Main Menu

2T คอน (นครศรีธรรมราช) รวมตัวกันตรงนี้นะครับ..

เริ่มโดย RC200J, ตุลาคม 10, 2011, 12:51:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

สวัสดีครับพี่น้องชาวนคร  :( ผมก็ลูกหลานคนนครครับ

วันก่อนที่กระบี่ได้คุยกันไม่เท่าไร มีโอกาสจะทักทายครับ ???

RC200J

ตาเป้ ตาเจมส์ วันไหนว่าง ไป มิตติ้งกันหวา นิ  :o

keykonba

สวัสดีครับ
ผม อิทธิพล ปราบทมูล
บ้านอยู่ ร่อนพิบูรณ์
เรียน ม.ทักษิณ พัทลุง  ขี่  ls 125  ครับ
facebook..ตามชื่อเลยครับ
ฝากตัวด้วยครับ

miki

id2524

ท่านเป้ เซอร์ โอเวอร์ฮอล เสร็จยังครับ

สงสัย จัดเสื้อใหม่แน่ๆเลย แหะๆๆๆๆๆๆ

RC200J

miki

เงียบจัง  หายไปไหน กันหมด  หว่า         ??????????????????::::   BBBB  !!!!!!!

miki

muto

miki

เบิกค่า น้ำมันล่วงหน้าได้ป่าว  ตาเจมส์ 
เวลา วิ่งไปประกอบให้ อะ
ปล. รื้อแล้ว เก็บให้ครบละเวลา ประกอบได้หาง่ายๆ   อิ  อิ

muto

miki

muto

แอบตัดสายไฟเส้นไหนดีน่า  รึจะเอาเฟืองตัวไหนไปทิ้งดี... ;) ;) ;)

miki

อ้างจาก: muto เมื่อ มกราคม 29, 2013, 09:53:27 ก่อนเที่ยง
แอบตัดสายไฟเส้นไหนดีน่า  รึจะเอาเฟืองตัวไหนไปทิ้งดี... ;) ;) ;)

เอางั้นเลย  อะ     ???    ???      :-X   
;)

miki

muto

เพ่เป้ครับ.....มีสาวๆขอเข้ากลุ่มอ่าครับ...... :-*

ผมไม่รู้จะบอกไงดี....อายน้องเค้าครับ....ว่ากลุ่ม

ที่นครอ่ะ....เหลืออยู่ 2 คนเอง :-X  แบบนี้เรียกว่า

กลุ่มอยู่รึป่าวครับเพ่เป้....... ;)