Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunoverdose

อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

FIREMAN

mong_ban

jacky

ment2007

อ้างจาก: wit66 เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:38:13 หลังเที่ยง
พอบ่ายฝนตกทุกที
ช่วง เช้าไม่ตกคับ
กระบี่ ทางโล่ง แล้งดีคับ Wit
......................
อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 08:55:27 ก่อนเที่ยง
21-8-54
ลงไปประสานงานกับกระบี่
.........................................................
ใด้ข้อสรุปมาเเล้ว.....
.............................................
ท่านเเม่นจะมาชี้เจงอีกที....ครับ
......................................................

อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 09:01:28 ก่อนเที่ยง
ขอขอบคุณ    คุณ วศิน อุปมา
..............................................................
ทีอำนวยความสะดวกในการจัดงานครั้งนี้....
..........................................................................

-ขอบคุณพี่นพคับ (jacky)

ment2007

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 12:20:55 หลังเที่ยง
ฝากด้วยคุณ เม่น กลุ่ม 2T renovate จากหาดใหญ่ ไปเยี่ยมเยียนกัน 2 คน
ส่วนผม แบตตารี่หมด มีภารกิจติดพันสักหน่อย ให้ คุณนัย กะ ช่างโม่ง ไปกัน 2คนครับ

ยินดีต้อนรับ คับโซนสงขลา หาดใหญ่
ส่วนที่พัก ผมประสานให้แล้วคับ เรียบร้อย มิตรภาพเพื่อน
089-7237633 เม่น คับ
..........................
ท่านนพ์(jacky) ส่วนกำหนดการคง ง่ายๆคับ
ลงทะเบียน รับของที่ระลึก +กิจกรรม 
.............................
คงหนักเรื่องเสื้อ อย่างเดียว

jacky

โลกสวยได้ด้วยดว้ยมือเรา
.................................
''1พันธุ์กล้า  สานฝันสู่โลกสวย''

4 กันยายน 2554

jacky

@@@...คำว่าเพื่อน ไม่จำเป็นต้องเป็นคนเลิศหรู แต่ขอแค่เป็นคนที่ดี ไม่เห็นแก่ตัวเป็นพอ...@@@

wit66

ขอบคุณ พี่เม่น และ พี่นพทั้งสองเลยครับที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆแบนี้ อย่าให้วันนั้นฝนตกเลยนะ

jacky

วันเสาร์นี้ หวันเย็นๆอย่าลืมนะครับ.....เรามีนัดกัน

mra68

กิจกรรมดี น่าสนใจมาก 
อยากไปร่วมด้วย เสียดายจัง (ติดเรียน)
มีกิจกรรมดีๆ อย่างนี้อีกอย่าลืมแจ้งด้วยครับ มีโอกาสต้องไปร่วมด้วยครับ

ment2007

อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 23, 2011, 03:11:32 หลังเที่ยง
กิจกรรมดี น่าสนใจมาก 
อยากไปร่วมด้วย เสียดายจัง (ติดเรียน)
มีกิจกรรมดีๆ อย่างนี้อีกอย่าลืมแจ้งด้วยครับ มีโอกาสต้องไปร่วมด้วยครับ
คับ ยินดีเสมอ
.....................
แต่บทสรุป  เรายังไม่รู้เลย ว่างยัง งัย (แต่ต้องทำ)
แต่อยากทำกิจกรรมให้เกิดขึ้นสั่งอย่าง
เป้าหม้ายของการมา ................ (ได้ไหร ตอบแทนกลับ)
.................
รักเสมอ จากโซนตรัง เพื่อนๆๆทุกคน

pinyo

ฝนจะตก แดดจะออก ก็จะไป :'(

jacky

อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 01:17:56 หลังเที่ยง

>:( สมาชิกใหม่คับพี่นพ
เซอร์-ปิ-โปร
.................................
ขี่ไปเที่ยว กระบี่ด้วยไม่ครับ
..........................................
.......................................
อ่าวนาง

aunoverdose

อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 24, 2011, 01:16:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 01:17:56 หลังเที่ยง

..........................................
.......................................
อ่าวนาง
อาจจะส่งรถไปคับตัวเจ้าของไม่ได้ไปลูกอ่อนคับเพ่นพ
อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

jacky

อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ สิงหาคม 24, 2011, 02:30:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 24, 2011, 01:16:26 หลังเที่ยง

อ่าวนาง
  อาจจะส่งรถไปคับตัวเจ้าของไม่ได้ไปลูกอ่อนคับเพ่นพ
ซามูไร......ตามนั้น

jacky

ประกาศ
........................................
มีตตึ้งประจำเดือน สิงหาคม 27-8-54
หวันเย็นๆ ที่ร้านท่านเม่น
...........................................
พบปะสังสรร พบปะพูดคุย(ก่อนไปอ่าวนาง)

:'(

jacky

เสาร์นี้......ใครว่างไม่มีธุระอะไรเรียนเชิญนะครับ