Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wit66

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 02, 2013, 11:51:25 หลังเที่ยง
กล่องโนวาสี่ เกียร์

ใส่กับดรีม เวฟ ใด้(มั้ง)
ใส่ใด้สตาทร์ติิด.....แต่รอบมาแบบสั้นๆ...ไฟสองจังหวะมันแก่แล้วกลับมาอ่อนถึงตัวF..ไฟ4จังหวะแก่แล้วโหลดกลับมาอ่อนนิดเดียว ใส่กล่องตัวนี้ไฟมันแก่มากกว่ากล่ิองเดิม
มันเลยรู้สึกว่าดึงดีในตอนต้นแต่ตอนปลายเกียร์ไฟสองจังหวะมันโหลดให้อ่อน..พูดง่ายๆลากรอบไม่สุดสับเกียร์ซะก่อน

wit66

นึกถึงอดีตตอนทำรถกับลูกพี่ต๋อยเวฟคันเดียวเจอขุนพลไทเกอร์..กับทีมซู... 110 open

joker

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 03, 2013, 04:49:53 หลังเที่ยง
สนามวังนกน้ำ
สนามนี้ผมไปเก็บถ้วยรองชนะเลิศมาแล้วนะคับ-รุ่นโอเพ่น สุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุดๆกันไปเลยไม่จำกัดอาชีพไม่จำกัดอายุไม่จำกัดทุกอย่างมีไรใส่ได้หมด  ถึงได้แค่รองแต่รุุุุนนี้ลงสมัคแข่งขันกันเยอะแยะนะคับหลายร้อยคันเลยทีเดียว แต่ผมยังชนะใสๆแพ้ที่หนื่งแค่ไม่ถึงคืบ(ปลาสวายคับ)ผมไปแข่งขันตกปลาที่วังนกน้ำที่เดียวกันกับสนามแข่งทางเรียบนี้แหละ55555สนุกมาาาาาาก

wit66

อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ กันยายน 04, 2013, 11:14:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 03, 2013, 04:49:53 หลังเที่ยง
สนามนี้ผมไปเก็บถ้วยรองชนะเลิศมาแล้วนะคับ-รุ่นโอเพ่น สุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุดๆกันไปเลยไม่จำกัดอาชีพไม่จำกัดอายุไม่จำกัดทุกอย่างมีไรใส่ได้หมด  ถึงได้แค่รองแต่รุุุุนนี้ลงสมัคแข่งขันกันเยอะแยะนะคับหลายร้อยคันเลยทีเดียว แต่ผมยังชนะใสๆแพ้ที่หนื่งแค่ไม่ถึงคืบ(ปลาสวายคับ)ผมไปแข่งขันตกปลาที่วังนกน้ำที่เดียวกันกับสนามแข่งทางเรียบนี้แหละ55555สนุกมาาาาาาก
ลุ้นเกือบแล้วสุดท้ายแพ้คืบเดียว......มึนอยู่พักที่แพ้คือปลาคืบเดียว...หรอยๆๆๆ

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 04, 2013, 12:32:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ กันยายน 04, 2013, 11:14:27 ก่อนเที่ยง
ลุ้นเกือบแล้วสุดท้ายแพ้คืบเดียว......มึนอยู่พักที่แพ้คือปลาคืบเดียว...หรอยๆๆๆ
ผมลงสนามแข่งขัน ก็แค่สนาม แข่งตกปลาคับ สนามแข่งมอไซทางเรียบ ม่า าาาา าย อาาา าาว กัว ววววว แว้นนนนนนน บนหนน ทีๆได้คับ แต่ถึงยังไงเวลาเห็นโค้งอยูุุุุุุุุุุุุุุข้างหน้าเหมือนเห็นหนมเลยจิงๆคับ รถผมตามใจยางเอียดพรือซัดพุ่งทุกโค้ง ขำๆ ยามบ่าย อย่าถือสานะเพื่อน

joker

:D :Dใจหายหมดเลยคืบเดียว

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: joker เมื่อ กันยายน 04, 2013, 04:03:47 หลังเที่ยง
:D :Dใจหายหมดเลยคืบเดียว

เมื่อตอนหัวรุ่งคับยังคืบนึงเลย แต่ตอนนี้เหลือไม่ถึงคืบดี แล้วแหละ ไม่รู้ยุบได้พรือสงสัยต้องเติมลมหรือไม่ก้อเอายางรัดโคนไว้ตอนมันพองๆแข็งๆจ้องให้ดีพอเต็มที่รีบๆรัดเลยคับ เอาไว้พันนั้นแหละสัก2-3วัน แล้วโทมาบอกกันนาๆๆ สงสัยอยู่นานแล้ว

jacky

อ้างจาก: wit66 เมื่อ กันยายน 03, 2013, 08:00:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 02, 2013, 11:51:25 หลังเที่ยง
กล่องโนวาสี่ เกียร์

ใส่กับดรีม เวฟ ใด้(มั้ง)
ใส่ใด้สตาทร์ติิด.....แต่รอบมาแบบสั้นๆ...ไฟสองจังหวะมันแก่แล้วกลับมาอ่อนถึงตัวF..ไฟ4จังหวะแก่แล้วโหลดกลับมาอ่อนนิดเดียว ใส่กล่องตัวนี้ไฟมันแก่มากกว่ากล่ิองเดิม
มันเลยรู้สึกว่าดึงดีในตอนต้นแต่ตอนปลายเกียร์ไฟสองจังหวะมันโหลดให้อ่อน..พูดง่ายๆลากรอบไม่สุดสับเกียร์ซะก่อน
:D

jacky

option09

ตามท่านต้นมา เยี่ยมเยียนพี่น้องตรัง ครับ .เข้ามาอ่านหนังสือ ตำนานๆ...ยอดๆ

Ton 2Tmysty

jacky