Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

stank

มื่ออื่นไผซิไปจูดบั้งไฟน๋ำ  ไปนำกันบ่  อิอิ

สังเกตุป้ายหมู่บ้านบ้านี้  ชื่อไร ๆ ๆ  จิง ๆ คำเดิมหนักกว่านี้  อันนี้แปลแบบสุภาพ ๆ แล้วเปลี่ยนชื่อบ้านมาใหม่  หุหุ

ดนตรีสด ๆ

ถือป้ายน่ารัก ๆ

ขบวนแห่เพิ่น

อันนี้ม่วน ๆ

เอ้า  มีสาว ๆ ประกาศหาพ่อเด็กในท้อง  ใครสนใจ  ไม่อยากทำแต่อยากมีลูก  จัดไป ๆ

ม่วนซื่นโฮแซว

ส่งท้ายด้วยนางรำสวย ๆ

พรุ่งนี้จูด  (จุดบังไฟ)  จะเก็บภาพมาฝากเพิ่มเติมให้คร้าบบบบบบบบบบ

stank

เมื่อคืนเวลาประมาณ  19.00  น.

เพื่อนสมาชิก  evilboy    หรือท่านชาย

สมาชิกในกลุ่มอุบล  ประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต   ถูกรถชนท้าย  ขณะขับขี่  tzm  คู่กาย

้ข้อมูลเบื้อต้นยังไม่ทราบแน่ชัดอะไรมากมาย 

เพราะเมื่อเช้า  ตอนตีห้าครึ่ง  แม่ของท่ายชายโทรมาบอกผม  เพราะว่าแกโทรหาผมก่อนประสบอุบัติเหตุ  (18.43น)

แม่ท่านชายดูเบอร์โทรออก  แล้วได้โทรแจ้งขาวมายังผม 

เย็นนี้ว่าจะไปร่วมสวดอภิธรรมด้วย

ขอแสดงความอาลัยมาไว้ ณ  ที่นี้คับ   (ฝากเตือนเพื่อนสมาชิกทูสโตกด้วยนะคับ  ขับรถด้วยความระมัดระวัง   เมาอย่าขับ  )

รูปท่านชายคับ

ทูสโตกอุบล  เย็นนี้ของดกิจกรรมมิตติ้งนะคับ   ข่าวสารถ้าไม่ทั่วถึง  วันนี้ผมจะโทรแจ้งเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะคับ

เพราะเย็นนี้จะไปร่วมฟังสวดอภิธรรม  และร่วมไว้อาลัยแด่ท่านชายคับ

sudsud111

เสียใจด้วยครับผม ขอให้ท่านไปสู่สุขคติครับ ...

GTO-M4.Sk

ขอไว้อาลัยและขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

ผมอยู่อุบลเหมือนกันครับ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

doohan

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ   อุบัติเหตุ ระวังยากครับ 

TZMClub150

ไปรับ รถคันใหม่มา ตอนแรกกะระเบิด เอาไปเอามา ไม่ระเบิดแระ ราคาค่าตัว 3 พัน อิอิ

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 06:54:10 ก่อนเที่ยง
ไปรับ รถคันใหม่มา ตอนแรกกะระเบิด เอาไปเอามา ไม่ระเบิดแระ ราคาค่าตัว 3 พัน อิอิ

ไม่เอามาให้เป็นรถเซอวิสระหว่างรอรถซ่อมเล้ย  หุหุ

แล้วรูปแรกอ่ะ  เหมือนว่าตรูจะเอ๋อเลยฟร่ะ  เหอะ ๆ ๆ

TZMClub150

เหอๆ  เอามั้ยล่ะพี่ เวลา ออกทริป เดี๋ยวให้ยืม
รอเซอร์วิส เดี๋ยว ให้จัดการเรื่อง โช๊ค ก่อน หน้าหลัง เจ๊ง หมด
หน้าซีลรั่ว หลัง โช๊คตาย เวรกำ
ปล.รูปแรกเหมือนเอ๋อ หรือ นั่งคิดว่า ถ้าเอารูปมาลง ผบ .ทบ. จะเห็น กันแน่ อิอิ

musicman_ton

อ้างจาก: stank เมื่อ พฤษภาคม 30, 2010, 06:15:11 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนเวลาประมาณ  19.00  น.

เพื่อนสมาชิก  evilboy    หรือท่านชาย

สมาชิกในกลุ่มอุบล  ประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต   ถูกรถชนท้าย  ขณะขับขี่  tzm  คู่กาย

้ข้อมูลเบื้อต้นยังไม่ทราบแน่ชัดอะไรมากมาย 

เพราะเมื่อเช้า  ตอนตีห้าครึ่ง  แม่ของท่ายชายโทรมาบอกผม  เพราะว่าแกโทรหาผมก่อนประสบอุบัติเหตุ  (18.43น)

แม่ท่านชายดูเบอร์โทรออก  แล้วได้โทรแจ้งขาวมายังผม 

เย็นนี้ว่าจะไปร่วมสวดอภิธรรมด้วย

ขอแสดงความอาลัยมาไว้ ณ  ที่นี้คับ   (ฝากเตือนเพื่อนสมาชิกทูสโตกด้วยนะคับ  ขับรถด้วยความระมัดระวัง   เมาอย่าขับ  )

รูปท่านชายคับ

ทูสโตกอุบล  เย็นนี้ของดกิจกรรมมิตติ้งนะคับ   ข่าวสารถ้าไม่ทั่วถึง  วันนี้ผมจะโทรแจ้งเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะคับ

เพราะเย็นนี้จะไปร่วมฟังสวดอภิธรรม  และร่วมไว้อาลัยแด่ท่านชายคับ

เสียใจมากครับ

:P :P :P :P :P :P :P :P :P

HS4RZO เลือด2จังหวะ

TZMClub150

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 06:12:24 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ
สำหรับชาว 2 t อุบล ก็เสียใจกะเหตุการณ์ครั้งนี้เหมือนกัน ไม่คิดเลยว่าพี่แกจะด่วนจากไปแบบนี้

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 09:10:06 ก่อนเที่ยง
เหอๆ  เอามั้ยล่ะพี่ เวลา ออกทริป เดี๋ยวให้ยืม
รอเซอร์วิส เดี๋ยว ให้จัดการเรื่อง โช๊ค ก่อน หน้าหลัง เจ๊ง หมด
หน้าซีลรั่ว หลัง โช๊คตาย เวรกำ
ปล.รูปแรกเหมือนเอ๋อ หรือ นั่งคิดว่า ถ้าเอารูปมาลง ผบ .ทบ. จะเห็น กันแน่ อิอิ

เอาตอนออกทริปเลยเหรอ   ตอนนี้ไม่มีรถขี่เลยนะนิ  หุหุ

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 06:12:24 หลังเที่ยง

ขอบคุณท่านแขกคับ  ที่ร่วมไว้อาลัยจากการจากไปของท่านชาย   

pongpang

ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปด้วยครับ จาก 2t ศรีสะเกษ

stank

เอาเข้าไป  ช่วงนี้ไหงอุบัติเหตุบ่อยกันจิง 

เจ้าเยี่ยม  tzm  เขียว ๆ ไหงไปชนท้ายรถยนต์สาว ๆ ได้

กิ๊ฟอับเดดหน่อยเด้อ  เป็นจั๋งได๋แหน่

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 01:37:46 หลังเที่ยง
เอาเข้าไป  ช่วงนี้ไหงอุบัติเหตุบ่อยกันจิง 

เจ้าเยี่ยม  tzm  เขียว ๆ ไหงไปชนท้ายรถยนต์สาว ๆ ได้

กิ๊ฟอับเดดหน่อยเด้อ  เป็นจั๋งได๋แหน่

กะลังรอสรุปคดีอยู่พี่ บ่ายวันนี้แหละ
เหมือนตำหนวด จะเอนเอียงไปทางสาวเจ้าตอแหล ซะมากกว่านะ
สงสัยงานนี้ มีเฮ แน่ แต่บอกทางพ่อแม่ ของเยี่ยม แล้วว่า ไม่ต้องทำไร ไปสู้กันที่ชั้นศาล ดีกว่า

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 02:29:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 01:37:46 หลังเที่ยง

กะลังรอสรุปคดีอยู่พี่ บ่ายวันนี้แหละ
เหมือนตำหนวด จะเอนเอียงไปทางสาวเจ้าตอแหล ซะมากกว่านะ
สงสัยงานนี้ มีเฮ แน่ แต่บอกทางพ่อแม่ ของเยี่ยม แล้วว่า ไม่ต้องทำไร ไปสู้กันที่ชั้นศาล ดีกว่า

ใช่ๆ

ดำ หนวด

ชอบเข้าข้างผู้หญิง

ตอแหร

เซง :o

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 02:29:44 หลังเที่ยง

จัดไปอย่าให้เสีย  คู่กรณีเป็นหญิงเหรอ  ไม่บอก  พี่จะไปเคลียร์ให้ตั้งแต่เมื่อวาน  (สาวไหม)

stank