Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milk1234

พรุ่งนี้ถ้าใครว่างเชิญนะครับ
ยังไงโทรเบอร์ประธานก่อนนะครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:19:00 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ถ้าใครว่างเชิญนะครับ
ยังไงโทรเบอร์ประธานก่อนนะครับ
ก็วันนี้ซิครับท่านมิ้ว ผมไม่ได้ไปที่บางมดแล้ว ยกเลิกงานนะครับ ไม่มีใครว่างกันเลย ทำโอทีโรงงานกันหมด ดันมางานเยอะตอนปลายๆเดือนด้วย ไปทุ่งใหญ่นเรศวรก็เลื่อน
ไปราวๆ5-6มีนาคม ยังไม่แน่นอนด้วย เวรกรรมมีผมว่างเพียงคนเดียว

TouchIRRE61

กลับมาถึงบ้านักพักแล้วพวกพี่ๆถึงกันหรือยัง (คงไม่มีไปหา ser กันต่อนะ ) 55
พี่ๆต้อนรับดีมากครั้งหน้าเจอกันอีกนะครับ

kook-yzf

อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:36:22 ก่อนเที่ยง
กลับมาถึงบ้านักพักแล้วพวกพี่ๆถึงกันหรือยัง (คงไม่มีไปหา ser กันต่อนะ ) 55
พี่ๆต้อนรับดีมากครั้งหน้าเจอกันอีกนะครับ
อ้าว!ไปเจอกันแล้วหรือครับ เป็นไงบ้างกลุ่มสระกระเทียมกวนๆดีไหมครับ นี่เจอชุดใหญ่หรือยังครับ

TouchIRRE61

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:44:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:36:22 ก่อนเที่ยง
อ้าว!ไปเจอกันแล้วหรือครับ เป็นไงบ้างกลุ่มสระกระเทียมกวนๆดีไหมครับ นี่เจอชุดใหญ่หรือยังครับ
ก็ชุดใหญ่แหละครับเกือบครบทุกท่านเห็นพี่เค้าบอกว่าขาดไม่กี่ท่าน รถยังไม่เสร็จ

milk1234

เป็นยังไงบ้างครับถึงบ้านกี่โมง
โอกาศหน้าเชิญมาอีกนะครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

kook-yzf

แหมได้เจอครบชุดเลยนะครับ รู้จักกันไว้ เจอกันครั้งหน้าได้เนียน ไม่เก้อเขินกัน คุยถูกคอต้องคุย เรื่องหญิง ครับ พวกนี้ชอบ มาก ครับ

Ble2T

ครับผม!!!! ประธานเบิ้ลขอรายงานตัว ออกจะเขินนิดนึงกับคำว่า ประธาน เนื่องจากการแต่งตั้งเอียงไปทางยัดเยียดแต่ก้อยินดีรักษาการไปก่อน
พอชมรมเข้าที่เข้าทางค่อยว่ากันใหม่ วันนี้ผมว่างงานเลยลื้อเสื้อสูบออกมาดูปรากฎว่า เสื้อเปนรอยเพียบ ลูกท่าทางจะใช้ไม่ได้ต้องพาไปหาหมอโดยด่วน ลูก ก้าน ข้อ มันก้องี้แหระต้องทำจัย ไปหร่ะ

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

ZX_B@LL

รูปถ่ายรวมในปั๊มก่อนออกไปในเมืองนครปฐม

TouchIRRE61

อ้างจาก: Ble2T เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 12:06:55 หลังเที่ยง
ครับผม!!!! ประธานเบิ้ลขอรายงานตัว ออกจะเขินนิดนึงกับคำว่า ประธาน เนื่องจากการแต่งตั้งเอียงไปทางยัดเยียดแต่ก้อยินดีรักษาการไปก่อน
พอชมรมเข้าที่เข้าทางค่อยว่ากันใหม่ วันนี้ผมว่างงานเลยลื้อเสื้อสูบออกมาดูปรากฎว่า เสื้อเปนรอยเพียบ ลูกท่าทางจะใช้ไม่ได้ต้องพาไปหาหมอโดยด่วน ลูก ก้าน ข้อ มันก้องี้แหระต้องทำจัย ไปหร่ะ
แม้ท่านประทานดีนะที่ไปรื้อเสื้อสูบถ้าไปรื้อเสื้อตัวอื่นแย่แน่ๆเลยครับท่าน (อาจมีเสียว)
อ้างจาก: Mooauanball เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:57:12 หลังเที่ยง
รูปถ่ายรวมในปั๊มก่อนออกไปในเมืองนครปฐม
อยากดูรูปเต็มๆจังเลยพี่ รูปรถผมขึ้นคันแรกเลยอายจังไม่ค่อยสวยเท่าไร แถมแตกต่างจากกลุ่มด้วยซิ

ZX_B@LL

รถท่านประทานเขาโมทุกอาทิตอยู่แล้ว ใช่ไหมครับที่เบิ้ล
นี่คือรูปที่โมครั้งล่าสุด เปลี่ยนสวิงอาร์มดามบน เหมือนรถสนามเลย อิอิ

Ble2T

น้องบอลพี่ได้ข่าวมาว่า คืนที่มามิตติ้งไม่ยอมกลับบ้านแอบไปกินเหล้าต่อกัน 3 คัน ไม่ชวนพี่บ้างเรยนะ  ตอนน้องเมาพี่ยังอยู่เฝ้าทั้งคืน โดนทิ้งไม่เข็ดชะม้า  555+++

Ble2T

น้องทัชครับ !!!!!  พี่คนรักครอบครัวครับ.....เสื้อแสงมันต้องรื้อให้เปนที่เปนทาง ทำรัยต้องไม่ทิ้งหลักฐาน !!!!

TouchIRRE61

อ้างจาก: Mooauanball เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:29:11 หลังเที่ยง
รถท่านประทานเขาโมทุกอาทิตอยู่แล้ว ใช่ไหมครับที่เบิ้ล
นี่คือรูปที่โมครั้งล่าสุด เปลี่ยนสวิงอาร์มดามบน เหมือนรถสนามเลย อิอิ

อ้างจาก: Ble2T เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:51:29 หลังเที่ยง
น้องทัชครับ !!!!!  พี่คนรักครอบครัวครับ.....เสื้อแสงมันต้องรื้อให้เปนที่เปนทาง ทำรัยต้องไม่ทิ้งหลักฐาน !!!!
ครับพี่ โมรถทุกอาทิตเลยสงสัยต้องไปคอยติดตามเผื่อมีอะไหล่ไม่ใช้มาถึงเรา สวนเรื่องเสื้อไม่ทิ้งหลักฐานก็ดีแล้วครับ แต่อย่าให้ที่บ้านรู้อะนะ

nethan

ZX_B@LL

milk1234

พอเข้ามาได้ลืมกันเลยนะ
แต่ก็ดีใจที่เข้ามาช่วยกันทำมาหากิน

milk1234

น้องทัช..เสาร์นี้มาอีกหรือป่าวครับ
หรือว่าไม่คิดจะมาแล้ว555

milk1234

กลุ่มเราเป็นพวกชอบพูดกันตรงๆ
ลำบากหูแต่สบายใจดี
ไม่รู้ว่าน้องทัชจะชอบหรือป่าว