Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

ข้อคิดการเล่นของเก่า
.........................................
-ของถูกและดี ไม่มีในโลก
........................................
-คิดเป็นเซียนใหญ่ ใจต้องเหี้ยม
...................................................

RUMI

jacky

อ้างจาก: RUMI เมื่อ กันยายน 12, 2011, 01:08:14 หลังเที่ยง
ท่าน jacky  มีข่าวค่อนข้างจะดีมาบอก
รอฟังอยู่....ครับ อาร์-ยู-มิ
..............................
ก้านบิด.....ไปหมดเเล้ว ยัง

wit66

ฝนตกเกือบท่วมเลย p เม่นข่าวดียังอะเงียบไปเลย....

RUMI

ก้านบิดยังอยู่....แต่ท้าย ls กำลังจะมาอิอิอิอิอิ
แค่จะเต็มคันแล้ว

jacky

ตรัง
..............
สีเเยก....ท่าปาบ
........................
น้ำข้าม...ถนน
..........................
ตามนั้น....

id2524

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

id2524

ment2007

อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 12, 2011, 07:55:19 หลังเที่ยง
ฝนตกเกือบท่วมเลย p เม่นข่าวดียังอะเงียบไปเลย....
เกือบแล้วคับ น้องวิทย์
....................
งานยุ่งแทบไม่มีเวลาเลยคับ (คิดอีกที่อยากมีเวลาเป็นของตัวเองบ้าง)ลูกค้าผูกมัด ขยับซ้ายขวา ไม่ได้55+
.........................
หวัดดีชาวตรังและชาวใต้ ทุกคนคับ (ผมเด็กใหม่ในสายลมคร้าบ) 
ปล.รับฮ้อนด้าแดช ตัวสุดท้ายสักคันครับ ใครมีแจ้งมาคับ
..................................................
.................................
จัดทริป อบอุ่น สักทริปไม่คับ แจ็คกี้(ตุลา) ผมไปคับ

jacky

:o''อุ่น''เครื่องที่ใหนดี..........ลูกพี่

id2524

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กันยายน 14, 2011, 08:54:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 12, 2011, 07:55:19 หลังเที่ยง
เกือบแล้วคับ น้องวิทย์
งานยุ่งแทบไม่มีเวลาเลยคับ (คิดอีกที่อยากมีเวลาเป็นของตัวเองบ้าง)ลูกค้าผูกมัด ขยับซ้ายขวา ไม่ได้55+
.........................
หวัดดีชาวตรังและชาวใต้ ทุกคนคับ (ผมเด็กใหม่ในสายลมคร้าบ) 
ปล.รับฮ้อนด้าแดช ตัวสุดท้ายสักคันครับ ใครมีแจ้งมาคับ
..................................................
.................................
จัดทริป อบอุ่น สักทริปไม่คับ แจ็คกี้(ตุลา) ผมไปคับ
อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 14, 2011, 09:45:26 หลังเที่ยง
:o''อุ่น''เครื่องที่ใหนดี..........ลูกพี่

จาไปไหนกัน :'( ไปด้วยทิ  ;D อิอิ ขอแจม เยี้ยนแรง  ;Dฝนตกไม่ได้ขี่เอ็นโปรเลย จอดคลุมผ้าอย่างเดียวเลย :(

ศรีตรัง 2T

ท่านแม่น หาแดช เพราะรักแท้ม้าย (รักแท้แพ้แดช)

pinyo

อ้างจาก: ศรีตรัง 2T เมื่อ กันยายน 15, 2011, 10:35:34 ก่อนเที่ยง
ท่านแม่น หาแดช เพราะรักแท้ม้าย (รักแท้แพ้แดช)
.

ก้านบิด มาอยู่นี่ นี้เอง

jacky

เเก็ง.....
.......................
บ่าว.....''จุก'' ควนตอ
...............................
ใช่...เปล่า
............................... :o

RUMI

ได้ข่าวมาว่า.....เขาจะนัดมิตติ้งกัน
ส่วนก้านบิดมั้งนี้......บาวจุกกวาดเรียบ...อิอิอิ :'( :'( :'(

ment2007

อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 15, 2011, 02:12:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ศรีตรัง 2T เมื่อ กันยายน 15, 2011, 10:35:34 ก่อนเที่ยง
.

ก้านบิด มาอยู่นี่ นี้เอง
ขออนุญาติ หมวดมาจับที  จับคับแก็งนี้หน่อย (เอามาไว้นี่เลย ร้านป้าย)อิอิ
................................
เราขายไปนานแล้ว แต่หวยโหน ครวญหา (หมาไม่วะ)อิอิ
จัดให้เพื่อนไป แต่ไม่นึก(ราคาแรงนะ)
จัดเต็มลำที จอโค้ง แอดเทวดา +Ns-1 กล่องNRC โครงไททาเนียม  ท่อ(ฉัตรชัยคอนกรีต)ลอดซ้าย
..........................
ให้พี่แหย่ง ทำไปก่อน 3แสนอัพไปแล้ว (สืบจากนาโยง ความแรง สำนักนาบินหลาเรชซิ่งทีม)
ปล.ซากร้ายๆก้อ รับครับ อิอิ
บายดีนะชาวตรัง ชาวใต้ ทุกคน

ment2007

ชายเดียว จับมาให้ลำ ตี้ มาแลในเน็ทไม่ทันเลย ตรัง(ขอดูละเอียดฉาด)เสือเบียร์ ทีมงานรักจุก ไม่เจ็บ อิอิ
ท่าที่สายรุ้งคัน รถพัทลุง ครบ แต่ ทบ. ไม่มีชุดโอน ตามนั่น

jacky

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กันยายน 15, 2011, 09:30:21 หลังเที่ยง
ชายเดียว จับมาให้ลำ ตี้ มาแลในเน็ทไม่ทันเลย ตรัง(ขอดูละเอียดฉาด)เสือเบียร์ ทีมงานรักจุก ไม่เจ็บ อิอิ
ท่าที่สายรุ้งคัน รถพัทลุง ครบ แต่ ทบ. ไม่มีชุดโอน ตามนั่น
ตามหารัก......เเท้
.............................
เเพ้โนวา....Dashhh
................................
ตามนั้น