่านนัย เป็นไงบ้างเนี๊ยะ

Pโอ๋

บังวันศุกร์นี้ไหวมั้ย

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ ธันวาคม 04, 2012, 08:56:20 ก่อนเที่ยง
บังวันศุกร์นี้ไหวมั้ย

ดูก่อน นะไปหา....ก่อนแล้วกัน

Pโอ๋

ขี่ได้เหรอบังเจ็บป่าว

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 01:00:48 หลังเที่ยง
ขี่ได้เหรอบังเจ็บป่าว

เจ็บที่ไหนละ สบายดีเอาอยู่ ฮ่าๆๆๆๆ  ชวนใครบ้างละ โอ๋

Pโอ๋

หม้ายไปกันแต่เรานิ บายใจหว้า

nai95

ตามที่คุยกัน นะโอ๋พบเจอเมื่อไรแจ้งด้วย จะสอยมาแนบชิดข้างกายบังนิ >:(

วันไหนว่างแจ้งด้วยจะออกทริปสักที คันไม้คันมือแล้วนิ :D

peckpex

rxs ตั้งคลัช ยากจังครับ :-* :-* :-*

Pโอ๋

บังวันหยุดผมรอบนี้ออกรอบดีมั้ย
หาเหล้ากินดีกว่า ปายป่าว

Ls 125 Proarm

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ???

nai95

อ้างจาก: Ls 125 Proarm เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 09:34:34 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ???

สวัสดีครับพี่ดำ รถงามนะครับอยากได้แบบพี่มังจัง
ว่างเมื่อไรจะไปเที่ยวกระบี่สักที ฝากความคิดถึง หัวหน้าคณะ(พี่เหน่ง) และทีมงานทุกๆๆท่านโดยเฉพาะ.....สองคณะ  ฮ่าๆๆๆ

Pโอ๋