Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob2554

ตกลงไปกันหลายคัยเป่า........นาโยง3-5 คันครับ............มีโซนิคร่วมแจมด้วย........

wit66

ผมถ้าใด้ไปน่าจะไปเจอที่กันตังเลย ......ภาระกิจมากจิง+สิ้นเดือน..เหมือนอิสิ้นใจ.....ปั้นแต่รถเพื่อนรถเองไม่ใด้ล้างเลย

kob2554

อ้างจาก: wit66 เมื่อ มิถุนายน 29, 2013, 03:40:19 หลังเที่ยง
ผมถ้าใด้ไปน่าจะไปเจอที่กันตังเลย ......ภาระกิจมากจิง+สิ้นเดือน..เหมือนอิสิ้นใจ.....ปั้นแต่รถเพื่อนรถเองไม่ใด้ล้างเลย

ดีกว่าไม่ไปครับ

Ton 2Tmysty

d ค้าบบบบบบ...โทดทีก้าบแจ้คกี้แรกวาไม่ได้ไป ผมเข้าบ้านอาบน้ำเดียวใจเลงไหนไม่รู้ลักกล่องไฟพ้นกล่องseกันหล่าว มันปล้ำอีเอาเคเหลี่ยมผมกันรอยถอดแล้วติดสายคันเร่งน่าว่า ใครราวข่าวรบกวนบอกที ผมอีพามันมาแลว่าเคเหลี่ยมเค้าถอดกันพันพรือ แต่ว่าตอนนี้ยังหัวเสียอยู่เหลยนิ

jacky

อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ มิถุนายน 30, 2013, 11:42:09 ก่อนเที่ยง
d ค้าบบบบบบ...โทดทีก้าบแจ้คกี้แรกวาไม่ได้ไป ผมเข้าบ้านอาบน้ำเดียวใจเลงไหนไม่รู้ลักกล่องไฟพ้นกล่องseกันหล่าว มันปล้ำอีเอาเคเหลี่ยมผมกันรอยถอดแล้วติดสายคันเร่งน่าว่า ใครราวข่าวรบกวนบอกที ผมอีพามันมาแลว่าเคเหลี่ยมเค้าถอดกันพันพรือ แต่ว่าตอนนี้ยังหัวเสียอยู่เหลยนิ
จับได้เฆียนให้ (ว)าน.....ลาย

;D

jacky

อ้างจาก: wit66 เมื่อ มิถุนายน 29, 2013, 03:40:19 หลังเที่ยง

ไม่เป็นไร...ครับ
.......................ภาระกิจชีวิต

:-*

jacky

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มิถุนายน 27, 2013, 09:57:12 ก่อนเที่ยง
เตรียมพร้อม ....มิตติ้ง@กันตัง

ล้อมันทู่ จึงต้องเปลี่ยน

มีรถ สแตนบายไว้ 1 คัน

อุ๋ยยย
.....................จัดเเป็นล้อ สิบ-เจ็ด(อา)ยุ

ขายม้ายยย
......................N_PRO

wit66

อดครับเมื่อวานติดภาระ.....เบรคดีแล้วนะพี่นพ ...สนุกมั้ยลงรูปให้ดูหน่อย.....โอกาสหน้าฟ้าสางเจอกัน

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 30, 2013, 01:49:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ มิถุนายน 30, 2013, 11:42:09 ก่อนเที่ยง
จับได้เฆียนให้ (ว)าน.....ลาย

;D
ช่ายๆๆๆๆๆๆๆ เฆี่ยนเสร็จลอกวานแลกันว่าลายม้ายถ้าไม่ลายเฆี่ยนใหม่

jacky

อ้างจาก: wit66 เมื่อ มิถุนายน 30, 2013, 02:24:28 หลังเที่ยง
อดครับเมื่อวานติดภาระ.....เบรคดีแล้วนะพี่นพ ...สนุกมั้ยลงรูปให้ดูหน่อย.....โอกาสหน้าฟ้าสางเจอกัน
เบรค  :D
เเล้ว....................ไม่ไปสนามเเข่ง(นาโยง)หรือครับวันนี้

jacky

jacky

jacky

ภาพ(เหล้า)_เล่า
.........................เรื่อง

ผม st....................037

joker

:Dขอบคุณทีมงานทุกท่านทีมาร่วมงานมีทติ้ง-กันตัง ดีใจมากทีมงานมากันมากจริงๆ+100แรงใจทุกท่านคับ

joker

ภาพไม่มากเท่าไหร่นะคับ คอยต้อนรับทีมงาน เดี๋ยวเพื่อนทีมงานคงโพสให้ดูอีก มีเยอะคับ กล้องหลายตัว ขอบคุณจริงๆคับ

joker

อีกนิด

ควัน กลิ่นไอยยของ2t สวดยวดมาก  มีแต่เสียงหัวเราะที่กัองอยู่ในใจ

jacky

joker

:oรายงานตัวหัวค่ำคับ กินข้าวกันแล้วม๊าย :D