Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

velocity1000cc

ทักท้ายพี่น้องชาวตรังตอนบ่ายๆครับ อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

jacky

รูปเก่าๆ.....ยืมเขามา

เเรกรักบนอานรถ

เหิรฟ้า(f70)

โฟคไม่กลัวรถถัง(เว้ย)

เด็กเมื่องย่าโม

ซูซูกิ collenda 250

สามล้อไทย(รถเยอร์มัน)

FIREMAN

สรุปแว่โซนตรังจะไปออกทริปกันมั้ยคร๊าบ

FIREMAN

ถ้าใครพร้อม
รถพร้อม
ก้อไปทริปกันเลย(พัทลุง)
ย้อน....รอย :'(

FIREMAN

ว่าอย่างไรละครับ
ท่านแจ็คกี้
ท่านพี่เดี่ยว
ท่านเม่น
และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม

FIREMAN

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 06:13:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่อั้น เที่ยวเสียเพลินเลยน๊ะครับ ยังดีที่กลับเข้าบ้านถูกน๊ะครับเนีย..555
กลับมาก็ชวนเพื่อนเที่ยวเลยน๊ะครับ
:D :D :( :(
มันนานแล้วละครับที่ไท่ได้ออกทริปครับ(มันคันไปทั้งตัวครับ) อ้อไม่ได้ไปเที่ยวครับไปฝึกดับเพลิงที่ระยองครับ
กลับไม่ถูกได้ไง ก้อ..บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อน+ความอบอุ่นนี่ครับ

thaworn

FIREMAN

ไปเที่ยวกันมั้ย.....
เดี๋ยวจ๊อดด..จาพาไปกินตับ   ตับ   ตับ   แก >:(

FIREMAN

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:10:43 หลังเที่ยง
เข้ามาสวัสดี ตอนดึกครับ
ทักทายตอนดึกๆเช่นกันครับ บังรักษ์ ???

FIREMAN

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 02:10:51 หลังเที่ยง
ทักท้ายพี่น้องชาวตรังตอนบ่ายๆครับ อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ
ทักทายพี่เปเล่ตอน ดึกๆ ครับ คิกคุ คิกคุ

อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:55:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 02:10:51 หลังเที่ยง
ทักทายพี่เปเล่ตอน ดึกๆ ครับ คิกคุ คิกคุ

ออกทริปพัทลุงคราวนี้เก็บภาพสวยๆมาให้ชมเยอะๆ นะครับ พี่น้อง2ล้อเมืองตรัง  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:58:38 หลังเที่ยง
ว่าอย่างไรละครับ
ท่านแจ็คกี้
ท่านพี่เดี่ยว
ท่านเม่น
และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม

ช่วงนี้ฟ้าฝนไม่อำนวย  >:(

jacky

thaworn

เข้ามาทักทายต้อนค่ำครับพี่ เม้น พี่แจ็คกี้ พี่ อั้น และพี่ทีมงานตรังทุกคนครับ

thaworn

อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 02:24:41 หลังเที่ยง
โปสเตอร์หนังเ่ก่า+มอไซด์

ช่างเสาะช่างหา จริง ๆ น๊ะครับพี่แจ็คกี้ ดาราบางคนมัยรู้จักครับ

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 07:29:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 02:24:41 หลังเที่ยง
โปสเตอร์หนังเ่ก่า+มอไซด์

ช่างเสาะช่างหา จริง ๆ น๊ะครับพี่แจ็คกี้ ดาราบางคนมัยรู้จักครับ

ราตรีสวัสดิ์2ล้อเมืองตรัง  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ (ดูหนัง4เรื่องจบแล้วนอนดีฟ่า)  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ment2007

แจ้งทริปตรัง เลื่อนออกไปก่อน
...........................................
ไม่แน่อาจจะเดือนหน้า ต้นๆเดือน  (พอมีลมหายใจ)
..................................
..เนื่องจากสภาพแวดล้อม ฝนฟ้า
และไม่ได้ตกลงกันเป็นแนวทาง เรื่องเส้นทาง สถานที่ (กำหนดการ)
.................................
ยังงัย คำตอบ ไม่นานนี้คับ (กำหนดการ สถานที่ ) ไปแล้วไปทำไหร ???

ไม่ต้องแขบ เด๋วจัดให้ :-*

wit66

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 12:25:57 หลังเที่ยง
แจ้งทริปตรัง เลื่อนออกไปก่อน
...........................................
ไม่แน่อาจจะเดือนหน้า ต้นๆเดือน  (พอมีลมหายใจ)
..................................
..เนื่องจากสภาพแวดล้อม ฝนฟ้า
และไม่ได้ตกลงกันเป็นแนวทาง เรื่องเส้นทาง สถานที่ (กำหนดการ)
.................................
ยังงัย คำตอบ ไม่นานนี้คับ (กำหนดการ สถานที่ ) ไปแล้วไปทำไหร ???

ไม่ต้องแขบ เด๋วจัดให้ :-*
พอดีเลยรถยังปิดปรับปรุงชั่วคราวของยังไม่มาถ้าต้นเดือนใด้ไปแน่นอน p นพใส่รองเท้าใหม่แล้วปลื้มม้ายก็ไม่รู้ pเม่น เปลี่ยนสายมันยังเดียวแตกหลาว bm ตัวแรง
ของผมคอยเสื่อมลากรอบไม่สุดหยุดอยู่ที่หมื่น อด แว๊นช์ บายดีนะทุกคน ฝนตก

jacky

เตรียมรถให้พร้อมกันนะครับ
.......................................ประมาณเดือนหน้า

TRIP :'(