Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

โปรเจ็คใหม่ + มันแพง
ข้าวแกง 30 ยางในเส้น 120 ;) ;)

ทักทายชาวตรังคับ

ment2007

jacky

ment2007

jacky

jacky

จุดสีเหลืองบนเเก้มยาง
...................................................................

จุดสีเหลืองบนแก้มยาง นั่นจะเป็นจุดที่เบาที่สุดของยาง เวลาใส่ให้จุดนี้ตรงกับจุกเติมลมยาง จะทำให้ยางมีสมดุลย์ดีที่สุด เวลาเอาไปถ่วงล้อก็ไม่ต้องเติมน้ำหนักถ่วงมากนัก

velocity1000cc

สวัสดีชาวตรังทุกท่าน ผมจะลงไปที่ตรังไปดูงาน ที่บริษัท ตรังลำเลียง ครับ มีท่านใดพอให้รายละเอียดได้บ้างครับ เดินทาง 20/2/55 เนี่ยอ่ะครับ  ขอบคุณครับ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 04:39:11 หลังเที่ยง
สวัสดีชาวตรังทุกท่าน ผมจะลงไปที่ตรังไปดูงาน ที่บริษัท ตรังลำเลียง ครับ มีท่านใดพอให้รายละเอียดได้บ้างครับ เดินทาง 20/2/55 เนี่ยอ่ะครับ  ขอบคุณครับ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ออฟฟิตใหญ่อยู่ถนนวิเศษกุลซอย 5 เข้าในซอยประมาณ 50 เมตรอยู่ขวามือ (หน้าวัดควน)

บริษัท ตรังลำเลียง จำกัด โทร 075-225271-4

>> บริษัท ตรังลำเลียง จำกัด

ที่อยู่ : 62/64 หมู่ที่ 10 ตำบลโคกหล่อ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง(บาย-พาส)

FIREMAN

สวัสดีชาวตรังเเละโซนใต้...ทุกๆๆคนนะครับ
ผมเด็กเก่ามารายงานตัวใหม่ครับ >:( >:(

FIREMAN

ประกาศ.....
วันเสาร์หน้า..จะมีการประชุม(มิตติ้งที่ร้านท่านเม่น...i เดีย . COM)
หัวข้อในการสัมมนา.....เรี่อง(อะไรจาบอก)อยากรู้ก้อไปกันเอง55555
ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก 2t ตรังทุกๆๆท่านมารวมตัวกันโดยมิได้นัดหมายที่ร้านท่านเม่นเหมือนเดิม
โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่ง.....ประกาศ.... :D >:(

joey

เล่นได้ไม่กี่วัน เลยได้มาเจอโซนคนตรังด้วยกัน อยู่แถวนาตาล่วงครับ เล็งๆ หาตระกูล nsr อยู่สักคัน

jacky

Pโอ๋

ชัดเจนจริง
อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:55:06 หลังเที่ยง
ประกาศ.....
วันเสาร์หน้า..จะมีการประชุม(มิตติ้งที่ร้านท่านเม่น...i เดีย . COM)
หัวข้อในการสัมมนา.....เรี่อง(อะไรจาบอก)อยากรู้ก้อไปกันเอง55555
ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก 2t ตรังทุกๆๆท่านมารวมตัวกันโดยมิได้นัดหมายที่ร้านท่านเม่นเหมือนเดิม
โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่ง.....ประกาศ.... :D >:(

jacky

ข่าว.....ครับ

ช่วงนี้เซิฟเวอร์หลักมีปัญหาบ่อย หากเข้าไม่ได้ให้รอซักครู่ และลองเข้าดูใหม่

jacky

nai95

สวัสดีพี่น้องโซนตรัง ยามเช้าครับ :( คิดถึงจัง อยากพบกันอีกสักครั้ง ว่างวันไหนจะไปทักทายครับ ???

jacky

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:56:09 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่น้องโซนตรัง ยามเช้าครับ :( คิดถึงจัง อยากพบกันอีกสักครั้ง ว่างวันไหนจะไปทักทายครับ ???
ยินดีต้อน.....รับ