Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 07:28:48 หลังเที่ยง
ได้ประมูลมาครับพี่ สภาพดีมากรอทำเล่มยังมีอยู่หลายคันครับ หรือท่านไดอยากฝากหาอะหลัยก็ได้ครับมีแหล่งที่ดีกว่าบ้านกอกหลายเท่าครับ โทรหาเลยครับ 0816600018 อยู่บ้านคำเจริญครับ ความถี่ vr HS3-0BK 144.875 ครับ

สองแปด ว.เจ็ด บอกพิกัดที

stank

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 07:28:48 หลังเที่ยง
ได้ประมูลมาครับพี่ สภาพดีมากรอทำเล่มยังมีอยู่หลายคันครับ หรือท่านไดอยากฝากหาอะหลัยก็ได้ครับมีแหล่งที่ดีกว่าบ้านกอกหลายเท่าครับ โทรหาเลยครับ 0816600018 อยู่บ้านคำเจริญครับ ความถี่ vr HS3-0BK 144.875 ครับ

คำเจริิญ  หม่องได๋คับ  เดี๋ยวตามไปส่อง  ฝั่งบ้านกำนัน   หรือฝั่งในหมู่บ้านคับ

tiger_

TZMClub150

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 07:33:35 หลังเที่ยง
หลัง tt&t ครับ คำเจริญซอย 16 ครับ

บ้านเพื่อนก็อยู่แถวนั้น

แต่ตอนนี้มันรับใช้ชาติอยู่ เหอๆ

หลังจากผ่อนผันมาปลายปี จนผ่อนไม่ได้ ห้าๆ

tiger_

อ๋อ ครับพี่ ว่างๆก็เจอกันจิบ นำเย็นกันนะพี่

stank

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 07:40:56 หลังเที่ยง
อ๋อ ครับพี่ ว่างๆก็เจอกันจิบ นำเย็นกันนะพี่

ผมทำงานอยู่  บ.อุบลเด๊กซ์ 

ที่อยู่ระหว่าง กลางของ  tt&t    กะ   cpac   บ้านอยู่บ้านก่อ

โอ โมกระจาย

แวะมาเที่ยวอุบลครับ   :D

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

stank

อ้างจาก: aokoy เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:17:50 หลังเที่ยง
แวะมาเที่ยวอุบลครับ   :D

เสื้อเหลือง ๆ นั่นหล่อจิง ๆ คับท่าน  หุหุ

ถ้าสาว ๆ เห็นคงกรี๊ดสลบ

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:22:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aokoy เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:17:50 หลังเที่ยง
แวะมาเที่ยวอุบลครับ   :D

เสื้อเหลือง ๆ นั่นหล่อจิง ๆ คับท่าน  หุหุ

ถ้าสาว ๆ เห็นคงกรี๊ดสลบ

สลบเพราะๆเสื้อตัวเหลืองๆ ไม่ได้ซัก ห้าๆๆๆๆๆๆๆ

tiger_

นั้นละครับอยู่หลังป่าแต่เราเข้าไปในหมู่บ้านครับ พรุ่งนี้กลับเข้าอุบลนครับตอนนีอยู่สกลนครครับ
และพิกัดหาอะหลัยก็กาฬสินธิ์ครับ เมื่อวานก็ไปแวะมาครับได้ ดิส หลัง kr ทั้งชุดและดุมหลังครับ และไปเก็บลูกยางถังลูกยางต่างๆได้มาฟรีๆก็เก็บเอาเก็บเอาได้ถุงใหญ่มากครับเพราะหาซื้อไม่ได้ครับ ตอนแรกก็ว่าจะใส่อาร์ม CB400 แต่ขี้เกรียจแปลงนะครับก็เลยกองไว้ที่บ้านพี่ๆคนไดอยากได้ก็บอกนะครับ

stank

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:28:46 หลังเที่ยง
นั้นละครับอยู่หลังป่าแต่เราเข้าไปในหมู่บ้านครับ พรุ่งนี้กลับเข้าอุบลนครับตอนนีอยู่สกลนครครับ
และพิกัดหาอะหลัยก็กาฬสินธิ์ครับ เมื่อวานก็ไปแวะมาครับได้ ดิส หลัง kr ทั้งชุดและดุมหลังครับ และไปเก็บลูกยางถังลูกยางต่างๆได้มาฟรีๆก็เก็บเอาเก็บเอาได้ถุงใหญ่มากครับเพราะหาซื้อไม่ได้ครับ ตอนแรกก็ว่าจะใส่อาร์ม CB400 แต่ขี้เกรียจแปลงนะครับก็เลยกองไว้ที่บ้านพี่ๆคนไดอยากได้ก็บอกนะครับ

อะไรเย้อะ  น่าสนใจ  อิอิ

ว่าง ๆ เดี๋ยวจัดทริป  ไปขนอะไหล่ที่กาฬสินหน่อย

tiger_

แต่ก่อนบ้าเก็บครับพี่ยิ่งชุดไฟเก็บจนเต็มลังก็เลยให้ๆแจกๆเขาไป :(ครับ

musicman_ton

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:28:46 หลังเที่ยง

ผมอยากได้ครับ

อาม cb 400 มีอะไรให้บ้างครับ

tiger_

เหลือแต่ตัวอาร์มครับเอาไส่คันไหนครับ ตอนแรกว่าจะใส่ cbr 150 แต่ขายรถไปแล้วครับ

TZMClub150

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:40:01 หลังเที่ยง

ผมอยากได้ครับ

อาม cb 400 มีอะไรให้บ้างครับ

อย่าใส่เลยต้น ใส่แล้วเอาไปชนอีก เสียดายของ

เหอๆ

ผมก็จะเอามาใส่ cbr 150 นี่หละครับ

ขายเท่าไหร่เอ่ย

tiger_

ลืมบอกมีโปรอาร์มของ boos มั้งครับครบหมด

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 08:47:07 หลังเที่ยง
ลืมบอกมีโปรอาร์มของ boos มั้งครับครบหมด

เท่าไหร่ครับ

boos รุ่นไหนครับ

ขอราคาอาม cb400 ด้อยนะคร๊าบ

TZMClub150

tiger_

บอกก่อนนะครับไม่ได้เข้ามาเพื่อขายหรือหาผลประโยช์ใดนะครับนะครับแต่อยากแบ่งปันสิ่งที่มีอยู่ แก่เพื่อนสมาชิกทุกท่านเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ให้มากที่สุดครับ
  ผมได้มาพันถ้วนครับ