Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RUMI

ภาพนี้เก็บมานานยัง  เท่ากับอา..... ตัวเองได้มั้ย :(

jacky

id2524

jacky

ser;sst คันสวย :Dมาถึง''TRANG''เเล้วยัง.......อยากเห็นนะครับ

jacky

RUMI

กะจะรวมพลขนไปกระบี่กันเลยหรือเนี๊ย     ใหญ่มากๆๆๆๆ

jacky

"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
"ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"

overclock

แล้วเจอกันครับพี่เม่น และโซนตรังทุกๆคน วันที่ 4 นี้ไปแน่นอนครับ

micronz

nai95

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 16, 2011, 11:34:01 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ ชาวตรัง คุณเม่น
สวัสดีครับคุณ เม่น ผมรบกวนขอเบอร์โทร.ด้วยครับจะได้ติดต่อกัน ผมไปจ.ตรังบ่อย จะคุยเรื่องไปกระบี่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ment2007

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 17, 2011, 10:54:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 16, 2011, 11:34:01 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ ชาวตรัง คุณเม่น
สวัสดีครับคุณ เม่น ผมรบกวนขอเบอร์โทร.ด้วยครับจะได้ติดต่อกัน ผมไปจ.ตรังบ่อย จะคุยเรื่องไปกระบี่ด้วยครับ ขอบคุณครับ
089-7237633 คับ
อาทิตย์นี้ ผมคงลงกระบี่คับ  จะประสานให้คับ
........................................
ลงไปเตรียม ความพร้อมต้อนรับเพื่อนๆคับ
......................................
จิงๆไม่ได้คิดว่า งานใหญ่อะไรหรอกคับ(คงเน้นความเรียบง่าย ความหมายของการเดินทาง)
แต่อยากให้มีกิจกรรม เล็กๆน้อย ของ2ล้อทูที ที่ถูกมองกลับกัน
.............................
ติชม ยัง งัยบอกได้คับ (เพื่อเก็บสิ่งเล็กไปปรับปรุง)

RUMI

ต้องไปให้ถึงจิงจิง แล้วเอามาฝากกันนะ[/size]
อิอิอิออิอ

chann30

หวัดดีครับ พี่ๆทุกๆท่าน โคราชฝนตกตลอดเลย แล่ว ถี่ตรั้ง ฟ๊นตกแรวงมั๊ยอะผี , แวะมาทักทายครับ
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

jacky

อ้างจาก: chann30 เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 11:29:58 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ พี่ๆทุกๆท่าน โคราชฝนตกตลอดเลย แล่ว ถี่ตรั้ง ฟ๊นตกแรวงมั๊ยอะผี , แวะมาทักทายครับ
ยินดีครับ.....ที่เเวะมาเยื่ยมเยือน

micronz

ฝากด้วยคุณ เม่น กลุ่ม 2T renovate จากหาดใหญ่ ไปเยี่ยมเยียนกัน 2 คน
ส่วนผม แบตตารี่หมด มีภารกิจติดพันสักหน่อย ให้ คุณนัย กะ ช่างโม่ง ไปกัน 2คนครับ

jacky

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 12:20:55 หลังเที่ยง
ฝากด้วยคุณ เม่น กลุ่ม 2T renovate จากหาดใหญ่ ไปเยี่ยมเยียนกัน 2 คน
ส่วนผม แบตตารี่หมด มีภารกิจติดพันสักหน่อย ให้ คุณนัย กะ ช่างโม่ง ไปกัน 2คนครับ

รับทราบเเทน....ท่านเเม่นครับ

jacky

jacky