Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a32vip

อยากขี่ด้วยจัง ผมก็อยู่อุบลครับ แต่มีแต่ motocross super cup

มี vr  คันนึง กับ cr80 เครื่อง beat หัว dash ลูก dash คาร์บู n pro ท่อ FMF แค่นั้นเองครับ

เอามาลงถนนไม่ได้เลย

inter cooler

ถ้าเลี้ยงเหล้า ท่าทางจะลำบาก ดูในรูปหน้าแรกๆ สาวก2ทีเมืองอุบลคอแต่ละท่านไม่น่าธรรมดา :( ไปมาหลายรอบแล้ว กลุ่มม่วงนี่มีดื่มแค่2-3คนนี่แหละ ที่ไม่ดื่มน่ะไม่ใช่ว่าไม่แตะเลยนะ แต่ถ้ากินกันทีนี่คุยกันยาวมากๆ เหลือเวลาเดินทางกลับคงมืดเลย ก็เลยไม่ค่อยดื่มกัน กะว่ามาถึงบ้านค่อยโซ้ยกัน แต่ เมื่อยชิบ แยกย้ายกลับรังใครรังมัน เก็บไว้โม้กันได้อีกเป็นเดือน5566 มีตอนนี้ไม่กี่นายที่เป็นแกนนำ มีผมมินตรา พาเพื่อนเสียตังค์ wave 125X Overdriver
พี่หาญ. ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง wave 110i หลายใจแต่รักจริง
น้องขวัญ. ตัวเล็กๆ แรงดี จริงใจ smash D 110 RR/FR 80 twin turbo/skylab GTR 120(๓ล้อน่ะเอง)
น้องทักกี้. นกต่อ ละอ่อนน้อย ตัวล่อมาให้แซว mio 132c.c./wave 100x ผู้โชคร้าย
พี่ต่อ. ไอ้หนุ่มหมัดเมา ไม่เมาแต่เหมือนเมา อะไรก็ได้ Nice 110RS
ยังมีอีก 4-5คนที่ยังไม่ปรากฏตัว มีเพิ่มมาไงเดี๋ยวมาแจ้งอีกทีครับ
มีสาระไปวันๆ

150yem

เป็นตะม่วนแท้คับ คุยยังกันน้อ

DEDOR

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 10:56:14 หลังเที่ยง
อาน่ะ! ท่านด้อ กลุ่มกระป๋องบังลมของผมไปมุกล่าสุดก็สิงหาปี52 และเร็วๆนี้จะไปเซอร์เวย์ไม่โลเลกะเซอร์โวเส้นทางมุกอีกคือเก่า แต่จะหาเส้นทางใหม่ๆ ที่ท่องเที่ยวใหม่ๆ และกางเต้นท์ ท่านพี่มีที่ไหนแนะนำด้วยขอรับ แต่จะไปสำรวจกันแค่2นายก่อน คือผม กับเสี่ยว เวฟ 110i กับเวฟ 125X แดงๆทั้งคู่ เดี๋ยวจะไปวันไหนจะบอกอีกที :(

มามุกฯ ต้องข้ามฝั่งไปชมสาวลาวเลยครับ   อิอิ  หรือว่าจะไปปีนภูผาเทิบดี

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

stank

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 10:05:32 หลังเที่ยง
ถ้าเลี้ยงเหล้า ท่าทางจะลำบาก ดูในรูปหน้าแรกๆ สาวก2ทีเมืองอุบลคอแต่ละท่านไม่น่าธรรมดา :( ไปมาหลายรอบแล้ว กลุ่มม่วงนี่มีดื่มแค่2-3คนนี่แหละ ที่ไม่ดื่มน่ะไม่ใช่ว่าไม่แตะเลยนะ แต่ถ้ากินกันทีนี่คุยกันยาวมากๆ เหลือเวลาเดินทางกลับคงมืดเลย ก็เลยไม่ค่อยดื่มกัน กะว่ามาถึงบ้านค่อยโซ้ยกัน แต่ เมื่อยชิบ แยกย้ายกลับรังใครรังมัน เก็บไว้โม้กันได้อีกเป็นเดือน5566 มีตอนนี้ไม่กี่นายที่เป็นแกนนำ มีผมมินตรา พาเพื่อนเสียตังค์ wave 125X Overdriver
พี่หาญ. ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง wave 110i หลายใจแต่รักจริง
น้องขวัญ. ตัวเล็กๆ แรงดี จริงใจ smash D 110 RR/FR 80 twin turbo/skylab GTR 120(๓ล้อน่ะเอง)
น้องทักกี้. นกต่อ ละอ่อนน้อย ตัวล่อมาให้แซว mio 132c.c./wave 100x ผู้โชคร้าย
พี่ต่อ. ไอ้หนุ่มหมัดเมา ไม่เมาแต่เหมือนเมา อะไรก็ได้ Nice 110RS
ยังมีอีก 4-5คนที่ยังไม่ปรากฏตัว มีเพิ่มมาไงเดี๋ยวมาแจ้งอีกทีครับ

กลุ่มบังลมเลยนะนิ  น่าสนใจ ๆ มีทริปแจ้งข่าวด้วย  เดี๋ยวเอาเวฟร้อยยี่ห้า  เห่ย ๆ วิ่งด้วยคน  อิอิ

TZMClub150

โว้ว รายนาม จอมยุทธ ทั้งหลาย

น่าหนุกดีแฮะ

งั้น รีบไปหาซื้อ 4 จังหวะมาขับมั่งดีกว่า

อิอิ จาได้เข้ากลุ่มกะเค้าได้มั่ง

musicman_ton

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ตุลาคม 30, 2010, 06:37:19 หลังเที่ยง
โว้ว รายนาม จอมยุทธ ทั้งหลาย

น่าหนุกดีแฮะ

งั้น รีบไปหาซื้อ 4 จังหวะมาขับมั่งดีกว่า

อิอิ จาได้เข้ากลุ่มกะเค้าได้มั่ง

ข้อยมีแล้ว
555+

DEDOR

ข้อยกะมีแล้ว  ไม่รู้เมียจะให้เอาไปหรือเปล่า  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

11boom11

:D :D

Uploaded with ImageShack.us

TZMClub150

อ้างจาก: 11boom11 เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 08:56:53 ก่อนเที่ยง
:D :D

อะป๊าด ตูดมด อยากได้เด้

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ ตุลาคม 31, 2010, 03:19:09 หลังเที่ยง
ข้อยกะมีแล้ว  ไม่รู้เมียจะให้เอาไปหรือเปล่า  อิอิ

หรอยเมียไปเที่ยวตี้ล่ะพี่ด้อ

ม่วน แถม เสียว

อิอิ

inter cooler

NSR ยัดไฟกลมทำคาเฟ่เรซเซอร์ดูเบิ่งจั๊ดบาทแนะ  :D
เหตุที่กลุ่มม่วง เลือกบังลมออกทริปก็เพราะ หาง่าย ขับง่าย ไม่ต้องมีทักษะมาก อะไหล่ตามรายทางเพียบ ที่สำคัญ มีต๊ะเบียน แต่ผมกับพี่หาญนี่เล่น2Tเล็ก/ใหญ่ ก่อนใครในกลุ่ม มาถึงคราวที่ต้องแบกรับภาระหลายอย่าง 150เลยต้องปล่อยไป ไม่ไกลตา แต่เอาคืนมิได้55 ตอนนี้ยังต้องผ่อน4สูบที่ผ.บ.บังคับให้ซื้อ เลยไม่มีตัวแรงไปโฉบ ต้องล่อกระป๋องบังลมไปก่อน รอเจียดเงินซื้อ/ทำ150 ทีไร ถ่ายน้ำมันเครื่อง-กรอง-ยาง-แบต4สูบทำหมดมือทุกที เศร้า!~~~ :P
มีสาระไปวันๆ

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 11:55:32 หลังเที่ยง
NSR ยัดไฟกลมทำคาเฟ่เรซเซอร์ดูเบิ่งจั๊ดบาทแนะ  :D
เหตุที่กลุ่มม่วง เลือกบังลมออกทริปก็เพราะ หาง่าย ขับง่าย ไม่ต้องมีทักษะมาก อะไหล่ตามรายทางเพียบ ที่สำคัญ มีต๊ะเบียน แต่ผมกับพี่หาญนี่เล่น2Tเล็ก/ใหญ่ ก่อนใครในกลุ่ม มาถึงคราวที่ต้องแบกรับภาระหลายอย่าง 150เลยต้องปล่อยไป ไม่ไกลตา แต่เอาคืนมิได้55 ตอนนี้ยังต้องผ่อน4สูบที่ผ.บ.บังคับให้ซื้อ เลยไม่มีตัวแรงไปโฉบ ต้องล่อกระป๋องบังลมไปก่อน รอเจียดเงินซื้อ/ทำ150 ทีไร ถ่ายน้ำมันเครื่อง-กรอง-ยาง-แบต4สูบทำหมดมือทุกที เศร้า!~~~ :P

กรรม

TZMClub150

ซะงั้น เหอๆ

เดี๋ยวจัด สี่สูบมาขี่มั่งดีกว่า

ไม่นานนี้แหละ ถ้าเค้าไม่ขายไปก่อน

คริคริ

11boom11

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 01:08:01 หลังเที่ยง
ซะงั้น เหอๆ

เดี๋ยวจัด สี่สูบมาขี่มั่งดีกว่า

ไม่นานนี้แหละ ถ้าเค้าไม่ขายไปก่อน

คริคริ

จาดมาด่วนเลยท่าน

DEDOR

ผมขอสูบเดียว 250 จืๆก็พอคับ เห็นแล้วน้ำลายไหล  อยากคร่อมเต็มแก่แล้ว

TZMClub150

หุหุ

สูบเดียวมันแพงเกิน

ขอสี่สูบ ราคาประหยัดดีก่าพี่ด้อ
อิอิ

stank

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2010, 02:41:33 หลังเที่ยง
ผมขอสูบเดียว 250 จืๆก็พอคับ เห็นแล้วน้ำลายไหล  อยากคร่อมเต็มแก่แล้ว

ถึงว่า   อยากขายเอ็นโปร  จะไปเอาหัวฉีดนิเอง 

11boom11