Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

GTO-M4.Sk

ห่วย....... โซนหนิ่

เมาเหล้าขาวหลับ กันเบิ๊ดแหล่วบ๊อ หว่ะ...  -*-

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

DEDOR

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 24, 2011, 02:48:36 หลังเที่ยง
ห่วย....... โซนหนิ่

เมาเหล้าขาวหลับ กันเบิ๊ดแหล่วบ๊อ หว่ะ...  -*-

ธรรมดา เพราะพวกเค้าคือ ประชากรที่ไร้สมรรถภาพ เอ๊ย ไร้ประสิทธิภาพ   อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

stank

อ้างจาก: det2storkeclub04 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 08:37:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 06:54:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: det2storkeclub04 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 12:03:59 ก่อนเที่ยง
อยากได้เฟืองตั้งโซ่ n pro คับ คัยพอหาได้บ้างคับ มือสองยิ่งดีคับ

หาใหม่แพงนะลุง  ซ่อมเอา่ง่ายกว่า  ถูกกว่ากันเย้อะ

ปล.ไปเดชซุมื่อ  คือบ่เคยเห็นน้อคันนี้  งามหลาย  อิอิ

เห็นแต่เอ็นโปรลายคลาสตอล  กะลายเลฟซ่อล  ขี่เลอะอยู่ในเดชฮั่นล่ะ  fsx   อีกคัน  สีส้ม  เบาะตรูดน้องมดใหญ่โคตร  แบบแหล่ม
บ่ ค่อยได๋ขี่คับ อาทิตย์ สิขับไปทำงาน 2-3 มื้อคับ จักสิไปเลอะไสคับ

สาย ๆ วันเสาร์  แว้บ ๆ ว่าเห็นคันนี้แถว ๆ บ้านป่าโมง

ปล.  ตอนนี้กำลังหาผู้สมทบทุนป๋องที่สามและสี่  ตอนนี้หมดไปสองป๋องแล้ว  ป๋องหนึ่ง  แค่ครึ่งลิตรเอง  หุหุ

IHEERMAN

อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 24, 2011, 06:02:41 หลังเที่ยง
สาย ๆ วันเสาร์  แว้บ ๆ ว่าเห็นคันนี้แถว ๆ บ้านป่าโมง
ปล.  ตอนนี้กำลังหาผู้สมทบทุนป๋องที่สามและสี่  ตอนนี้หมดไปสองป๋องแล้ว  ป๋องหนึ่ง  แค่ครึ่งลิตรเอง  หุหุ

ตลอดๆ  หล่ะเพ่..

กินบ่ชวน  เช๊อะ..!!

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 12:49:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 24, 2011, 06:02:41 หลังเที่ยง

ตลอดๆ  หล่ะเพ่..

กินบ่ชวน  เช๊อะ..!!

สี่ป๋อง  100  บาท   

สองป๋อง  กลึ่ม ๆ กำลังพอดี

ovantien

ผมดื่มไม่เป็น  ได้แต่นั่งดู  กลัวผิดศีล ข้อสาม  อิอิ

GTO-M4.Sk

เงียบเหงาจัด

กลายเป็นบอร์ดร้างซะแล้ว - -

11boom11

:( :( :( :(เเน่ใจนะเเข้ข้อสาม :-[ :-[

Uploaded with ImageShack.us :-[

Uploaded with ImageShack.us

11boom11

:) :) :)อันว่าเหล้าเเมวกินเเมวก็เมาาาาาคราววววมาววววววว

11boom11

:o :o :oท่าห่อกลับบ้านได้จะเอาไปผ่ากทุกคนละ ::) ::)มาวววววววววววว :-* :-* :-*

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: 11boom11 เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 12:46:58 ก่อนเที่ยง
:o :o :oท่าห่อกลับบ้านได้จะเอาไปผ่ากทุกคนละ ::) ::)มาวววววววววววว :-* :-* :-*

ผมไม่ขอเยอะแล้วกันครับ

แต่เอาทุกคนที่มี  555+

korn nsr sp

เอาเบิดคือกันระว่า  555555555555
ห้ามไปนานวันนี้กลับมาแล้วคับผม  สิบอกให่

ovantien

ว้าว ๆ ผมก็เอาหมด    สาวหมวยๆทั้งนั้น  ไม่ทราบ สาวใต้หวัน  หรือจีน  ผมสนใจอย่างแรง  ฝากเนื้อฝากตัวไปทำงานด้วย  ไม่เอาค่าแรง
เอาค่า ตับก็พอ  ฮ่าๆๆ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 30, 2011, 01:36:45 ก่อนเที่ยง
ว้าว ๆ ผมก็เอาหมด    สาวหมวยๆทั้งนั้น  ไม่ทราบ สาวใต้หวัน  หรือจีน  ผมสนใจอย่างแรง  ฝากเนื้อฝากตัวไปทำงานด้วย  ไม่เอาค่าแรง
เอาค่า ตับก็พอ  ฮ่าๆๆ

กินแต่ตับ

เดี๋ยวก็ขาดสารอาหารหร่อกพี่

-*-

11boom11

:o :o :o :o :o :o :o :o :oมาครับไครชอบกินตับเด็ก มาที่ไต้หวันมายผิดหวัง ??? ??? ??? ??? ??? ???เเทบจะหาทางกลับไทยมายยยยถูกละครับบบบบ

ovantien

สาวไทยก็แหล่ม  เรียกน้ำย่อย   
เพื่ออยากกลับมาไทยบ้าง อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 30, 2011, 03:25:45 หลังเที่ยง

โอ๊ย.......~~

น่าร๊ากหง่า..!!

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 30, 2011, 06:35:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 30, 2011, 03:25:45 หลังเที่ยง

โอ๊ย.......~~

น่าร๊ากหง่า..!!

ตั๊บ ๆๆ ๆๆๆ