Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

เจอกันเย็นนี้ บ้านพี่ต้นเด้อน้อง

GTO-M4.Sk

แปลกอ่าพี่

ผมกินเบียร์แล้วเมาอ่ะ

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งป่าวเนี่ย

-**-

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

musicman_ton

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 11:15:37 หลังเที่ยง
แปลกอ่าพี่

ผมกินเบียร์แล้วเมาอ่ะ

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งป่าวเนี่ย

-**-

ผมบ่เมาครับ

555+

กิน แก้วเดียว 555+

TZMClub150

พี่บ่เมาเด้อ แค่ยืนไม่ค่อยอยู่ แต่ขับรถได้สบาย ฮ่าๆ

GTO-M4.Sk

โอ๊ย.......

วันนี้เซงอีก

อ.นัดสอนเพิ่มเติมอีก

ถ้าวันนี้เลิกช้าคงบ่ได้ไปเด้อพี่

TZMClub150

จ้า ๆ

เมื่อวานก็พูดงี๊แหละ แปบเดียว เห็นมาอยู่บ้านพี่ต้นละ ห้าๆ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 08, 2010, 01:16:16 หลังเที่ยง
จ้า ๆ

เมื่อวานก็พูดงี๊แหละ แปบเดียว เห็นมาอยู่บ้านพี่ต้นละ ห้าๆ

ก๊อเมื่อวานมันทนม่ายหว๋ายนี่เพ่

หมั๋นเป๋นงึกๆงักๆ

เหะๆ

stank

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 08, 2010, 02:12:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 08, 2010, 01:16:16 หลังเที่ยง
จ้า ๆ

ก๊อเมื่อวานมันทนม่ายหว๋ายนี่เพ่

หมั๋นเป๋นงึกๆงักๆ

เหะๆ

ระวังนะ  เข้าเส้นแล้วเลิกไม่ได้นะ  ต้องไปวัดถ้ำกระบอกอย่างเดียว  หุหุ

stank

ประกาศ  ๆ สมาชิก  2stroke  เมืองอุบลราชธานี

ศุกร์นี้มีผู้ใหญ่ใจดี  หน้าตาหล่อเข้าขั้น  ขี่ท่านเทพ  zx150  บอกว่าให้น้อง ๆ ล้างท้องเืพื่อเพิ่มเติม  แอลกอฮอลไว้รอเลย

พรุ่งนี้  (ศุกร์ที่  9 กรกฎาคม  2553)  จะมีพี่คนหล่ อ ๆหน้าตาดี ๆ (แต่ไม่เท่าต้นคนนี้นัก)  จะเลี้ยงพลังงานที่ใช้ในการขับเคลื่อนสูง  (รอบจัดมัีกมาก)

สำหรับน้อง ๆ สมาชิกชาวอุบลและไกล้เคียง  และเป็นการเช็คชื่อสมาชิกไปในตัว  เพื่อเตรียมการ  ขี่รถเล๊อะ  (หาเรื่องให้เมียด่า)  กัน ๆ ๆ

พี่เขาจะออกแต่หัวเชื้อนะ  เต็มที่  ไม่อั้น กี่ขวดกี่ลิตรก้อว่ากันไป  ในส่วนของน้ำที่ต้องผสม  (ในอัตราส่วนที่ไม่ต้องเถียงกัน  หัวเชื้อสองฝา+น้ำแขงสามก้อนใหญ่+โซดา+น้ำ)  สุตรนี้ตายตัวสำหรับผม  ใครอย่ามาแย้ง)

น้อง ๆ ก้อชวยกันออกนะ  หุหุ  (ส่วนต้นคนนี้ขอออกสถานที่  ถ้วยจาน  แก้ว  (หุหุ  หาเรื่องกินฟรีอีกแล้วตรู))

และในส่วนของกลับแกล้มก้อช่วย ๆ กันไป  (พี่เขาบอก  เอาแค่ถั่วมาคั่วพอ  (แกะแล้วโลเกือบสามร้อยกว่างั้น  ไม่รุ็้ว่าถั่ววิเศษหรือป่าว  (ไม่เอาถั่วดำพอแกว่างั้น))

ก้อเรียนเชิญพี่ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิก  ชาวอุบลและไกล้เคียง  ร่วมกิจกรรมได้นะคับ

มาไม่เจอ  หาไม่ถูก  ก้อจอดรอที่ปั้ม  ปตท.หน้าบิกซีวารินชำราบนะคับ  แล้วกด  191  อ่ะจึ๋ย   ;) ;)  ไม่ใช่ ๆ

โทรมาที่เบอร์ผมละกัน  ( 086-246-9520)  จะออกไปรับ 

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 08, 2010, 03:48:39 หลังเที่ยง
ประกาศ  ๆ สมาชิก  2stroke  เมืองอุบลราชธานี

ศุกร์นี้มีผู้ใหญ่ใจดี  หน้าตาหล่อเข้าขั้น  ขี่ท่านเทพ  zx150  บอกว่าให้น้อง ๆ ล้างท้องเืพื่อเพิ่มเติม  แอลกอฮอลไว้รอเลย

พรุ่งนี้  (ศุกร์ที่  9 กรกฎาคม  2553)  จะมีพี่คนหล่ อ ๆหน้าตาดี ๆ (แต่ไม่เท่าต้นคนนี้นัก)  จะเลี้ยงพลังงานที่ใช้ในการขับเคลื่อนสูง  (รอบจัดมัีกมาก)

สำหรับน้อง ๆ สมาชิกชาวอุบลและไกล้เคียง  และเป็นการเช็คชื่อสมาชิกไปในตัว  เพื่อเตรียมการ  ขี่รถเล๊อะ  (หาเรื่องให้เมียด่า)  กัน ๆ ๆ

พี่เขาจะออกแต่หัวเชื้อนะ  เต็มที่  ไม่อั้น กี่ขวดกี่ลิตรก้อว่ากันไป  ในส่วนของน้ำที่ต้องผสม  (ในอัตราส่วนที่ไม่ต้องเถียงกัน  หัวเชื้อสองฝา+น้ำแขงสามก้อนใหญ่+โซดา+น้ำ)  สุตรนี้ตายตัวสำหรับผม  ใครอย่ามาแย้ง)

น้อง ๆ ก้อชวยกันออกนะ  หุหุ  (ส่วนต้นคนนี้ขอออกสถานที่  ถ้วยจาน  แก้ว  (หุหุ  หาเรื่องกินฟรีอีกแล้วตรู))

และในส่วนของกลับแกล้มก้อช่วย ๆ กันไป  (พี่เขาบอก  เอาแค่ถั่วมาคั่วพอ  (แกะแล้วโลเกือบสามร้อยกว่างั้น  ไม่รุ็้ว่าถั่ววิเศษหรือป่าว  (ไม่เอาถั่วดำพอแกว่างั้น))

ก้อเรียนเชิญพี่ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิก  ชาวอุบลและไกล้เคียง  ร่วมกิจกรรมได้นะคับ

มาไม่เจอ  หาไม่ถูก  ก้อจอดรอที่ปั้ม  ปตท.หน้าบิกซีวารินชำราบนะคับ  แล้วกด  191  อ่ะจึ๋ย   ;) ;)  ไม่ใช่ ๆ

โทรมาที่เบอร์ผมละกัน  ( 086-246-9520)  จะออกไปรับ 

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

เดี๋ยวลงทะเบียนไว้รอเลย

ฮ่าาาาาาาาาา

ขอสูตร เป็น 1:1 ได้มั้ยอ่ะ กะลังอินเทรนด์เลย
ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา

เหล้า 1 โซดา 1 นะ -*-

งานนี้มีเฮแน่ๆ อ๊ะ  อ๊ะ  อ๊ะ งานนี้ ไม่มีตัง

แต่กินแค่เหล้าช่างดูโหด ร้าย  อ๊ะ  อ๊ะ  อ๊ะ   

TZMClub150

กำลืม หัวเชื้อ จำกัด ยี่ห้อมั้ยอ่าพี่ต้น

อยากกิน บักจอนนี่หย่าง

รู้จักบ่

แล้วจะออกน้ำแข็งให้ละกัน อย่ามาแย่ง ออกเด้อ น้ำแข็งไม่อั้น  กี่กระสอบว่ากันไป เต็มที่แล้วเนี่ย ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

GTO-M4.Sk

ยืมโน๊ตบุ๊คเพื่อเพื่อนเล่นในเวลาเรียนเลยเรา
หุหุ
วันนี้ อ.จะปล่อย 6 โมง
สงสัยได้ไปร่อนที่บ้านพี่ต้นตามเคย 555+

แต่พรุ่งนี้
มะแน่จายหง่า
T_T

จะอดมั๊ยเนี่ยเรา
เฮ้อ..........

TZMClub150

นนั่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จาออกไปแร้ว นะ

กินจั๊บก่อนแปบ1

@@TaJung@@

อิจฉาจริง ๆ ผมติดออกทริ๊ปไปชัยภูมิ ไปบ่ได้เด้อ....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 12:29:13 ก่อนเที่ยง
อิจฉาจริง ๆ ผมติดออกทริ๊ปไปชัยภูมิ ไปบ่ได้เด้อ....

บ่เป็นหยังเอาไว้โอกาสหน้าจ้า

วันนี้กะวันศุกร์แหล่ว เตรียมออกไปโรงบาลล้างท้องรอไว้เลย

เอิ๊กสิ์ๆๆๆๆ

GTO-M4.Sk

พี่กิฟคร๊าบ........

ตอนนี้ผมว่างแล้วเด้อ
ซักหน่อยจะแว๊นไปหา

อิอิ

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 08:27:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 12:29:13 ก่อนเที่ยง

บ่เป็นหยังเอาไว้โอกาสหน้าจ้า

วันนี้กะวันศุกร์แหล่ว เตรียมออกไปโรงบาลล้างท้องรอไว้เลย

เอิ๊กสิ์ๆๆๆๆ

ผมบ่ต้องล้างดอกเด้อ

ว่างตรอด

TZMClub150

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 12:07:44 หลังเที่ยง

อิอิ

+++

หาไรมาให้กินด้วยนะ หิวข้าว มาเก็บตังที่พี่เลย

เหอๆ

ยังไม่ได้กินไรตั้งแต่เช้าเลยเนี่ย
กรรม

ท้องจะทะลุตายอยู่แล้ว เดี๋ยวจะตายก่อนถึงตอนเย็น เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

ปล....การตั้งกระทู้จาก IP ของคุณ น้อยกว่า 60 วินาทีที่ผ่านมา กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

ลองมา 3 ครั้งแล้วกำ เหอๆ สงสัย จิ้มเร็วไป ต้อง ค่อยๆจิ้ม ซะแระ จาได้ นานไสร็จ

พูดถึงเรื่องไรเนี่ย ออกทะเลไปแว้ว ฟี๊วววววววววววววววววววววววววววววววววว

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 12:47:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 12:07:44 หลังเที่ยง

อิอิ

+++

หาไรมาให้กินด้วยนะ หิวข้าว มาเก็บตังที่พี่เลย

เหอๆ

ยังไม่ได้กินไรตั้งแต่เช้าเลยเนี่ย
กรรม

ท้องจะทะลุตายอยู่แล้ว เดี๋ยวจะตายก่อนถึงตอนเย็น เอิ๊กสิ์ๆๆๆ

ปล....การตั้งกระทู้จาก IP ของคุณ น้อยกว่า 60 วินาทีที่ผ่านมา กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

ลองมา 3 ครั้งแล้วกำ เหอๆ สงสัย จิ้มเร็วไป ต้อง ค่อยๆจิ้ม ซะแระ จาได้ นานไสร็จ

พูดถึงเรื่องไรเนี่ย ออกทะเลไปแว้ว ฟี๊วววววววววววววววววววววววววววววววววว

ล้างท้องไง