Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

velocity1000cc

อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ มีนาคม 09, 2012, 01:13:06 หลังเที่ยง
25000...คับลูกพี่..ฟุ๊บุ..ฟุ๊บุ..จัดไป

เก็บตังค์อีกกี่เดือนถึงจะได้ไปสู่ขอเนี่ย ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

joey

สวัสดียามเช้าครับชาวตรัง เช้านี้สดใสหน่อย แต่คาดว่าบ่ายคงมีฝนเหมือนเดิม

joey

กลับมาอีกครั้ง ลืมไปอย่างนึง npro ที่ผมซื้อมายังนอนนิ่งอยู่ตั้งแต่วันแรกที่รับรถ ทางคนขายเขาติดต่อและขอเบอร์สมาชิกจังหวัดตรังที่ใช้ npro มาให้ผม คือคุณเม่น พอดีช่วงนี้งานยุ่งมาก ให้งานน้อยลงนิดนึงผมขออนุญาตติดต่อไปหานะครับ เผื่อมีทางได้ใช้รถกับเขาซะที

jacky

อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 09:20:07 ก่อนเที่ยง
กลับมาอีกครั้ง ลืมไปอย่างนึง npro ที่ผมซื้อมายังนอนนิ่งอยู่ตั้งแต่วันแรกที่รับรถ ทางคนขายเขาติดต่อและขอเบอร์สมาชิกจังหวัดตรังที่ใช้ npro มาให้ผม คือคุณเม่น พอดีช่วงนี้งานยุ่งมาก ให้งานน้อยลงนิดนึงผมขออนุญาตติดต่อไปหานะครับ เผื่อมีทางได้ใช้รถกับเขาซะที
ตกลงเปลียนใจ..........หรือท่าน(ไม่ขาย)
รถนั้นจบไม่ยากเเต่ช่างนั้นต้องคุ้นเคย+เข้าใจ= N-PRO ซักหน่อย

เดี่ยวจะเเอบไปกินไอติม (wall) 55

8)

joey

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 02:07:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 09:20:07 ก่อนเที่ยง
ตกลงเปลียนใจ..........หรือท่าน(ไม่ขาย)
รถนั้นจบไม่ยากเเต่ช่างนั้นต้องคุ้นเคย+เข้าใจ= N-PRO ซักหน่อย

เดี่ยวจะเเอบไปกินไอติม (wall) 55

8)

ตอนนี้ได้ทั้งสองอย่างครับผม คือขายก็จะขายไปเรื่อยๆ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาดูแล แต่ถ้ายังขายไม่ได้ มีเวลาก็ซ่อมไปให้ดี ใช้กันยาวๆ เพียงแต่ตอนนี้มันรู้สึกแย่หน่อย จ่ายเงินไปแล้ว เงินไปจมอยู่ แต่ไม่ได้ใช้น่ะครับ

jacky

jacky

อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 02:42:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 02:07:51 หลังเที่ยง

8)

ตอนนี้ได้ทั้งสองอย่างครับผม คือขายก็จะขายไปเรื่อยๆ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาดูแล แต่ถ้ายังขายไม่ได้ มีเวลาก็ซ่อมไปให้ดี ใช้กันยาวๆ เพียงแต่ตอนนี้มันรู้สึกแย่หน่อย จ่ายเงินไปแล้ว เงินไปจมอยู่ แต่ไม่ได้ใช้น่ะครับ
ที่ลงขายกระทู้หาย......ไปใช่ไม่

joey

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 03:17:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 02:42:07 หลังเที่ยง

8)

ที่ลงขายกระทู้หาย......ไปใช่ไม่
หายไปแล้วครับผม ยังไม่ได้ลงใหม่เลย อย่างที่บอกครับ ตอนนี้ทำใจนิ่งๆ อยู่ รอไปเรื่อยๆ แล้วแต่จังหวะและโอกาสหลายๆ ทาง เดี๋ยวลงขายใหม่ด้วย ยังรอคนขายเขาส่งกล่องมาใหม่ด้วย ถ้ามีเวลาว่างๆ จะโทรหาพี่ๆ ที่ คุณ jacky แนะนำมาด้วยครับ เรียกว่า เอามันทุกทางล่ะ นิ่งๆ เรื่อยๆ

ว่าแต่ชื่ออะไรเหรอครับ คุยกันมาสักพักนึงแล้วนะ ชื่อแจ๊คหรือเปล่า ผมโจนะ ตอนนี้นั่งอยู่ที่ทำงานเลย ช่วงนี้ไม่มีวันหยุด  :)

jacky

อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 03:23:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 03:17:54 หลังเที่ยง

8)

หายไปแล้วครับผม ยังไม่ได้ลงใหม่เลย อย่างที่บอกครับ ตอนนี้ทำใจนิ่งๆ อยู่ รอไปเรื่อยๆ แล้วแต่จังหวะและโอกาสหลายๆ ทาง เดี๋ยวลงขายใหม่ด้วย ยังรอคนขายเขาส่งกล่องมาใหม่ด้วย ถ้ามีเวลาว่างๆ จะโทรหาพี่ๆ ที่ คุณ jacky แนะนำมาด้วยครับ เรียกว่า เอามันทุกทางล่ะ นิ่งๆ เรื่อยๆ

ว่าแต่ชื่ออะไรเหรอครับ คุยกันมาสักพักนึงแล้วนะ ชื่อแจ๊คหรือเปล่า ผมโจนะ ตอนนี้นั่งอยู่ที่ทำงานเลย ช่วงนี้ไม่มีวันหยุด  :)
ืnop....ครับ
........................
ฝาก;ระหัสกล่อง        8)

jacky

กว่าจะมีวันนี้ ก็ต้องเจอและผ่านกับวันวานมาแล้ว

"ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะ    "  ???

velocity1000cc

สวัสดีครับพี่นพ เย็นวันเสาร์ไปไหนกันปล่าว เซ็งห่านครับพี่ อิ อิ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

ment2007

หวัดดีคับท่าน joey สมาชิกชาวตรังครับ มายาม ดึก(งานมัดตัว)
จะบอกยังงัย  จริงๆๆผมเองก็เจ็บมาเยอะ  มากกว่าท่าน (แต่ทำใจ) รถ อายุ ไม่มีไหรจีรัง
ถาม..เราต้องการมันเพราะ..........??????
......................
ลองปรึกษา เพื่อนในชมรมคับ  ท่านแจ็กกี้ ชายเดียว ยังถามถึงเลย องศ์ประกอบมันเยอะ ผมเองเคยซื้อวิชา มาแยะ

..................................
ปล.รักเสมอเพื่อนๆ ชาวตรัง
ชีวิตในสายลม
การเดินทาง มันไม่ใช่ข้าวหมกไก่ห่อเดียว
แต่เพื่อน ยิ่งใหญ่เสมอ

สู้คับ.......เม่น

ment2007

อ้างจาก: joey เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 09:03:48 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับชาวตรัง เช้านี้สดใสหน่อย แต่คาดว่าบ่ายคงมีฝนเหมือนเดิม

วันนี้ฝนไม่ตก แต่ร้อนฉ้าน....

jacky

ฝากให้ท่านเเม่น.....Do สบาย

ผมก้อไปตามเส้นทางฝัน(เพื่อง)

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 10:01:45 หลังเที่ยง
ฝากให้ท่านเเม่น.....Do สบาย

ผมก้อไปตามเส้นทางฝัน(เพื่อง)
หัวดอกจิก
..........ใซ วัน นั่นไม่เหมาสอบอะ
ทรทรหด

jacky

บนเส้นทางแห่งดวงตะวัน มักดำเนินไปไม่สิ้นสุด จากวันเป็นคืน..ตื่นจนหลับใหล
มั่นคงและไม่เคยหลงทาง ทิ้งไว้ซึ่งร่องรอยมากมายในชีวิตคน ทั้งรอยยิ้ม..รอยคราบน้ำตา
บนเส้นทางแห่งดวงตะวัน บางครั้งหนทางมืดครึ้ม..เส้นทางมืดมิด
คนบางคนสูญเสียความอดทน-หลงทาง
หากแต่บางคนยังก้าวย่างไป..ตามรอยทางแห่งตะวัน
ฤาย่างก้าวแห่งชีวิต จะไม่ผิดอะไรไปจากตะวัน

ment2007

เหงือกาย ไหลลง ลงโทรม ร่าง
แต่ละย่าง ตีนยัน สั่นถึงศรีษ
ความทุกข์ ก้อ มากมายหลายเล่มเกวียน แต่ยังวนเวียนอยู่.....
............................
แนวทางชีวิต สู้ เพื่อวันพรุ่ง (เพราะ วันพรุ่ง ยังไม่รู้เลย)

joey

มนุษย์ค้างคาวมารายงานตัวอีกคน

ยินดีเสมอครับสำหรับคำแนะนำของเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่าน

joey

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 10, 2012, 07:18:34 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่นพ เย็นวันเสาร์ไปไหนกันปล่าว เซ็งห่านครับพี่ อิ อิ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ตอนค่ำๆ ผมเพิ่งไปบ้านพ่อที่วังวิเศษ ผ่านตรังลำเลียงมา ว่าจะแวะไปถามหาซะหน่อย ว่าแต่ยังอยู่ไหมเนี่ย

jacky