Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popi

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 11:27:47 หลังเที่ยง
บ้าแล้วท่านโย เค้าเรียกเสี่ยป็อปทั้งนั้นคับ
ขี่ ฟอจูนเนอร์ไปรับน้องๆทุกคืน 5555555 ตามน้องเฮ้ยไม่ใช่ตามนั้นคับ ฮ่าฮ่า
ขี่ฟอจูนเนอร์ขาถ่างกันพอดี  ขี่เซอร์ดีกว่าขาไม่ถ่าง

TONG-SE

ไม่หลับไม่นอนเรยน่ะคืนนี้
ผมไม่ไหวแล้วคับท่านป็อป ง่วงหยางแรงแล้วคับ ฮิฮิ
[/url]

TONG-SE

ต่อเช้าเบอร์ใหญ่ล่าวคับ แค่นี้ก่อนน่ะคับ
ม้ายไหวววววแร้วววววคับบบบ
[/url]

popi

อ้างจาก: yoshi เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 11:20:55 หลังเที่ยง
จะว่าไปแล้วท่าบpopก็ดังใช่ย่อยนะ  อิอิ
ยอมรับคับว่าดังแต่เอาไว้มันส์ตอนถนนว่างๆ  อิอิอิ

TONG-SE

เพิ่มแรงม้าให้แล้วน่ะคับ ฮิฮิ
[/url]

iPaq

ทู้นี้ คึกคักจังนะคับ  ฮี่ๆๆ

SER SS

แวะมาแล พักพวกภูเก็ตมั่ง คึกคักกันจัง
อยากไปเที่ยวภูเก็ตมั่ง ไม่แน่เร็วๆนี้อาจไปภูเก็ต
จะได้ไปแลคอเล็กชั่นท่านtongกัน อิอิ

TONG-SE

มาได้เลยคับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนคับ
ถ้าจามาโทรมาบอกก่อนน่ะคับ
0867414442 โต้งคับผม
[/url]

iPaq

:-*  วันนี้ แวะทักทายทั่นโต้งและชม คลังแสงด้วย  เสียดาย อดเห็นเคอาร์อาร์ เอสอี ตัวกลั่น

หร่อยคับบ์  อิอิ  ชอบๆ บวกม้าให้นะ   :D

TONG-SE

ขอบคุณคับท่านเปี๊ยก วันหลังถ้าผ่านมาก็แวะทักทายกันก่อนน่ะคับ
เด้วรถผมจาช่วยหาให้น่ะคับ เป็นไงบ้างคลังแสงของผม
[/url]

iPaq

แจ่มคับ  แหมถ้า วิคเตอ คันแดง  สภาพดีกว่านี้ ก้อดี  สภาพต้อง ชงหนัดอยู่  ฮ่าๆๆ  เข้าขั้นโคม่า   >:(

TONG-SE

เฮ้ย
เครื่องยังดีคับ แต่สถาพมันสบักสบอมแล้ว ตามนั้นคับ ฮิฮิ
วันเสาร์เจอกันคับ ท่านเปี๊ยกคับ
[/url]

yoshi

ได้ข่าวว่าท่านโต้งถูกอายัติบัตรเงินสดหรอคับ

TONG-SE

ตอนนี้ถูกจำกัดวงเงินอยู่คับท่านโย
[/url]

Chilean Rose

สงสัยบ้านพี่โต้งจะมี คาวา 150cc หลายคันแน่ๆ

ตามดูหลายกระทู้ล่ะ อิอิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 07:09:47 หลังเที่ยง
สงสัยบ้านพี่โต้งจะมี คาวา 150cc หลายคันแน่ๆ

คับผม ตามนั้นคับ วันเพื่อนๆชาวภูเก็ตคับไปกันน่ะคับผม ตามนัดหมายคับผม
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 03, 2010, 10:34:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 02, 2010, 07:09:47 หลังเที่ยง

คับผม ตามนั้นคับ วันเสาร์เพื่อนๆชาวภูเก็ตคับไปกันน่ะคับผม ตามนัดหมายคับผม
[/url]

Chilean Rose

อ่าว สงสัยจะคุยกันไม่รุ้เรื่องล่ะพี่โต้ง

ก็ผมเ็ด็กปืนใหญ่นิ 5 5 5 5

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 01:46:44 หลังเที่ยง
อ่าว สงสัยจะคุยกันไม่รุ้เรื่องล่ะพี่โต้ง

ก็ผมเ็ด็กปืนใหญ่นิ 5 5 5 5
ฮ่าฮ่า ปืนไม่มีลูกยิงถูกก็ไม่ตาย
ปีหน้ากะว่าจาเอาซักสี่แชมป์ ฮ่าฮ่า
เพราะตอนนี้ปืนกำลังกระบอกแตก ฮิฮิ
[/url]

pomchelsea

ดีคับ
เอารูปมาฝากคับเจอทักทายได้คับ