Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musicman_ton

อย่าเก็บเลย

เผยไปเลย

555+

เดี๋ยวันนนี้ไปทำ

เบาะ ตูดมด ดีกว่า

250 เอง  :o

JOY NOI

:( ตอนผมบ่ทันเกิด กะอยู่อุบล ครับ .....เพราะว่า เมื่อก่อน อ.เมืองยศ ขึ้นกับ จ.อุบล ครับ...แต่พอเกิดมาแล้ว กะเป็น จ.ยโสธร ครับ

................................ ::)....................

stank

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ มีนาคม 08, 2010, 05:27:50 หลังเที่ยง
:( ตอนผมบ่ทันเกิด กะอยู่อุบล ครับ .....เพราะว่า เมื่อก่อน อ.เมืองยศ ขึ้นกับ จ.อุบล ครับ...แต่พอเกิดมาแล้ว กะเป็น จ.ยโสธร ครับ

................................ ::)....................

อยู่แถวไหนของยโสธรเหรอคับ  ว่าง ๆ จะแวะไปเยี่ยมชม  ไปวิ่งไปบ้านกอก  บ่อย ๆ คับ  หาอะไหล่

stank

กิจกรรมเล็ก ๆ เมืองอุบลคับ  เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา 

ส่วนใหญ่เป็นภาพหมู่อ่ะคับ 

ภาพไม่สวยนะคับ  คนถ่ายหน้าตาไม่ดี    แถมเมาน้ำเปล่าอีก

ไล่ไปจาก  ser  นะคับ 
ser    ss  พี่โต้งคับ  หนุ่ม  อบจ.
zx  เขียว ๆ นั่นของจารย์หนุ่ยคับ

nsr  rrw  คันดำ ๆ ขี้เหล่ ๆ นั่น  ของ  ดช.ต้น  คนถ่ายรูปคับ  เด็กมัธยม  ดื่มน้ำเปล่า  เมาคนเดียวเลย
ืnsr proarm  คลาสตอล  ของพี่โต้งคับ
ืnsr  proarm แดง ๆ ขี้เหล่ ๆ ของต้นคนโพสคับ  อิอิ

อันนี้รูปภาพภายในวงเสวนา  มีนิดหน่อย  มือกล้องมันไม่ถ่าย  แต่ลูกชายเดินมาแล้วกดให้หนึ่งช็อต

HS4RZO เลือด2จังหวะ

ลาย คราสตอล  สวยมากอ่ะ  แจ่มเลย  เออ ท่านต้น  โปรแกรมที่ว่า (ลืมไปนานเลย)  ของเก่ามะมีเลยนะงับ  โทดทีด้วยจ้า มัวแต่ยุ่งๆเรื่อง ครอบครัวนิดหน่อย

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 07:13:41 ก่อนเที่ยง
:P ไม่ได้ไปด้วย :P :P เศร้า

เมนูวันนั้น  ผัดหอย  ต้มเนื้อ  ย่างเนื้อ  หุหุ  ใครบอกให้ไม่่มาฟระ  ห่วงหญิงมากกว่าพี่  มันก้ออดยังงี้แหละ  อิอิ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

TZMClub150

อ้างจาก: stank เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 09:34:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 07:13:41 ก่อนเที่ยง

เมนูวันนั้น  ผัดหอย  ต้มเนื้อ  ย่างเนื้อ  หุหุ  ใครบอกให้ไม่่มาฟระ  ห่วงหญิงมากกว่าพี่  มันก้ออดยังงี้แหละ  อิอิ

ไม่ได้ห่วงหญิง แต่มันเป็นไฟท์บังคับ เห่อ ลองไม่ไปดูดิ หูยานแหงมๆ

น้ำเปล่าอารัยน้อ

มีกลิ่น แอลกอฮอ อยู่ข้างๆ

555+

กล้องบ่ดีเด้อ

อย่าโทดคนถ่ายเด้อ

555+
:o

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 02:14:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 09:34:42 ก่อนเที่ยง

ไม่ได้ห่วงหญิง แต่มันเป็นไฟท์บังคับ เห่อ ลองไม่ไปดูดิ หูยานแหงมๆ

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 03:19:01 หลังเที่ยง
น้ำเปล่าอารัยน้อ

มีกลิ่น แอลกอฮอ อยู่ข้างๆ

555+

กล้องบ่ดีเด้อ

อย่าโทดคนถ่ายเด้อ

555+
:o

เว่าคื้อคักเน๊อะ     :( :(

มาแว้ว nsr ยกหลังสูง ไปชมกัน

doohan

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ มีนาคม 14, 2010, 11:59:46 ก่อนเที่ยง

รู้สึกว่า จะสูงเกินไปนะครับ  ดูแล้วคนซ้อนจะออกแนวเสียวๆ เวลาเบรคแรงๆ ตูดจะกระดก  อิอิ

stank

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ มีนาคม 14, 2010, 11:59:46 ก่อนเที่ยง

แนะนำใส่แฮนด์บาร์คับ   ใส่กันล้มด้านข้างที่เป็นเหล็กโครง ๆ คือกันชนรถยนต์  ใส่กันตกด้านท้าย  เอาไว้ยกล้อหน้าล้อหลังเล่นสตั้นคับเพ่น้องคับ 

สูงโพ้ดดดดดดดดดดด

TZMClub150

:o  ยังสูง ได้อีก  ต้นเอ้ย  แถวบ้านน้ำท่วม รึ เอาไปปีน ข้ามคันนา  ต้องยกหน้าขึ้นอีกเด้อ เหอๆ  จาได้สูงๆ  หายางวิบากมาใส่ด้วย แหล่มเลย :-[

stank

TZMClub150

:o โปรเจค TZR ใกล้จาเสร็จแว้ว เหลือ เก็บรายละเอียด 3-4จุด อิอิ 8)

ทำสีใหม่ ขาวจั๊วะ

เบอร์นี้คุ้นๆ นิหว่า4.50 จาใส่โปรเจค TZM

piyapong

ชื่อท็อปครับ  081-7685783  ไปออกทริปที่ไหนจะไปด้วย  จะเอาแกรมม่า II  ไปลองดูว่ามันจะเหนียวไหมเวลาเดินทางไกล  ถ้าไปจริงโทรมาชวนด้วยอุบลร้อยเอ็ด  ห่างกันแค่  200  กิโลเอง(555)  โทรมาชวนได้ตลอด 24  ชั่วโมง  ผมอยู่ร้อยเอ็ด

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: piyapong เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 06:15:43 หลังเที่ยง
ชื่อท็อปครับ  081-7685783  ไปออกทริปที่ไหนจะไปด้วย  จะเอาแกรมม่า II  ไปลองดูว่ามันจะเหนียวไหมเวลาเดินทางไกล  ถ้าไปจริงโทรมาชวนด้วยอุบลร้อยเอ็ด  ห่างกันแค่  200  กิโลเอง(555)  โทรมาชวนได้ตลอด 24  ชั่วโมง  ผมอยู่ร้อยเอ็ด
....
ไปอุบลแล้วเลยมาอุดร ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ