Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 19, 2010, 07:26:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 19, 2010, 07:19:31 หลังเที่ยง
หอยหมี  หอยหย่ายๆๆๆๆๆ

ตาแซบคัก ก่อนกิน ต้องบอกให้ไปบวชก่อน
ต้องจับโกน แล้ววนรอบโบสถ์ 3 รอบ

หอยรุ่นนี้ กินเลยไม่ได้ครับลุงก้อ

ต้องยกซดก่อนกิน ถึงจะถูก

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ ธันวาคม 19, 2010, 11:02:22 หลังเที่ยง
ผมขอหอยอะไรก็ได้ครับ ;) ;) ;)
ขอให้สด+สะอาดเป็นพอ >:( >:( >:(

ต้องไปดูหอย ที่แถวม. เห็นสดๆ อยู่หลายตัวเลย

DEDOR

กระทู้นี้เป็นของคนมักหอย ไปซะแล้วครับพี่น้อง

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TZMClub150

เหอๆ มักแล่วเนาะพี่

หอยเป็นอะไรที่ทำให้คนเรามีความสุขได้ รึป่าว

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 09:08:55 หลังเที่ยง
หอยเป็นอะไรที่ทำให้คนเรามีความสุขได้ รึป่าว

พี่น่าจะลองถามตัวเองก่อนนะ  ว่ามันทำให้พี่มีความสุขได้มั๊ย ??   >:( >:( >:(

ส่วนผมยังไม่เคยมีประสบกามคับ   :( :( :(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

TZMClub150

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 10:53:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 09:08:55 หลังเที่ยง

พี่น่าจะลองถามตัวเองก่อนนะ  ว่ามันทำให้พี่มีความสุขได้มั๊ย ??   >:( >:( >:(

ส่วนผมยังไม่เคยมีประสบกามคับ   :( :( :(

มีความสุขได้อยู่ เหอๆ แต่ไม่จีรังยั่งยืน

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 10:49:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 19, 2010, 07:26:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 19, 2010, 07:19:31 หลังเที่ยง

ตาแซบคัก ก่อนกิน ต้องบอกให้ไปบวชก่อน
ต้องจับโกน แล้ววนรอบโบสถ์ 3 รอบ

หอยรุ่นนี้ กินเลยไม่ได้ครับลุงก้อ

ยังหาหอยไม่ได้เลยครับ หาหอย อุบล ให้หน่อยครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TZMClub150

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 10:59:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 10:49:31 ก่อนเที่ยง

ยังหาหอยไม่ได้เลยครับ หาหอย อุบล ให้หน่อยครับ อิอิ

หาไว้ให้แล้วตอนไหนจามากินอ่ะลุง อิอิ

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 11:04:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 10:59:44 หลังเที่ยง

หาไว้ให้แล้วตอนไหนจามากินอ่ะลุง อิอิ
รถเสร็จ มีเวลาว่าง + มีเงิน ไปแน่ๆ เลยครับเสี่ยกิ๊ฟ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TZMClub150

แงะ อย่าเรียกเสี่ยจิครับ

ออิ

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 11:11:47 หลังเที่ยง
แงะ อย่าเรียกเสี่ยจิครับ

ออิ

งั้นเรียกลุงแระกาน ตามน้ำ +1 อิอิ

TZMClub150

ครับพี่ก้อ เรียกไรได้หมดแหละ อิอิ

บวกหนึ่ง ฉึกๆ

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 11:29:20 หลังเที่ยง
ครับพี่ก้อ เรียกไรได้หมดแหละ อิอิ

บวกหนึ่ง ฉึกๆ
กรรม เรียกพี่อีกแระ เค้าเพิ่ง 18 หนเดียวเองนะ อิอิ

GTO-M4.Sk

มาเช็คเรต ณ บอร์ดอุบลตอนเช้าๆหน่อย    เห่อๆ

นอนกันหมดแน่ๆ  -*-

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

TZMClub150

มันกะเช้าโพดดดดดดดดดดดด

ตีสี่ เกือบตีห้า

inter cooler

หอยไรหว่า งง มิเคยสัมผัส ครั้งเดียวก่อนนอน แล้วดื่มน้ำตามมากๆ แม่นบ่ :( ไปเด้อ พึ่งหายป่วย นอนหละ
มีสาระไปวันๆ

stank

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 09:39:40 หลังเที่ยง
หอยไรหว่า งง มิเคยสัมผัส ครั้งเดียวก่อนนอน แล้วดื่มน้ำตามมากๆ แม่นบ่ :( ไปเด้อ พึ่งหายป่วย นอนหละ

น่าจะหอยนี่นะคับ  ที่พูดกัน  เพราะว่า
ขนาดใหญ่  เหมาะมือ

แถมมีขนด้วย

แล้วก้อต้อง  กลีบ  หรือแคมแดง ๆ สด ๆ ที่เขาชอบกัน

ผมไม่ใช่ผู้รู้เรื่องหอยยเท่าไรคับ  เลยช่วยตอบได้แค่นี้คับ

หุหุ

ovantien

บอดร์ อุบลกลายเป็น 2stroke หอยไปแล้วครับ เปลี่ยนแนวหน่อยก็ดี

อ้างจาก: stank เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 09:58:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: inter cooler เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 09:39:40 หลังเที่ยง

น่าจะหอยนี่นะคับ  ที่พูดกัน  เพราะว่า
ขนาดใหญ่  เหมาะมือ

แถมมีขนด้วย

แล้วก้อต้อง  กลีบ  หรือแคมแดง ๆ สด ๆ ที่เขาชอบกัน

ผมไม่ใช่ผู้รู้เรื่องหอยยเท่าไรคับ  เลยช่วยตอบได้แค่นี้คับ

หุหุ
หอยแบบนี้ เวลาชิม จะมีรสเค็มหน่อยๆ จากกลิ่นทะเล

TZMClub150

นึกว่าเหงื่อออก ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 11:57:56 หลังเที่ยง
นึกว่าเหงื่อออก ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าหอยสดมากๆ ระวังโดนหนีบด้วยนะลุงกิ๊ฟ อิอิ