Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

ป้ายยาว กทม.ซะด้วย(เห็นแล้วแอบปั่นใจ ว้าว..Npro)

ของเค้ามา ของเราไป :-*

ment2007

อ้างจาก: pinyo เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 03:22:40 หลังเที่ยง
ป้ายยาว กทม.ซะด้วย(เห็นแล้วแอบปั่นใจ ว้าว..Npro)

บอกเราไม่ให้ขาย สุดท้ายขายเสียเอง

pinyo

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 04:01:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pinyo เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 03:22:40 หลังเที่ยง

บอกเราไม่ให้ขาย สุดท้ายขายเสียเอง

สมบัติผลันกันชม ครับท่านเม่น แปลงสินทรัพย์เป็นทุน (2เดือนเหลือแล้วเม่นเหอ)

jacky

มวลชน+กลุ่มสามล้อ(k บอย) :D

pinyo

อีส้มสมหวัง หรืออะไรก็ไม่รู้ เจ้าของบอกยังไม่ได้ตั้งชื่อ

อยู่ในช่วงศัลยกรรม

RUMI

ทีมงานท่านใดมีไอเดียร์เก๋ๆช่วยตั้งชื่อให้ที     คิดไม่ออก

peterr ser L1

ยกถังขึ้นขอบถังเท่ากับปลายเบาะนะเบียร์  ไม่รักไม่บอกนะเนี่ย [ของๆเราๆรับประกัน]

ดูกันชัดๆเลยคับน้องเบียร์ ทำให้เนียนเลยนะ อย่าให้เสียชื่อ เต้อไอเดียขั้นเทพ [ของๆเราๆรับประกัน]
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

ซัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใหมคับ ??? ถึงบางอ้อหรือยังคับ  8) ทำเสร็จแล้วจ่ายค่าลิขสิทธิ์เต้อด้วยนะคับ  ??? ??? ???

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

เปลี่ยนมาก็หลายเวอร์ชั่น ไม่เสร็จซักที่  ???

ตอนนี้เป็นโคลง KRR คับ  8)เวอร์ชั่นนี้ก็แล้ว ไม่โดนคับ   ;)  ;)

พอเอาโปรอามร์ ของ NSR SP ต้องยกเอามาใส่ โคลง SER เพราะโคลง KRR มันติดแคร้งเครื่องคับ  ;)
น่าจะจบลงที่เวอร์ชั่นนี้คับ SER L1 โปรอามร์  :D  :D  :D

jacky

อ้างจาก: RUMI เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 11:40:16 ก่อนเที่ยง
ทีมงานท่านใดมีไอเดียร์เก๋ๆช่วยตั้งชื่อให้ที     คิดไม่ออก
''ส้ม จังง''[/color]

jacky

คาวาซากิ zx 150

เจ้าของเอาไปทำ....เเรงที่ช่าง wit66(รถจากควันโขมง)

jacky

มวลชนสัมพันธ์

''ร้านก้าน มอเตอร์ไซด์''
ร้าน k.ก้านอยู่ที่ ถ.เพลินพิทักษ์ (น้องตา ก้องse)

wit66

jacky

ระเบิด

ติดต่อ.... อั่น ซานโต(ส)T 5555 ;D

>:( >:( >:(

pinyo

jacky

k.อา-ยู-มิ ตัดไหมทันไม่ครับ.... วันที่ 27/11 53 นี้

ศรีตรัง 2T

ถ้าระเบิด ขอจองล้อแม๊กทั้งชุด  อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ(555555555) :) ;) :D ;D >:( :'( :-* :-\ :-X :-[ :-[ :-X :o :( ;D :) >:( :P :-X :-*