Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

stank

จัดมาสองวันแหละ  เมาแทบทุกวัน 

รถใหม่เมืองอุบลคับ  (มือไปนิด  ขออภัย)

อันนี้ช่างเซอวิสประจำตัวคับ

อันนี้ช่วยกันแกะคับ แต่ยังไม่ได้ประกอบ  เมาก่อน  เหอะ ๆ ๆ

ปิดท้าย  บ้าพลังนิด ๆ ประมาณว่าจะแปลงเป็น  ซูปเปอร์ไซย่า

TZMClub150

musicman_ton

พึ่งทำสีมา

ใครก็ไม่รู้ทำให้

หายไปสองวัน

กลับมาเป็นแบบนี้เลย

555+ :o

stank

คืนวันนี้  25/2/53  ชาวอุบลกลุ่มย่อย ๆ ก้อได้ร่วมพบปะ  เพื่อปะกอบรถผม  เหอะ ๆ
แถมมีเรื่องเศร้า  นิด ๆ เมื่อช่งกิ๊ฟ  ได้ปล่อยน้องเขียวคันโปรดไป  แต่ก้อยังดี  ที่มีพี่ในกลุ่มรับไปดูแลต่อ 
เดี๋ยวหารถใหม่นะกิ๊ฟ  เอาให้สวยและแรงเหมือนเดิมเลย  อิอิ

วันนี้มีช่างกิ๊ฟ  แล้วก้อช่างต้น  (สองคนนี้ไม่กินปลา  ดังนั้น  จึงเข้าทางเรา  เพราะอาหารวันนี้มีแต่ปลา)   555++
เริ่มแรก  เราก้อกินกันก่อน  เพื่อเรียกพลังในการปฏิบัติงาน
แป๊ะซะปลาช่อน

อ้าย  ถ่ายไม่ทัน  หายไปแล้วเกือบครึ่ง

กินกับผักเยอะ ๆ แล้วก้อพริกจิ้ม ๆ ๆ หวาน ๆ

และอีกเมนู  ต้มแซบปลานิล  (โตบักใหญ่)

แล้วเมนูหลัก  ของช่างต้นและช่างกิ๊ฟ  (เมนูนี้ให้พลังงานสูงมากกกกกกกกกกก (ใครบอกให้ไม่กินปลาฟระ) ) 

และแล้วก้อถึงเวลาทำงาน  หลังจากอิ่มทอ้งแล้ว

อิอิ

เริ่มเมื่อยแหละ  นั่งดูช่างใหญ่เขาทำไปก่อน  อิอิ

เสร็จแว้วววววว  ขี่ได้แว้วววววว   เอามาจอดเทียบกะคันดำ ๆ ขี้เหล่ ๆ คันนั้นหน่อย  เปรียบเทียบกันไปเลยว่า  รถใครแหล่มกว่ากัน  อิอิ

แล้วมันจะเอาลังมาวางข้าง ๆ รถตรูไมฟระเนียะ (สงสัยกลัวน็อตหล่น  เอาไว้ใส่น็อตเหอะ ๆ )

จบการนำเสนอข่าวเพียงเท่านี้  อิอิ

stank

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2010, 07:11:02 หลังเที่ยง
รถ คันดำแรงกว่าเยอะ

55+

แบบเหนื่อยน้อ

เมื่อคืน :o

มือกล้องถ่ายรุปห่วยแตกทุกรุปเลยอ่ะ 

สงกะสัยสไลส์หนอนหลาย  เลยมือสั่น  เหมือนไม่มีแรงถือกล้อง

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

สวยครับ สนุกสนานกันใหญ่ ช่วยกันเสร็จเร็วครับ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

stank

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2010, 07:28:36 หลังเที่ยง
สวยครับ สนุกสนานกันใหญ่ ช่วยกันเสร็จเร็วครับ ตามนั้น

ขอบคุณหมอหมีที่แวะเยี่ยมชมกะทู้ของชาวอุบลคับ  อิอิ 

เรื่อย ๆ คับ  หนุกหนาน ๆ กันไป  เน้นกินข้าว  เมา  หนุกหนาน  เฮฮา  รถก้อทำไปเรื่อย ๆ คับ

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2010, 07:37:17 หลังเที่ยง
กล้องเป็นหยังบ่อ หู้

ตกเมื่อคืน

ถ่ายเป็นแบบนี้เลย

555+

อ้าวเฮ้ย  เ  มิ  ง   ทำกล้องตรูตกพื้นเหรอฟระ  เพิ่งซื้อนะเนียะ  พังสะแล้วเหรอ

JOY NOI

stank

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2010, 08:36:00 หลังเที่ยง
อยากสิโพสรูปนั่นน้า........แต่เฮ็ดบ่เป็น....บอกแน)))))))))))))))))))
\

โพสรูป 
ก้อเข้าเวปฝากรูปคับ  ส่วนใหญ่ผมจะเข้าเวปนี้คับ

http://image.ohozaa.com/

แล้วก้อทำการอัพรูปเพื่อฝากรุปคับ

เสร็จแล้วก้อก๊อปลิ้งที่  3  มาวางคับ  ตรงหน้าลิ้งจะเขียน  BB Code [full image]: 

แล้วเราก้อก๊อปลิ้งที่อยู่ด้านหลัง  มาวางตรงหน้าตอบนี่เลยคับ 

สาวอุบลสวยนะ โซนนี้อบอุ่นดี ขอสมัครสมาชิกใหม่ด้วยเด้อ ตามนั้น
อุบลกับอุดรใกล้กันหรือปล่าวเนี่ย