Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stank

อ้างจาก: nuinuy เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 11:07:00 ก่อนเที่ยง
เอ้า รายงานตัวอีกคนคับ

กรี๊ดดดดดด 

เข้ามากรี๊ดดด  zx1.5r

หล่อจัง  อิอิ  วันนั้นมืด ๆ ได้ลองคอ่มเป็นบุญตรูดแหละ  อิอิ

nuinuy

เปนอาจารย์สอนวิชาเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ ของมหาวิทยาลัยราชภัฏแห่งหนึ่งในจังหวัดอุบลราชธานีครับ...

ขอบคุณคุณลัก ที่เอื้อเฟื้อรถ ZX-150 เมื่อต้นปีที่ผ่านมา เลยเอามาเข้าก้วนด้วยซะเลย...

"ควันโขมง"...ชอบจริง จริงเล๊ย....เข้าคอนเสป 2T หุหุ ขออนุญาตคุณลัก ขอไม่แกะสติกเกอร์ตัวนี้ออกละกันนะ ฮาดีครับ

เอ้า เดียวน้องโฟร์กะน้องไนท์และน้องโอน้อยใจ...ติดมาเปนแบล็กกราวด์หน่อยละกัน...

stank

ราชภัดแห่งหนึ่งใจจังหวัดอุบล  แล้วในอุบลมันมีกี่ราชพัดคับเพ่น้องคับ

แหมม  เขียนมาได้ 

SER_NEVERDIE

โอยๆ ตาฮ้อนๆ  เมืองดอกบัว คือมีแต่รถงามแท้น้อออ   :D

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

TZMClub150

:o กลับบ้านแว้ววววววววววววววววววววววววววววววววว  >:(

musicman_ton

ไปมหาสารคามมาครับ ขับ nsr ไป

ทีแรกไม่กะจะขับไปหรอกครับ

พอดีผมไปเล่นดนตรีที่ร้อยเอ็ด
คุยกับเพื่อนใว้ว่าจะไป มหาสารคามไปซื้อเครื่องดนตรีกัน
แต่ตอนออกเดินทาง
มันกลับบอกว่าไม่ไป

ผมก็เลยจับรถได้ขับไปร้อยเอ็ดเลย

555

ไปแวะเล่นดนตรีอยุ่อำเภอเสลภูมิ

อะนิจจา

วางกระเป๋าตังใว้บ้านเพื่อนไปเข้าห้องน้ำ

กลับมาเก็บกระเป๋าตังคืน

ขับรถไปส่งพี่ออกจากนั่น

ตี๔ ขับอ้อมไปส่งพี่ที่ วาปีปทุม

วกกลับมา เข้า ไป ค่าย โสกเชือก

555 ทางเปลี่ยวมาก

ขับ 1oo ตลอกทาง

ถึงสารคาม อำเภอ กันทรวิชัย

6โมงเช้าพอดี

นอนสัก 4 ชั่วโมงก็ขับเข้าเมือง

ไปซื้อเครื่องดนตรี

พอไปถึงร้าน

หยิบกระเป๋าตังขึ้นมา

นับมาจาบ้านมีแบงค์พัน 7 ใบ

แต่เหลือ แค่ 6 ใบ

สรุบคือ

ตังหาย

เจ้งเลย

เกือบไม่มีตังกลับบบ้าน

ซื้อของได้ก็กลับมา บ้านพัก

ตื่นเช้าวันต่อมาก็ขับรถกลับ

เติม เต้มถังไป 400 บาท

ขับถึงอุบลหมดพอดี

ใช้เวลาขับก็

3-4ชั่วโมงได้

พอถึงบ้าน

นอนตายเลย

แบบเหนื่อย

แบก กระเป๋าเบส

จากสารคามถึงอุบล

ใช้น้ำมัน
หมดไป 900 บาท คิดว่าแพงป่าว
ขับ 100 ตลอด

ปั้ม มหาสารคาม
ทางไป ม.สารคาม

ปั้ม ร้อยเอ็ดทางไป เสลภูมิ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

จากการแอบรั่ว ติดตามผลงานเพลงมานาน
โซนนี้อบอุ่นและเป็นกันเอง
ขอสมัครสมาชิคด้วยแล้วกันครับ
ตามนั้น
ชื่อ ขารั่ว
อยู่ อุดรธานี
เบอร์โทร 085-6460669
ใครแวะผ่านมา โทรหาใด้ 24 ชม.ครับ
ใจถึงพึ่งใด้ ตามนั้น เวร

[email protected]

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

stank

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 04, 2010, 05:05:55 หลังเที่ยง
จากการแอบรั่ว ติดตามผลงานเพลงมานาน
โซนนี้อบอุ่นและเป็นกันเอง
ขอสมัครสมาชิคด้วยแล้วกันครับ
ตามนั้น
ชื่อ ขารั่ว
อยู่ อุดรธานี
เบอร์โทร 085-6460669
ใครแวะผ่านมา โทรหาใด้ 24 ชม.ครับ
ใจถึงพึ่งใด้ ตามนั้น เวร

[email protected]

จร้า   ตามนั้นจร้าคุณหมี  ว่าง ๆ แวะเวียนมาทางอุบลก้อบอกกันได้นะ  หรือมาดูงานแถว ๆ รพ.ค่ายสรรพสิทธ์  วาริน  ก้อแวะเวียนทักทายกลุ่มอุบลได้นะคับ  อิอิ

stank

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ มีนาคม 05, 2010, 10:10:18 ก่อนเที่ยง
เอครับบ้านอยู่แถว big c ครับ :'(

ไกล้กันคับ  ผมก้อแถวบิกซี  อิอิ  แต่บิกซีวารินชำราบนะคร๊าบบบบ

หุหุ

TZMClub150

;) เหนื่อย เหนื๊อย เหนื่อย เวลาจาแวะมาบอร์ดกะบ่มีเล๊ย อาทิตย์นี้เตรียมสายไฟไว้เลยนะพี่ต้น จาไปทำให้ จัดมาเลย ตามโน้น :P

nsr150cc 2009

:( :( :(รายงานตัวครับบ้านอยู่พิบูล  ชื่อเอกครับผมมมมม

SER_NEVERDIE

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ มีนาคม 05, 2010, 10:10:18 ก่อนเที่ยง
เอครับบ้านอยู่แถว big c ครับ :'(

บ้านเยอะจริงๆ ตาคนนี้ บ้านตัวเองหรือบ้าน ....... หว่า  อิอิ  :(  :(

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

stank

อ้างจาก: nsr150cc 2009 เมื่อ มีนาคม 05, 2010, 11:10:13 หลังเที่ยง
:( :( :(รายงานตัวครับบ้านอยู่พิบูล  ชื่อเอกครับผมมมมม

วู้ว ๆ อุบล  เพิ่มเติมมาอีกคนแว้ว ๆ ๆ  อิอิ

ร่วมพูดคุย  เสนอแนะความคิดเห็น  ในบอร์ด  ในกลุ่มคนอุบล ในเวปของเราคับ  เรียนเชิญ ๆ ๆ

ร่วมกิจกรรมกะคนขี่รถสองจังหวะเมืองอุบลนำกันคับผ๋ม

JOY NOI

TZMClub150

JOY NOI

??? อุบลกับยโสธร ใกล้ๆๆๆๆ กันครับ......ขอแจมนำแน ครับ

สบายดี

musicman_ton

stank

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ มีนาคม 07, 2010, 06:55:06 หลังเที่ยง
??? อุบลกับยโสธร ใกล้ๆๆๆๆ กันครับ......ขอแจมนำแน ครับ

สบายดี

อุ้ยตายว้ายกรี๊ดดดดดดดดด

zx  อย่างหล่อ

TZMClub150

:o พี่ต้น เก็บอาการหน่อยพี่ เด๋วธาตุแท้โผล่ เหอๆ  ???