Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 06:29:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: piyapong เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 06:15:43 หลังเที่ยง
ชื่อท็อปครับ  081-7685783  ไปออกทริปที่ไหนจะไปด้วย  จะเอาแกรมม่า II  ไปลองดูว่ามันจะเหนียวไหมเวลาเดินทางไกล  ถ้าไปจริงโทรมาชวนด้วยอุบลร้อยเอ็ด  ห่างกันแค่  200  กิโลเอง(555)  โทรมาชวนได้ตลอด 24  ชั่วโมง  ผมอยู่ร้อยเอ็ด
....
ไปอุบลแล้วเลยมาอุดร ตามนั้น

วันนั้น เอารถไป ที่กลุ่มอุดร เสียดายตอนนั้นยังไม่รุ้จักพี่เลย ไม่งั้นโทรหาพี่แร้ววว อุบล - อุดร 400โลเอง ขับไปเกือบตายเพราะฝนมานตก ตามนั้น  :o

ek_kikso302

อ้างจาก: piyapong เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 06:15:43 หลังเที่ยง
ชื่อท็อปครับ  081-7685783  ไปออกทริปที่ไหนจะไปด้วย  จะเอาแกรมม่า II  ไปลองดูว่ามันจะเหนียวไหมเวลาเดินทางไกล  ถ้าไปจริงโทรมาชวนด้วยอุบลร้อยเอ็ด  ห่างกันแค่  200  กิโลเอง(555)  โทรมาชวนได้ตลอด 24  ชั่วโมง  ผมอยู่ร้อยเอ็ด

ร้อยเอ็ดคนบ้านเดียวกัน อยู่แถวไหนหนอ ผมคนจังหาร แต่ตอนนี้มาปฏิบัติหน้าที่อยู่สารคาม มีทิปอีสาน ขอไปอีกคน

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 05:23:24 หลังเที่ยง
:o โปรเจค TZR ใกล้จาเสร็จแว้ว เหลือ เก็บรายละเอียด 3-4จุด อิอิ 8)

เหลือง ๆ แนวนี้  จะทำลายไหนดีหนอ  สองลายนี้  อิอิ

musicman_ton

Mtz

อ้างจาก: stank เมื่อ มกราคม 26, 2010, 08:30:38 ก่อนเที่ยง

อัพเดทรถพี่จี้  

ตอนนี้ใส่กรอง  

เปลี่ยนท่อ  pdk
หามานานแล้วว่า TZm ชุดแต่งโหดๆนี้อยู่ที่ไหน อิอิ เจอจนได้ของคนอุบลนี้เอง กลุ่มนี้ TZM เยอะจัง เดี่ยวได้ดูไว้เป็นแบบอย่าง ไม่เคยเข้ามาดูเพิ่งเข้ามาวันนี้เจอต้นตอแห่งความโหดแระ ว่าแต่ ใช้แฟริ่งแต่ง RC211V ที่ไว้ใช้กะรถ4สูบหรอครับ แล้วจับมาเท่าไรครับ อยากแต่งงี้มั่งจัง

TZMClub150

แฟริ่งใหม่ก็7500-8000อ่ะแหละครับ ส่วนมือ สอง ก็อยู่ที่ไม่เกิน5000 ตามนั้น แล้วแต่สภาพครับ ส่วนพี่ Stank แกมะอยู่ แกไปเชียงใหม่ มะรุวันไหนจาได้กลับสงสัยติดสาวเชียงใหม่ ไม่กลับอุบล ละมั้งน่ะ  >:(

TZMClub150

:-X งานงอกแระ อาร์มไม่ใช่ ของTZR250 ละสิ สืบไปสืบมา เป็นของรุ่นนี้อ่ะทั้งอาร์มกับชุดหน้า เหอๆ

Mtz

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 19, 2010, 08:09:12 หลังเที่ยง
:-X งานงอกแระ อาร์มไม่ใช่ ของTZR250 ละสิ สืบไปสืบมา เป็นของรุ่นนี้อ่ะทั้งอาร์มกับชุดหน้า เหอๆ
ถ้าเป็นของรุ่นนี้งานงอกแน่ครับ โช๊คหน้า เทเลสโคปิกธรรมดา สวิงอาร์มก็ธรรมดา หุหุ หาต่อไปครับ เอาโช๊คหน้าหัวกลับ สวิงอาร์มเดี๋ยว หรือแบบดามก็สวยครับ สู้ๆครับ อิอิเข้ามารอชมผลงานทีม อุบล ว่าแต่แหม TZM พี่ STANK ไม่เห็นเอาไปโพสใน โชว์2ล้อเลย ว่าแต่ทีมอุบลนี้เล่น ยามาฮ่าเยอะจัง ต้องเข้ามาขอความรู้ย่อยๆซะแล้ว TZM เราจะได้เป็นรถกะเขาซักที แต่ละคันของทีมนี้ โดนครับ ขอบอก

TZMClub150

8) ขอบคุณครับ :D
แต่ไม่มีอะไรยากเกินพี่ไทย อิอิ พี่ Stank ตอนนี้แกมาเล่น N Pro แระ
ส่วนผลงาน รอติดตามซักพัก เพราะ รองบจาก ผบ.ทบ. อนุมัติก่อน เพราะเจ๊แกโหดเหลือเกิน คงต้อง อุบอิบเงินเดือนซักเดือนสองเดือน ห้าๆ :(

Mtz

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 20, 2010, 07:24:50 ก่อนเที่ยง
8) ขอบคุณครับ :D
แต่ไม่มีอะไรยากเกินพี่ไทย อิอิ พี่ Stank ตอนนี้แกมาเล่น N Pro แระ
ส่วนผลงาน รอติดตามซักพัก เพราะ รองบจาก ผบ.ทบ. อนุมัติก่อน เพราะเจ๊แกโหดเหลือเกิน คงต้อง อุบอิบเงินเดือนซักเดือนสองเดือน ห้าๆ :(
จะรอชมแบบติดขอบสนามเลย ผมงานพี่stank แต่ละคันสุดๆทั้งนั้น ชอบ TZM ชุด RC211V อะที่ไปลงไว้ในระทู้ 2t ubon ในเวป 2tthailand สวยมากครับ ปลื้ม

seilencer_TZR

ZX ขาว กลายเป็นเขียวไปแล้ว

คิดถึงพี่น้อง VR ZX ที่จากกันไปไกล  :'(

stank

TZMClub150

กรี๊สสสสสสสสสสสส ไปเชียงใหม่ เอาสาวมาฝากอยู่เบาะพี่  :(

stank

musicman_ton

สาวแบบงาม

ระวังเด้อ 55+

เดี๋ยว งาน เข้า เด้อ

55+

ล้อเล่นเด้อ

อ้าย :o

ยังบ่มีรดขี่เรย

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ มีนาคม 23, 2010, 11:18:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 22, 2010, 05:12:12 หลังเที่ยง
กรี๊สสสสสสสสสสสส ไปเชียงใหม่ เอาสาวมาฝากอยู่เบาะพี่  :(

ได้มานิดหนึ่ง  อุอุ

เหอะๆๆ  เก็บภาพเหล่านี้ไว้แบลคเมลล์ เหอะๆเอาไว้ให้คนที่บ้านพี่ดู เหอะๆๆๆๆ

stank

อ้าว  น้องรัก  จะทำกรูหัวแบะสะแหละ 

stank

stank

เชิญชวนชาวอุบลและโซนไกล้เคียงนะคับ

เนื่องด้วยวันอังคารที่  6  เมษายน  เป็นวันหยุด  เลยอยากจะวิ่งรถ  ทานอาหารตามสะถานที่ท่องเที่ยว

เล็ง ๆ กันไว้ว่าจะไป  พัทยา  คับ  (พัทยาน้อย  พิบูลมังสาหารคับ )

เลยอยากจะชวนเพื่อน ๆ ชาวอุบล  และโซนไกล้เคียง  ร่วม  ขี่รถไปด้วยกันคับ  เล่นน้ำได้ด้วย  สาวตรึมขอบอก  ใครไม่ไปเสียใจแย่

รายชื่อผู้ที่จะไปตอนนี้  หลัก ๆ

ก้อ  ผมเอง  ต้น   n-pro
จารย์หนุ่ย   zx

ภาคบังคับ
เพ่โต้ง  n-pro
เพ่ต้น  n-pro  เจ้าบ้าน
น้งอต้น   tzm
กิ๊ฟ   tzr
เยี่ยม  tzm 
โ้ต้ง  serpico

ใครสนใจ  ลงชื่อเพิ่มเติมได้เลยนะคร๊าบบบบบบบบบ

ร่วมสนุก  ขี่รถขำ ๆ ไม่ไกล  ไปกลับไม่น่าเกิน  140  โล  (ไม่แน่ใจคือกัน  ไปบ่อย  แต่ไม่เคยจับระยะทาง)

สถานที่นัดหมายก่อนล้อหมุนนะคับ  ปั้ม  ปตท. เวลา 09.00  น. หน้าโรงเรียนลือคำหาญนะครับ   เราได้วิ่งออกเส้นรอบเมืองไปเลย  ง่ายดี