Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 11:39:41 หลังเที่ยง
ผมขับจากบ้านเกษตรไปมอ 17 นาที แบบรีบๆนะ ตามนั้นกำ  ถูกทิ้งเป็นทุ่งเลยวันนี้

RXZ เค้าแรงจริงๆ ต้องยอมเค้าล่ะ
อิอิ

stank

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 11:46:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 11:39:41 หลังเที่ยง
ผมขับจากบ้านเกษตรไปมอ 17 นาที แบบรีบๆนะ ตามนั้นกำ  ถูกทิ้งเป็นทุ่งเลยวันนี้

RXZ เค้าแรงจริงๆ ต้องยอมเค้าล่ะ
อิอิ

เหอะ ๆ ขนาดนั้นเลยเหรอ

แรงไม่แรงก้อสูบติดละฟระ  หุหุ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 09:39:29 หลังเที่ยง

วู้ว  ไปร่อนมาไม่ชวนกันมั่งเล้ย 

อิอิ

แบบว่าผมโทรหาพี่กิฟละ พีเค๊าบอกว่าวันนี้พี่ไม่มาครับ

ผมเลยฉายเดี่ยวซะงั้น
เง้อ

ทางเส้นนั้นกลางคืนน่ากลัวนะ
มืดๆ มองกระจกหลังไม่มีรถตาม ข้างหน้าก็โหวงเหวง
ดีแต่มะเจอหมาวิ่งตัดหน้า ไม่งั้นคงมีกลิ้งกันเลยทีเดียว

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

ovantien

กำลังทำอะไรเนี่ย....................อิอิ

musicman_ton

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:01:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 09:39:29 หลังเที่ยง

วู้ว  ไปร่อนมาไม่ชวนกันมั่งเล้ย 

อิอิ

แบบว่าผมโทรหาพี่กิฟละ พีเค๊าบอกว่าวันนี้พี่ไม่มาครับ

เง้อ

มืดๆ มองกระจกหลังไม่มีรถตาม ข้างหน้าก็โหวงเหวง
ดีแต่มะเจอหมาวิ่งตัดหน้า ไม่งั้นคงมีกลิ้งกันเลยทีเดียว

ตอนนี้อยู่ไหนครับ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:06:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:01:15 ก่อนเที่ยง

อิอิ

เง้อ

ตอนนี้กลับหอละครับ ที่ ม.
เพิ่งกลับมาเมื่อกี้เอง

แบบว่าไปสังสรรค์มาอ่าครับ
อิอิ

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:17:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:06:49 ก่อนเที่ยง

อิอิ

เง้อ

ตอนนี้กลับหอละครับ ที่ ม.
เพิ่งกลับมาเมื่อกี้เอง

แบบว่าไปสังสรรค์มาอ่าครับ
อิอิ

สังสันที่ไหนหรอครับ

GTO-M4.Sk

อยู่ที่ตึกกิจกรรม ใน ม.อ่าครับ

พอดีมีกิจกรรมของเด็ก วิศวะไฟฟ้า ก็เลยไปแจมด้วยซะหน่อย
พอเก็บของเสร็จ ก็กลับหอเลย

เหนื่อย + เมานิดๆ สงสัยพรุ่งนี้ขับรถเลื้อยไปบ้านพี่กิฟแน่ๆ
เง้อ...!!

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:22:44 ก่อนเที่ยง
อยู่ที่ตึกกิจกรรม ใน ม.อ่าครับ

พอดีมีกิจกรรมของเด็ก วิศวะไฟฟ้า ก็เลยไปแจมด้วยซะหน่อย
พอเก็บของเสร็จ ก็กลับหอเลย

เหนื่อย + เมานิดๆ สงสัยพรุ่งนี้ขับรถเลื้อยไปบ้านพี่กิฟแน่ๆ
เง้อ...!!

อ่อครับ

ถ้าว่าง

จะตามไปครับ

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:04:36 ก่อนเที่ยง
                     กำลังทำอะไรเนี่ย....................อิอิ

โอ้วไม่น่าเรยๆๆๆๆๆ

TZMClub150

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 01:04:36 ก่อนเที่ยง

กรรม

ภาพนี้ช่างทุเรศ นัก ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 05:55:01 หลังเที่ยง

กรรม

ภาพนี้ช่างทุเรศ นัก ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

โอว  ตูดๆๆๆๆๆๆ

<< ZenSoNic >>

แหม แข็งแรงกันแต่หัววันเลยนะครับ อิอิ

liponf

หวัดดีครับ พี่ๆ 2t อุบล ตอนนี้ผมอยู่ กุงเทพ ครับ โดนย้ายไปอยยู่ภาคกลางตอนล่าง

แต่รถอยู่อุบลครับ ว่างๆ แวะไปเยี่ยมเยีนน นะครับ

ออ ผม มี ทริป เล็กๆ อุบล - ชล อุครับ ประมาณ 600-700 โล ครับ จุดหมายอยุ่บ้านพี่ติ

ใครอยากร่วมทริป สนใจ on call ได้นะครับ 5555 

GTO-M4.Sk

พี่ต้นค๊าบ...........

ลืมถามเลย
ปกติรถพี่เติมน้ำมันอะไรอ๊ะ

ไม่กล้าเติม กลับถึงหอปุ๊ป จอดปั๊ป ยังมะได้ออกไปไหนเลยเนี่ย

อ้างจาก: liponf เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 08:06:15 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ พี่ๆ 2t อุบล ตอนนี้ผมอยู่ กุงเทพ ครับ โดนย้ายไปอยยู่ภาคกลางตอนล่าง

แต่รถอยู่อุบลครับ ว่างๆ แวะไปเยี่ยมเยีนน นะครับ

ออ ผม มี ทริป เล็กๆ อุบล - ชล อุครับ ประมาณ 600-700 โล ครับ จุดหมายอยุ่บ้านพี่ติ

ใครอยากร่วมทริป สนใจ on call ได้นะครับ 5555 

หวัดดีคับ
ขับรถ cbr เหร๋อครับ
กลัวออกทริปแล้ววิ่งไล่พี่ไม่ทันจัง

600-700 โล เนี่ย รวมไปกลับยังครับ รึว่าไปอย่างเดียวอ่า
เง้อ.....

stank

หุหุ  ใครฟระนั่น   

ดีนะไม่มีเราด้วย 

เหอะ ๆ ๆ

อ้างจาก: liponf เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 08:06:15 หลังเที่ยง

หายหน้าหายตา  อิอิ 

ย้ายเข้าไปจีบสาว ๆ เมืองกรุสะแหละ

หุหุ  อุบลระยองเลยเหรอ  แล้วไปด้วย  จะกลับกะใครเนียะ  หุหุ

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 09:12:05 หลังเที่ยง
พี่ต้นค๊าบ...........

ลืมถามเลย
ปกติรถพี่เติมน้ำมันอะไรอ๊ะ

ไม่กล้าเติม กลับถึงหอปุ๊ป จอดปั๊ป ยังมะได้ออกไปไหนเลยเนี่ย

ของพี่  เบนซิน  95  คับ  ชอบแรง ๆ

อ่ะล้อเล่งน่า  เอาแค่  e20  พอคับ  ช่วยชาติประหยัด

แต่สำหรับพี่เติม  037  นะคับ  หุหุ

GTO-M4.Sk

โหพี่........
ในอุบลผมยังไม่เห็นปั๊มไหนมี 95 เลยนะเนี่ย (ไม่ได้สังเกตุ)
-*-

พรุ่งนี้ดันมีปัญหาติดธุระตอนกลางวันอ่ะพี่  เซงเป็ด
กว่าจะว่างก็เย็นๆ 3-4 โมงแน่ะ
เฮ้อ......

037 มันอ๊อกเทนทะไหร่อ่าพี่
เผื่อเติมคนขับแล้วรถจะแรงขึ้น

555+

ovantien

วันนี้เห็น RX-Z สีเหมือนรถพี่ต้นเลยขับสวนกับผมแถวตลาดเจริญศรี  เหมือนกันเลยมีมัดยางมอไซค์ข้างหลังด้วย เทห์ๆ
ไปเปลี่ยนสายออโต้ลูปมา ช่างบอกว่าเป็นที่ซีลเกียวันนั้นบอกว่าสายรั่ว  วันนี้บอกว่าซีล  ไปมายังเยิ้มอยู่อีก เซงไก่เลย 
ซ่อมยังไงฟระ  หัวเทียนก้อขันไม่แน่น

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 12:18:45 ก่อนเที่ยง
วันนี้เห็น RX-Z สีเหมือนรถพี่ต้นเลยขับสวนกับผมแถวตลาดเจริญศรี  เหมือนกันเลยมีมัดยางมอไซค์ข้างหลังด้วย เทห์ๆ
ไปเปลี่ยนสายออโต้ลูปมา ช่างบอกว่าเป็นที่ซีลเกียวันนั้นบอกว่าสายรั่ว  วันนี้บอกว่าซีล  ไปมายังเยิ้มอยู่อีก เซงไก่เลย 
ซ่อมยังไงฟระ  หัวเทียนก้อขันไม่แน่น

เอ่อ...

ตอนเย็นๆใช่รึเปล่าครับ

คนที่คุณเห็นอาจจะเป็นผมก็ได้ครับ

อิอิ

ovantien

ใช่ใส่หมวกกันน็อคหลายฟุตบอลลายขาวสลับดำ  จำได้แหละเคยเห็นขับGTO ที่,มออุบล  ที่แท้คุณโจ้นี้เอง   ขับไปไหนหรอคับตอนเย็น  เห็นผมทักบ้างนะครับ เรียนมออุบลเหมือนกัน