Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

โกต้องรับทีมงานด้วยครับ

อ้างจาก: hmee เมื่อ กันยายน 20, 2012, 10:41:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ กันยายน 20, 2012, 10:02:51 ก่อนเที่ยง
ไปคับท่านกำลังเตรียมรถกันอยู่คับ
อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ กันยายน 20, 2012, 09:51:46 ก่อนเที่ยง
ไปเที่ยวกันมั้ย....มัย....ชิลชิลไปกระบี่กันมั้ย :'( ???
ผมขอตามท้ายไปด้วยคนคับ

Pโอ๋

thaworn

สวัสดีรับพี่โอ๋ ท่านนเรศ
วันนี้กระบี่ มีแดดครับ เจอฝนบ้างนิดหน่อย

Pโอ๋

หาดใหญ่ก็กำลังตกคับ

ko- tong

ได้ไปพร้อมกัน เดียวเรื่องเวลารอคุยกันก่อนคับ
อ้างจาก: hmee เมื่อ กันยายน 20, 2012, 10:41:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ กันยายน 20, 2012, 10:02:51 ก่อนเที่ยง
ไปคับท่านกำลังเตรียมรถกันอยู่คับ
อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ กันยายน 20, 2012, 09:51:46 ก่อนเที่ยง
ไปเที่ยวกันมั้ย....มัย....ชิลชิลไปกระบี่กันมั้ย :'( ???
ผมขอตามท้ายไปด้วยคนคับ

[email protected]

กระบี่ไปกันวันใหนคับ

Pโอ๋

ใครมีวิธี ทำให้ ไมค์ใช้ได้ตามจริงบางใส่ล้อ ns1ในzx ขอบคุณคับ

ko- tong

เรื่องนี้ต้องรอผู้รู้มาตอบเพราะของผมไม่มีไมค
อ้างจาก: [email protected] เมื่อ กันยายน 20, 2012, 07:22:25 หลังเที่ยง
ใครมีวิธี ทำให้ ไมค์ใช้ได้ตามจริงบางใส่ล้อ ns1ในzx ขอบคุณคับ

Pโอ๋

hs9lcx

ของพี่โอ๋ ใส่ได้ เห็นแล้ววันก่อน ผมไม่ได้เข้าไปมิตติ้งเลย ตอนนี้ต้องหนีตามเมียมาอยู่สะเดาสักพัก ว่างวันไหนจะเข้าไปมิตติ้งด้วยนะครับ รอหลายๆอย่างลงตัวก่อน

FIREMAN

อ้างจาก: [email protected] เมื่อ กันยายน 20, 2012, 07:22:25 หลังเที่ยง
มีครับล้อns 1ไม่ยากซื้อชุดเฟืองไมล์ของ เเดสมาใส่รวมถึงชุดเฟืองไมล์ตัวใน(เเผ่นเหล็กบางๆๆ)
เเล้วก้อเอาสายไมล์ของ honda ใส่เข้าตัวเรือนไมล์zxได้เลยครับผม

ผมใส่แล้ว หมุนไม่ตรงใช้ของโซนิค

ของแดสไมค์ตรงไม่คับ

CHINWARIT

สวัสดียามค่ำคืนครับ
ns-1 ไม่ถนัดครับ ขอรอข้อมูลเป็นความรู้ด้วยคนครับ
ปล.ถ้าเป็น มดเอ็กซุปเปอร์วัน พอไหวครับ +1 ทุกท่านครับ >:(
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

suppawat

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กันยายน 20, 2012, 11:59:46 หลังเที่ยง
สวัสดียามค่ำคืนครับ
ns-1 ไม่ถนัดครับ ขอรอข้อมูลเป็นความรู้ด้วยคนครับ
ปล.ถ้าเป็น มดเอ็กซุปเปอร์วัน พอไหวครับ +1 ทุกท่านครับ >:(

พี่ครับขอความเต็มครับ พี่วิทย์
พี่ครับมีคนอยู่เละครับ แต่รถเอากลับบ้านแล้วครับไม่มีคนถอดให้ครับพี่ยังติดรถอยู่เลยครับ
เอาเป็นเดือนหน้าได้มั้ยครับ ผมกลับเดือนหน้าครับ พี่ แล้วผมจะถอดไว้ให้ครับ

Pโอ๋

hmee

สรุปทีม ชิว ชิว หาดใหญ่ กี่คันแล้วคับ อย่าลืมบวกผมไปคัน 1 ด้วยนะคับ

ko- tong

รับทราบคับ
อ้างจาก: hmee เมื่อ กันยายน 21, 2012, 07:45:51 ก่อนเที่ยง
สรุปทีม ชิว ชิว หาดใหญ่ กี่คันแล้วคับ อย่าลืมบวกผมไปคัน 1 ด้วยนะคับ